หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้า รูสึกว่าแอบรักใครสักคน  (อ่าน 7898 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #15 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 09:00:25 »

คือ ตกลงท่านรักพี่สาวคนโตเหรอครับ ??  oh  แบบว่า แล้วรักแบบไหนอ่าครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
yuki_kaze

« ตอบ #16 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 11:38:02 »

ถ้าไม่อยากบอกตรงๆเขียนการ์ดก็ได้นี่ครับ

หยั่งเชิงดูก่อนได้ว่ามีการตอบสนองอย่างไร

ถ้าเขาเงียบก็จะได้ไม่ต้องใช้คำพูด

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #17 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 11:56:57 »

ถ้า"รูสึก"แบบชื่อกระทู้ต้องไปอู่ปรึกษาช่างดูครับว่าซ่อมไหวมั้ย

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 12:37:08 »

ถ้า"รูสึก"แบบชื่อกระทู้ต้องไปอู่ปรึกษาช่างดูครับว่าซ่อมไหวมั้ย

ผมว่าน่าจะคว้านแล้วตีปลอกใหม่ครับ อิอิกำ drunk
Cybernetic

« ตอบ #19 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 12:41:32 »

เง้ออ ว่าไปถึงเรื่องซ่อมรูกันเลยทีเดียว Kiss

ผมก็เคยนะครับจะว่าไปแล้ว ถามผม ๆ จะบอกให้ได้ครับ ไม่ว่าจะทางไหน ถ้าไม่บอกอึดอัดแย่ครับ แต่ถ้าเป็นพี่สาวแท้ ๆ เนี่ย ถ้าแอบรักแบบชู้สาว ผมว่าไม่เหมาะสมนะครับ อย่าไปพูดเลยครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #20 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 12:46:15 »

ผมว่าน่าจะคว้านแล้วตีปลอกใหม่ครับ อิอิกำ drunk

เห็นภาพเลยครับ ถ้าดาราได้รูใหม่จริง สีลมซอย2 ลุกเป็นไฟยิ่งกว่าตอนนี้แน่ๆครับ อิอิกำ  drunk

เง้ออ ว่าไปถึงเรื่องซ่อมรูกันเลยทีเดียว Kiss

ผมก็เคยนะครับจะว่าไปแล้ว ถามผม ๆ จะบอกให้ได้ครับ ไม่ว่าจะทางไหน ถ้าไม่บอกอึดอัดแย่ครับ แต่ถ้าเป็นพี่สาวแท้ ๆ เนี่ย ถ้าแอบรักแบบชู้สาว ผมว่าไม่เหมาะสมนะครับ อย่าไปพูดเลยครับ

เง้อออ น่าเป็นความรักระหว่างพี่น้องมากกว่ามังครับ สงสัยท่านรองช่วงนี้ดูหนังAVญี่ปุ่นมากเกินไปเลยหลอน อิอิกำ  drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

« ตอบ #21 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 12:59:27 »

อิอิครับ ลืมไป รักแบบพี่สาวน้องสาวก็จัดโล้ด lol

จริง ๆ หนัง av ของยุ่นนี่ผมเกลียดมากเลยนะครับ เรื่องไหน ๆ นางเอกก็ร้องเหมือนลูกหมาโดนเตะครับ ต้องปิดลำโพงดูครับ mdr

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์