หน้า: [1] 2 3 ... 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: silverstone Club  (อ่าน 52212 ครั้ง)
omiron
Vmodtech Member

มือ Mod GTX 570

« เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 18:23:25 »

สวัสดีครับ เพื่อนๆ
จากที่ ได้เห็น คอมของเพื่อนๆ ก็มีคนใช้ case silverstone กํนเยาะ พอครวร จึงอยากจะ ตั้ง คลับ silverstone

จะมีใครสนใจไหม น้า ยังไงก็ลองดู ละกัน

ขอเชิญทุกท่าน ที่ใช้ ผลิตภัณฑ์ silverstone เข้าร่วม club กัน เพื่อให้อยู่เป็นกลุ่ม ไปเลย

ไงก็ ขอเชิญเลย นะครับ

ถ้าซ้ำ กับใคร หรือ ผิดห้อง ก็แจ้งให้ ลบได้ นะครับ

ภาพเคส ผม คนแรกเลย

link เต็ม ของผม คลิ๊กเบาๆ

<br />service it<br />จริงใจให้บริการ
omiron

« ตอบ #1 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 18:24:03 »

จองพื้นที่ แสดงชื่อสมาชิก

รายชื่อ สมาชิกครับ

Venom-Crusher ..... ไว้จะรอภาพ เคส นะครับ
Cybernetic ....เป็นสาย Sata ครับ  ถ้าเป็น ผลิตภัณ silverstone ก็ เข้าได้ ขอให้โชว์ สาย SATA ละกัน อยากเห็น แล้ว ให้เพื่อนๆ ได้เห็น ประสิทธิภาพ ด้วย
1.SSTBOY ....เอาภาพมาลง แล้ว จะ link ไปให้
2.beerking .... เจอเล่นน้ำไป สุดๆไปเลย
3.Mahasarakham...รุ่นเดียวกับของผมเลย แต่รู้สึกจะ จะมไม่มี W ตามหลังนะ...อิ.อิ..อิ...อิ.

เมื่อมีภาพ มาลง จะ ต่อ link ให้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มิถุนายน 2010, 14:17:29 โดย omiron » บันทึกการเข้า

<br />service it<br />จริงใจให้บริการ
tpp
True Love Always

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 20:13:21 »

มาดันให้ครับ Tongue
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 20:24:17 »

มาลงชื่อครับ เด๋วไปซื้อเคสก่อน อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #4 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 20:54:03 »

ผมมีแต่สาย sata ของ silverstone ครับ  lol

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
omiron

« ตอบ #5 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 21:33:42 »

ยินดี รับหมดครับ

numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 21:47:57 »

intello มี พัดลม silverstone  เนียนด้วยได้มั้ยครับ

tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #7 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 22:03:11 »

นึกว่าอยู่ ocz ฮ่าๆๆๆๆ

idirex2000

« ตอบ #8 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 22:11:35 »

นึกว่าเข้าผิดที่ อิอิกำ drunk drunk
numz

« ตอบ #9 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 22:21:01 »

นึกว่าอยู่ ocz ฮ่าๆๆๆๆ

นึกว่าเข้าผิดที่ อิอิกำ drunk drunk

555555555555 ก็ คงจะมาจากที่นั้นหล่ะครับ

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #10 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 22:34:56 »

จองพื้นที่ แสดงชื่อสมาชิก

รายชื่อ สมาชิกครับ

Venom-Crusher ..... ไว้จะรอภาพ เคส นะครับ
Cybernetic ....เป็นสาย Sata ครับ  ถ้าเป็น ผลิตภัณ silverstone ก็ เข้าได้ ขอให้โชว์ สาย SATA ละกัน อยากเห็น แล้ว ให้เพื่อนๆ ได้เห็น ประสิทธิภาพ ด้วย

เมื่อมีภาพ มาลง จะ ต่อ link ให้นะครับ

เง้อออ โดนลงชื่อซะแล้ว แบบนี้ต้องไปซื้อสักตัวแล้วล่ะสิ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 23:01:59 »

ยังดีนะครับ ไม่มีคลับพัดลมแขกครับ   

อย่าว่างั้นงี้เลยนะครับ  มีแบ่งพรรคแบ่งพวกด้วยอุปกรณ์นี่ ผมว่ามันไม่เข้าท่าครับ  กลายเป็นสร้างความเชื่อฝังหัวให้กับหลายๆคนไป ว่าต้องใช้ของแพงของดีถึงจะเข้ากับเค้าได้     คนไม่มีก็ทำตัวลีบๆไป  เหอๆ

แต่ของแบบนี้มันก็แล้วแต่เจตตนาของแต่ละที่ แต่ละบุคคลไปครับ   สำหรับที่นี่ผมคิดว่า  น่าจะ อิอิกำ กันมากกว่าครับ  ไม่มีอะไรน่าซ๊เรียสเพราะมัน อิอิกำ จริงๆครับ เง้อ tuxout
omiron

« ตอบ #12 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 00:30:58 »

ไม่ได้มีเจตนา ใดๆ ครับ อยากจะรู้ จักเพื่อนๆ ในเว็บ  ที่ใช้ ผลิตภัณฑ์ silverstone ครับ

เรื่องนึกว่ามาจาก OCZ จริงๆ แล้ว ก็มาจาก OCZ ล่ะครับ  คนเรา ไม่ใช่ จะอยู่แค สังคม เดียว ใช่ไหม ครับ

ใช่ ครับ OCZ ข้อนข้าง เป็นสังคม ใหญ่ และเป็นสังคม ยอด ฮิต แต่การ ที่เรา อยู่ ที่สังคมเดียว ก็เหมือน กบ อยู่ในกะลา อ่ะครับ

เราต้อง ออกมาหา สังคม ข้างนอก บ้าง แต่ไม่ใช่ เรา จะดูถูก สังคม นั้น สังคมนี้ นะครับ ผม ว่า ทุกสังคม มีดี ในตัว มันครับ
เราก็ ต้องออกมาดู บ้าง ว่า มีอะไรใหม่ๆ มาบ้าง หรือ ได้ แลกเปลี่ยน ความรู้ บ้าง ของในและ สังคม

หวัง ว่า ทุกท่าน คงเข้าใจนะครับ   

ปล.. แต่อยากบอก ว่า เว็บนี้ โหลด ขึ้นหน้า เว็บช้ามาก(ถึงกับค้าง) webmaster ปรับปรุง นิดนะครับ

numz

« ตอบ #13 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 00:55:30 »

winktongue ไอ้ที่ว่ามาจาก ocz ก็ไม่ใช่อะไรครับ ที่นี่ก็ยินดีต้อนรับทุกท่านหล่ะครับ เพียงแต่ ไอ้ มุข Club หรือชุมชน เนี่ย

เห็นที่นู้นเล่นกันเยอะ แล้วก็ +กับที่นี่ไม่เคยมี อะไรแบบนั้นครับ เลยหยิบมาแซวเล่น กัดกันขำๆ ครับ  he ส่วนเรื่องดูถูก เราไม่ดูถูก

ผู้บริโภคหรอกครับ ผู้เล่นย่อมต้องแสวงหา แหล่งข้อมูลใหม่ๆเสมอๆ  love ส่วนหน้าเว็บ พักหลังๆ นิไม่ค่อยมีใครบ่นกันแล้วนะ

แต่มันก็มีบ้างเวลาที่ผมเข้า www.vmodtech.com อย่างเป็นทางการผ่านมือถือ ค้างไปเลยก็มี แต่ก็ ยอมแค่ 1-2ครั้งครับ

แล้วก็พยายามเข้ามาให้ถึง webboard หลังจากนั้นก็จับ savebookmark เลยแล้วมาไล่ดูจากหัวข้อรีวิวจากใน webboard แทน

โหลดครั้งต่อๆไป เข้าผ่าน bookmark ที่ add ( http://www.vmodtech.com/webboard/index.php ) ใว้ก็พริ้วแล้วครับ

ปล.กุจะเว้นบรรทัดทำไมฟะ  drunk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤษภาคม 2010, 00:57:30 โดย numz » บันทึกการเข้า

tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #14 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 01:11:36 »

แซวขำๆครับ อย่าคิดมาก ฮ่าๆๆ เห็นที่นู่น เค้าตั้งคลับกันเยอะน่ะครับ จนหลังๆเข้าไปก็ฮาดีและคิดว่า จะเยอะได้อีกมั้ย ฮะๆๆ
ไม่ได้มีเจตนาดูถูกอะไรทั้งสิ้นนะครับ ขอบอกคำนี้จากใจจริง มาจากไหนก็เพื่อนๆกันทั้งนั้นแหล่ะครับ  love

หน้า: [1] 2 3 ... 7   ขึ้นบน
  พิมพ์