หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จัดยาให้หน่อยค๊าบ  (อ่าน 10900 ครั้ง)
Suhanna
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 19:17:19 »

ของผมลงไม่ตรงกว่าอีกครับ ตอนนี้มีเริ่มกลิ่นแล้วด้วย ไม่รู้ว่ากลิ่นปลาหมึกย่าง หรือ น้ำปลาหวาน หรือกลิ่นไหม้เนาะ  diablo

numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #31 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 19:20:18 »

ท่านหนุ่มจัด1366เลย1156เดี๋ยวก็อัพยาเพิ่มอีก อิอิ

คงอีกซักพักคับ ไปเก็บไอ้ที่เก่าๆ นานวันยิ่งราคาขึ้นดีกว่า ของ IT เก็บดองใว้นานๆ จุกครับ oops

beerking

« ตอบ #32 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 19:23:51 »

ท่านหนุ่มจัด1366เลย1156เดี๋ยวก็อัพยาเพิ่มอีก อิอิ

คงอีกซักพักคับ ไปเก็บไอ้ที่เก่าๆ นานวันยิ่งราคาขึ้นดีกว่า ของ IT เก็บดองใว้นานๆ จุกครับ oops

คอนเฟิมปล่าวเนียคุณน้อง อิอิ
tpp
True Love Always

« ตอบ #33 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 19:56:20 »

ของผมลงไม่ตรงกว่าอีกครับ ตอนนี้มีเริ่มกลิ่นแล้วด้วย ไม่รู้ว่ากลิ่นปลาหมึกย่าง หรือ น้ำปลาหวาน หรือกลิ่นไหม้เนาะ  diablo

อิอิ ครับ ไม่รู้ว่ามีกลิ่นน้ำพริกหนุ่มกับแค๊บหมูปนด้วยหรือเปล่า
numz

« ตอบ #34 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 19:57:20 »

มันจี๊ดกว่า e8400 เยอะมั้ยเพ่ อยากได้นะ ลดได้อีกเป่าอะ  he

ต้องระดมทุนอีกแยะ  he

beerking

« ตอบ #35 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 20:00:29 »

มันจี๊ดกว่า e8400 เยอะมั้ยเพ่ อยากได้นะ ลดได้อีกเป่าอะ  he

pi เร็ว อิอิ   ไม่ขายดีกว่า  อิอิ
numz

« ตอบ #36 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 21:13:13 »

pi เร็ว อิอิ   ไม่ขายดีกว่า  อิอิ

bad กว่าจะกดตอบกระทู้ได้ error ไปหลายรอบ เอาใช้งานจริงๆอะเพ่.... ขายก็ดีน๊า ไม่ขายก็ บ่เป็นหยั่ง whistle

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 21:27:56 »

ไม่รู้นะครับว่ามันดีกว่า E84 หรือเปล่านะครับ

แต่ที่แน่ๆคือ  4 พันบาทแถมอัดง่ายดีครับ PI ก็แรง  เล่นเกมส์ก็ปี๊ด ดูหนังคูนก็ชัดดีครับ  แถมบวกแรม DDR3 เข้าไปอีก  จะติดต่อธุระติดต่องานก็ไม่ต้องผ่านนายหน้าให้เสียเวลา    พูดให้ง่ายกว่านั้นคือ  กวักมือเรียกแขกตามถนนไม่สังกัดค่ายครับ รวดเร็วทันใจครับ อิอิกำ drunk
numz

« ตอบ #38 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 21:34:32 »

ไม่รู้นะครับว่ามันดีกว่า E84 หรือเปล่านะครับ

แต่ที่แน่ๆคือ  4 พันบาทแถมอัดง่ายดีครับ PI ก็แรง  เล่นเกมส์ก็ปี๊ด ดูหนังคูนก็ชัดดีครับ  แถมบวกแรม DDR3 เข้าไปอีก  จะติดต่อธุระติดต่องานก็ไม่ต้องผ่านนายหน้าให้เสียเวลา    พูดให้ง่ายกว่านั้นคือ  กวักมือเรียกแขกตามถนนไม่สังกัดค่ายครับ รวดเร็วทันใจครับ อิอิกำ drunk

น้า ไอ้ วรรคสุดท้ายนิมันแปลกๆนาครับ  rofl

แบบว่าห่างเหินไปนานอะครับ ใช้งานปรกติ ถ้าน้าว่ามันแจ่มกว่า ฏ้น่าสนครับ แต่ดารา จะเล่นตัวป่าว 555

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 21:42:36 »

หมายถึงเรื่องเมมโมรี่คอนโทลมันยัดไว้ในซ๊พียูอะไรประมาณนั้นครับ    คุยกันต่อหน้าได้เลยไม่ต้องโฟนอินแบบ 775 ครับ  จะคุยกันแต่ละทีต้องเปิด Facebook ต้องแต่งรูปอะไรนี่ เสียเวลาครับกว่าจะได้คุยกันครับ     เง้อ....

นาทีนี้  ลืม 775 ได้แล้วจริงๆครับ   

มาดมๆซอกเกตกันดีกว่าครับ อิอิกำ drunk
beerking

« ตอบ #40 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 21:43:07 »

อิอิ  โอเช เดียว คุยกัน ไม่ลดมีแต่เพิ่ม อิอิ  
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 21:45:45 »

อิอิ  โอเช เดียว คุยกัน ไม่ลดมีแต่เพิ่ม อิอิ  

3900  ราคานี้กำลังดีครับ  เง้อ... out
numz

« ตอบ #42 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 22:02:33 »

ราคาเดิมแต่เพิ่ม MB กับ ram มาด้วย โอเชเลย การ์ดจอก็เอานะตัวเอง  whistle

หมายถึงเรื่องเมมโมรี่คอนโทลมันยัดไว้ในซ๊พียูอะไรประมาณนั้นครับ    คุยกันต่อหน้าได้เลยไม่ต้องโฟนอินแบบ 775 ครับ  จะคุยกันแต่ละทีต้องเปิด Facebook ต้องแต่งรูปอะไรนี่ เสียเวลาครับกว่าจะได้คุยกันครับ     เง้อ....

นาทีนี้  ลืม 775 ได้แล้วจริงๆครับ  

มาดมๆซอกเกตกันดีกว่าครับ อิอิกำ drunk

ทำมัยต้องดมด้วยอะครับน้า ตามอ่านหลายรอบหล่ะ ไม่ get  oops เลงไอ้นี่ใว้ GA-P55A-UD3P ต้องดม เอ้ยดูอะไรเป็นพิเศษอะเป่าน้า

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 22:13:28 »

ถ้าไม่สะดวกดมก็แง้มๆดูก็ได้ครับ อิอิกำ drunk
beerking

« ตอบ #44 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 22:29:10 »

ราคาเดิมแต่เพิ่ม MB กับ ram มาด้วย โอเชเลย การ์ดจอก็เอานะตัวเอง  whistle

หมายถึงเรื่องเมมโมรี่คอนโทลมันยัดไว้ในซ๊พียูอะไรประมาณนั้นครับ    คุยกันต่อหน้าได้เลยไม่ต้องโฟนอินแบบ 775 ครับ  จะคุยกันแต่ละทีต้องเปิด Facebook ต้องแต่งรูปอะไรนี่ เสียเวลาครับกว่าจะได้คุยกันครับ     เง้อ....

ทำมัยต้องดมด้วยอะครับน้า ตามอ่านหลายรอบหล่ะ ไม่ get  oops เลงไอ้นี่ใว้ GA-P55A-UD3P ต้องดม เอ้ยดูอะไรเป็นพิเศษอะเป่าน้า

พอ ให้ก็กดพี่มันใหญ่เลย เง้อ   ไอ้คุณน้องที่เคารพ  อิอิ
หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์