หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: amp หลอด pp ที่เกิดมาเพื่อชน el84 pp ของตาหนุ่มคร๊าบ  (อ่าน 13575 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 06:17:30 »

เรื่องแอมป์คลาส A คลาส T คลาสโน่นนี่ผมไม่รู้เรื่องเลยครับ ไม่รู้ว่ามันคืออะไรเหมือนกันครับ เง้อ...

รู้อย่างเดียวครับ   เอาหมูสีชมพูที่เค้าแถมมาให้ตอนช่วงต้นปี  เค้าส่งมากับบิลแจ้งยอดรายปีบัตรเครดิต  เป็นหมูโง่ๆตัวนึง ฟังไปนานๆรู้สึกจะโง่ตามมันด้วยนะครับ  จมูกมันมีรูลำโพงออกมา จะฟังต้องเสียบไฟ usb ฟังครับ  ที่ปรับเสียงและสวิทช์เปิดคือหางน้อยๆของมันครับ เง้อ 

หาคลื่นเร็วดีครับ ฟัังลูกทุ่ง FM กันเลย เหอๆ
เดี๋ยวนี้ไปไหนมาไหน พกหมูตัวนี้ไปด้วยตลอดเลยครับ อิอิกำ drunk
dazeb
Vmodtech Member

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #16 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 08:55:55 »

เถื่อน drunk out

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์