หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มา อวด silverston PS-02 BW บ้าง  (อ่าน 26769 ครั้ง)
idirex2000
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 12:52:20 »

ยังไม่มีเงินซื้อเคสเลย อิอิกำ Cry
tpp
True Love Always

« ตอบ #16 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 13:07:27 »

แงแง ไม่มีใครสนใจ เคสถูกๆ เลย ไม่ไม่สวยตรงไหน คนตอบรับ น้อยเกิน

อิอิ กำครับ ไม่ใช่ไม่สนใจกันหรอกครับ ที่เว็บเราส่วนใหญ่กองกับพื้นเอาครับ เพราะลงไปกับ Hardware หมดครับ กำ อีกรอบ

อย่างของผมเนี่ย วางๆไว้บนแผ่นพลาสติดเอง
omiron

มือ Mod GTX 570

« ตอบ #17 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 16:53:09 »

เง้อแอบมาตอนไหนเนี่ย เคสหน้าตาสวยดีครับ ว่าแต่ว่าซื้อมากี่ตังค์ครับ อิอิ

ราคาอยู่ 1320 บาท ครับ เคสดีๆ ราคา ถูกๆๆ (หรือเปล่า Tongue)

<br />service it<br />จริงใจให้บริการ
omiron

« ตอบ #18 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 16:55:35 »

แงแง ไม่มีใครสนใจ เคสถูกๆ เลย ไม่ไม่สวยตรงไหน คนตอบรับ น้อยเกิน

อิอิ กำครับ ไม่ใช่ไม่สนใจกันหรอกครับ ที่เว็บเราส่วนใหญ่กองกับพื้นเอาครับ เพราะลงไปกับ Hardware หมดครับ กำ อีกรอบ

อย่างของผมเนี่ย วางๆไว้บนแผ่นพลาสติดเอง

อยากได้ การ์ดจอ ของท่านจัง ไม่มี ตังแล้ว

<br />service it<br />จริงใจให้บริการ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #19 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 17:29:20 »

ราคาถูกดีจริงๆเลยครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #20 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 08:13:14 »

Shocked...
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 08:52:18 »

ใช้นวลนางเป็น test bed ก็ได้ครับ     แต่ว่า  ถ้าพื้นที่ไม่พอก็แผ่หน้ากลางออกครับ จะได้พื้นที่วางอุปกรณ์ได้เยอะขึ้นครับ    แต่เช็คนิดนึงนะครับว่าหน้ากลางติดกาวแป้งเปียกหรือเปล่านะครับ  อิอิกำ drunk
omiron

« ตอบ #22 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 16:18:57 »

ใช้นวลนางเป็น test bed ก็ได้ครับ     แต่ว่า  ถ้าพื้นที่ไม่พอก็แผ่หน้ากลางออกครับ จะได้พื้นที่วางอุปกรณ์ได้เยอะขึ้นครับ    แต่เช็คนิดนึงนะครับว่าหน้ากลางติดกาวแป้งเปียกหรือเปล่านะครับ  อิอิกำ drunk

งง ครับ  คืออะไร test bed

Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #23 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 09:07:19 »

เง้ออ สาวกหรือไม่สาวก ที่นี่เป็นเพื่อนกันได้หมดครับ เคสผม coolermaster ร่วมวงได้ป่ะครับ อิอิกำ out

test bed ความหมายคือแท่นเทสแบบเปิดอ่ะครับ พอนึกภาพออกป่ะครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
idirex2000

« ตอบ #24 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 09:42:29 »

ของคุณภาพสวยเย็นราคาถูก
yuki_kaze

« ตอบ #25 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 12:11:20 »

cooler masterเลยไม่ได้มาร่วมวงครับ

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 13:04:37 »

เง้ออ สาวกหรือไม่สาวก ที่นี่เป็นเพื่อนกันได้หมดครับ เคสผม coolermaster ร่วมวงได้ป่ะครับ อิอิกำ out

test bed ความหมายคือแท่นเทสแบบเปิดอ่ะครับ พอนึกภาพออกป่ะครับ

ขออย่างเดียวนะครับ อย่าเอาไปพ่นเป็นสีแดงเป็นพอครับ อิอิกำ out
idirex2000

« ตอบ #27 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 13:19:51 »

ขออย่างเดียวนะครับ อย่าเอาไปพ่นเป็นสีแดงเป็นพอครับ อิอิกำ out
เดี๋ยวนี้ต้อยเค้าเปลี่ยนจากสีแดงเป็นโครเมี่ยมผสม
อะคิลิคแล้วครับคุณหมอแต่ใช้และขายพัดลมแขกเหมือนเดิม
อิอิกำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 16:37:19 »

เดี๋ยวนี้ต้อยเค้าเปลี่ยนจากสีแดงเป็นโครเมี่ยมผสม
อะคิลิคแล้วครับคุณหมอแต่ใช้และขายพัดลมแขกเหมือนเดิม
อิอิกำ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ  อิอิกำ out
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #29 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 18:33:24 »

อิอิกำ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ  อิอิกำ out
เง้ออ  out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์