หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : MSI : H55M-E33 [Review]  (อ่าน 9709 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 00:08:01 »

MSI H55M-E33 เมนบอร์ดตัวเล็กสายพันธ์ Intel
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 00:08:34 »

::192::

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
beerking

« ตอบ #2 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 00:10:06 »

โห ไม่ทันจริงๆ  ไปอ่านก่อนดีกว่า  อิอิ
idirex2000

« ตอบ #3 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 00:22:53 »

ผมรออ่านบทความของน้าโตตั้งนาน ผมติดตามอ่านมาหลายปีแล้วครับ
อ่านกี่ทีก็แรงทุกทีเลย ขอบคุณครับ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #4 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 00:29:19 »

ผมรออ่านบทความของน้าโตตั้งนาน ผมติดตามอ่านมาหลายปีแล้วครับ
อ่านกี่ทีก็แรงทุกทีเลย ขอบคุณครับ

ของดีๆต้องรอนานๆหน่อยนะครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 00:53:41 »

เง้อ  ไม่ทัน tuxout
tpp
True Love Always

« ตอบ #6 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 07:43:26 »

อ่า เจ๋งครับน้าโต
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #7 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 08:13:39 »

ตัวเล็กจี๊ดดีครับ

ลงwinใหม่ทุกครั้งหรือป่าวครับเวลาทดสอบบอร์ด

รับfitting3/8จ้า
Gigolo

« ตอบ #8 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 08:55:15 »

โอ้  มาแต่ละครั้งแรงทุกที
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 09:01:33 »

จั๊กบาทครับเนี่ย

สมัยนี้ MSI บอร์ดเค้าไม่ใช่สีเขียวอีกต่อไปแล้ว    ขอให้คงสภาพสีไว้แบบนี้นะครับ   ท่านมาถูกทางแล้วครับ เง้อ....
dragodshark
Registered User
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 09:05:22 »

MSI สวยจริงๆๆ เห็นแล้วคิดถึงสมัยเพนเทียมรุ่นเก่าๆ

คนโง่เป็นเหยื่อของคนฉลาด คนฉลาดอยู่มอนเตใช้ชีวิตสุขสบาย คนโง่ก็เหมือนสุนัข นอนข้างถนน พลิกไปพลิกมาเขาขวิดถนนเป็นริ้วเป็นรอย โง่ขนาดเผาบ้านตัวเอง เหอ... เดินสนามหลวงสินค้าแบรนด์เนมเพียบของแท้จากเซ็นทรัลเวิลด์ เหอ... โจร ถ้าพูดด้วยเหตุผลกันไม่ฟังก็เหมือนสัตว์ วิ่งเข้ามากัด แล้วไม่ป้องกันตัวได้อย่างไร
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #11 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 10:26:01 »

msi เมื่อไหร่จะใส่ใจกับไบออสมั่งเนี่ย แต่ก็สวยดีนะ lol

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
yoyomust
Registered User
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 11:33:10 »

“ยอมเปิดแอร์ แม้ไม่แมนยังดีกว่า         มีเชื้อราขี้กลากขึ้นตามง่ามขา
แอร์เย็นเย็นนั่งบายใจไม่ต้องมา         เอ่ยวาจาอ้างโน่นนี่ว่าไม่แมน”

ท่านแต่งกลอนได้แหล่มๆๆโครต
ทำไปได้  ตรงใจผมแป๊ะๆๆๆ
MSI หลังๆมานี่ออกแต่ของแหล่มๆ เนอะว่าป่าว
Suhanna

« ตอบ #13 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 12:06:51 »

Test Bed ทำเองหรือเปล่าครับคุณโต ลงตัว และสวยมั๊กๆ  lol
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 12:10:14 »

“ยอมเปิดแอร์ แม้ไม่แมนยังดีกว่า         มีเชื้อราขี้กลากขึ้นตามง่ามขา
แอร์เย็นเย็นนั่งบายใจไม่ต้องมา         เอ่ยวาจาอ้างโน่นนี่ว่าไม่แมน”

ท่านแต่งกลอนได้แหล่มๆๆโครต
ทำไปได้  ตรงใจผมแป๊ะๆๆๆ
MSI หลังๆมานี่ออกแต่ของแหล่มๆ เนอะว่าป่าว

อันตัวท่าน เอื้อนกล่าวไป นั่นใครหนอ        
เปิดแอร์รอ  อัดเครื่องเล่น  กูผิดไหม
เงินกูมี ปัญญาซื้อ ก็จัดไป
เดือดร้อนใคร  ก็แค่แอร์ หมื่นบีทียู

หาใช่ว่า อวดร่ำรวย อวยทรัพย์สิน
เปล่าขอกิน ของใครเขา  เราหาได้
เพาะถั่วงอก  อัดโชว์แขก โดนแดกไป
ละอายใจ  แอร์สักตัว ยังไม่มี

หน้าตัวเมีย กูก็ยอม ขอเย็นเย็น
เปิดคอมเล่น ก็หน้าร้อน  กูผิดไหม
ชาวบ้านเขา มีแอร์กัน ทุกบ้านไป
บ้านมึงไซร้  เล่นแมนแมน เป่าพัดลม

อยากจะบอก กับทุกท่าน สดับไว้
ของของใคร ใครก็รัก ใครก็หวง
โอเวอร์คล๊อก ล้วนมากหลาย  สไตล์ปวง
แล้วแต่บ่วง กรรมเวรใคร  เลือกซื้อมา

บ้างก็ลาก บ้างก็อัด  บนลมไป
เราไม่ว่า ไม่เหมือนใคร  ไม่อายเขา
ขอแค่เทส ผลของจริง ไม่แต่งเอา
มือบังเผา แต่ลวงไซร้ อายผู้ชม

ผลไม่สุด ไม่เป็นไร  เรายินดี
แรงตามพี่  ผมไม่ว่า เราสรรเสริญ
ขอเต็มที่ เท่าที่มี สุดสุดเกิน
เราขอเชิญ ร่วมวงมา อิอิกำ

แมนไม่แมน ไม่ยั๊กเกี่ยว เล่นห้องไหน
คนจัญไร มัวโทษของ ใครไม่สน
สปอนเซอร์ มันก็ว่า พาอับจน
คนหนอคน มันจัญไร ใครช่วยที....

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์