หน้า: 1 ... 9 10 [11]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสธ.แดง ถูกยิงเข้าบริเวณศีรษะ ขณะให้สัมภาษณ์กับผู้สื่อข่าวต่างชาติที่แยกศาลาแดง  (อ่าน 40191 ครั้ง)
dq-pb
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #150 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 00:35:52 »

พวกแกมมั่วในงานหลายๆคนก็คงเครียดครับ เพราะว่ามีอยู่หลายคนที่นับถือแม้วเป็นพ่อ

ส่วนพี่อ๊อฟสุดยอดครับ  great great great

คลิปนี้ดังแล้วครับ หนังสอพิมพืเล่นข่าวนี้แทบทุกฉบับ

ดังแน่ๆครับขนาดในpantipยังมีดราม่าเพราะคำพูดนี้เลยครับ

รับfitting3/8จ้า
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #151 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 00:39:21 »

พี่อ๊อฟ greatมีน้อยมากที่คารากล้าประกาศว่าคิดอย่างไรต่อบ้านเมืองน่ะเวลานี้ต้องอย่างนี้สิ ลูกผู้ชายตัวจริง นับถือ นับถือ Cool

ถ้าพี่ออฟกล้ามากไประวังจะซวยโดนแบน แบบศรันยู สงสารจริงๆ

แค่พี่เคนไปเยี่ยมทหารที่บาดเจ็บยังโดนเละเลยครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Red devil tr.

« ตอบ #152 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 00:43:59 »

พี่อ๊อฟ greatมีน้อยมากที่คารากล้าประกาศว่าคิดอย่างไรต่อบ้านเมืองน่ะเวลานี้ต้องอย่างนี้สิ ลูกผู้ชายตัวจริง นับถือ นับถือ Cool

ถ้าพี่ออฟกล้ามากไประวังจะซวยโดนแบน แบบศรันยู สงสารจริงๆ
ง่ายฯ ค่ายไหนแบนเราก็อย่างไปดูค่ายนั่น แล้วเราก็จะรู้ว่าค่ายนั่นคิดอย่างไรต่อบ้านเมือง บอกตรงฯ 3 นี้นี้ผมไม่ดูมา 2-3 ปีแล้วโคยเฉพาะข่าวส่วนอะไรน่ะ 3-4 คนต้อนเช้าพูดยังกับผีเจาะปากโชดดีที่เมียเราไม่เป็นแบบนี้
gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #153 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 00:58:07 »

กัน แก้ม รุจ The Star @ Nataraja Awards [2010.05.16]LQ | LQ+ | HQ | HQ+ | by Aeva

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #154 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 01:30:26 »

เพลงนี้ฟังกี่ทีก็ซาบซึ้งครับ อ่านที่มาของเพลงนี้กันได้ตามลิงค์นี้เลยนะครับ

http://www.vmodtech.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=21283

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #155 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 08:09:58 »

ผมว่าสงสัยเมียแกให้พูดแน่ๆเลยครับ   เจ๊แดงเห็นในคลิปนั่งจ้องตาไม่กระพริบเลยครับ เหอๆๆ 

เป็นผู้จัดนี่มันเหนื่อยจริงๆครับ  มีเมียมาคุมอีกต่างหากครับ  drunk
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #156 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 09:22:36 »

โอ้ว พี่ออฟสุดยอดครับ เจ๋งมาก  great

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #157 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 10:31:42 »

ล่าสุดตายแล้วครับ

รับfitting3/8จ้า
สบาย-สบาย

« ตอบ #158 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 10:51:55 »

ล่าสุดตายแล้วครับ

เสธ.แดงก็ได้เสียชีวิตลงเมื่อ 09.20 น. ที่่ผานมา

ขอแสดงความเสียใจกับน้องเดียร์และครอบครัวด้วยนะครับ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #159 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 10:56:53 »

ไมรู้ว่ากี่ศพๆจะหมดไปกับอำนาจนะครับ

อย่าว่างั้นงี้เลย  เงินทอง ลาภยศ อำนาจ  มันไม่เข้าใครออกใครครับ 

ใครมีใครก็หวงแหน    ของใครใครก็รัก ใครก็หวงครับ

ไม่รู้ว่าเหตุการณ์นี้จะจบลงตอนไหนเหมือนกันครับ  ยาวนานขนาดไหนก็ไม่รู้เหมือนกันครับ

เห็นคนตายแล้วสลดหดหู่ครับ  ไม่ว่าใครคนนั้นจะเลจะชั่วขนาดไหน  ผมไม่เคยสะใจเลยสักนิดครับ  แต่ถ้าในเกมส์ก็สนุกนะครับ ถ้าเรากันเองยิงกัน ยังไงก็ไม่สนุกครับ
หน้า: 1 ... 9 10 [11]   ขึ้นบน
  พิมพ์