หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าว : แนะนำเคสใหม่จาก SilverStone "Precision PS03"  (อ่าน 2709 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 17:16:38 »

วันนี้ผมมีข่าวฝากประชาสัมพันธ์จาก Silverstone ครับ กับการแนะนำเคส Precision PS03 เป็นเคสขนาด Mid-Tower ระดับพรีเมียมตัวหนึ่งที่น่าสนใจครับ กับชื่อแบรนด์เนมอย่าง Silverstone ที่มีชื่อเสียงเป็นที่รู้จักดีของนัก DIY ที่ใส่ใจในเรื่องของคุณภาพเคส รูปร่างหน้าตา ก็ลองคลิกมาชมกันครับ ส่วนรายละเอียดเพิ่มเติม ลองไปดูที่ http://www.silverstonetek.com/products/p_contents.php?pno=PS03
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 17:24:55 »

เรียบง่าย สวยงาม ประโยชน์ใช้สอยดีเยี่ยม

ผมมีอยู่ 100 บาทขอทดลองใช้สัก 1 ปีได้มั๊ยครับ  อิอิกำ drunk
yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 17:30:44 »

เรียบหรู ถ้าฝาข้างใส ราคาสู้คู่แข่งได้ก็น่าจะขายดี yes

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์