หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: silverstone Club  (อ่าน 52213 ครั้ง)
tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #75 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2010, 11:58:45 »

คือคนที่นี่นิยมลอยบอร์ดกันด้วยครับ  drunk
ไม่กลัว น้องหนู ฉี่หรอครับ (ถ้าเป็นนา...งหนู ก็ยัง ลงโทษ ตบด้วยปาก ...ฟาดด้วยท้องได้ แต่เป็น น้องหนู นี่สิ จะลงโทษอย่างไร(สำคัญจะทันมันเเปล่า))

ผมว่ายัดเคสไว้แล้วหนูกับแมงสาบทะลุร่างเข้าไปในเคสเราได้นี่นี่ สะเทือนใจกว่านะครับ  drunk
เคยเจอครับเครื่องของคนขับรถยกมาให้ซ่อม ถอด psu ออกมาดูฟิวส์ข้างใน เจอแมลงสาบวัยรุ่น ผมสยองมากครับ เผาแมร่งทิ้งทั้งอันเลยครับ grrrrrr grrrrrr

ค่าซ่อมหลักร้อย บางทีเจอหนูฉี่นี่ เซ็งเป็ดกลิ่นเหมือนกันครับ กลัวเป็นโรคฉี่หนูเหลือเกิน
เพราะบางทีช่วงที่เราไล่อาการ ต้องชะโงกหน้าไปดูในเคส เหอๆๆๆ ไม่ได้แรดหรือกระแดะนะครับ
แต่คิดว่าเป็นขึ้นมานี่ ไม่คุ้มกับตัวเองแน่ๆ เหอๆๆ   drunk drunk drunk

Suhanna

« ตอบ #76 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2010, 13:50:54 »

ของผมขนาดใส่ในเคส วางไว้ที่ฟาร์ม ไม่ได้ใช้แค่สองสามอาทิตย์ เจอไข่จิ้งจก อยู่ในเครื่อง เนาะ ไม่รู้มันเข้าไปได้อย่างไร อิอิ  drunk
beerking

« ตอบ #77 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2010, 14:00:56 »

เข้ามาคุยกันหน่อย ไม่เชื่อนะว่าในสังคมนี้จะมีคนเล่น silverstone แค่นี่ อ่ะ อิ.อิ..อิ...อิ....อิ.....

เชื่อเถอะครับว่ามีคนเล่นเคส silverstone น้อย เล่นน้อยเพราะพวกเราชอบวางกับหนังสือ FHM ครับ อิอิ กำ

หื่นนนนนนนนนน  อิอิ
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #78 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2010, 14:47:08 »

ของผมขนาดใส่ในเคส วางไว้ที่ฟาร์ม ไม่ได้ใช้แค่สองสามอาทิตย์ เจอไข่จิ้งจก อยู่ในเครื่อง เนาะ ไม่รู้มันเข้าไปได้อย่างไร อิอิ  drunk

เจอแบบอบแห้งนี่ยังทำใจได้ เจอแบบสดๆเปียกๆ เน่าๆนี่ สะเทือนใจเวลาหยิบซากครับ  drunk

omiron

มือ Mod GTX 570

« ตอบ #79 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2010, 19:10:48 »

คือคนที่นี่นิยมลอยบอร์ดกันด้วยครับ  drunk

ไม่กลัว น้องหนู ฉี่หรอครับ (ถ้าเป็นนา...งหนู ก็ยัง ลงโทษ ตบด้วยปาก ...ฟาดด้วยท้องได้ แต่เป็น น้องหนู นี่สิ จะลงโทษอย่างไร(สำคัญจะทันมันเเปล่า))

ผมว่ายัดเคสไว้แล้วหนูกับแมงสาบทะลุร่างเข้าไปในเคสเราได้นี่นี่ สะเทือนใจกว่านะครับ  drunk

เคยเจอครับเครื่องของคนขับรถยกมาให้ซ่อม ถอด psu ออกมาดูฟิวส์ข้างใน เจอแมลงสาบวัยรุ่น ผมสยองมากครับ เผาแมร่งทิ้งทั้งอันเลยครับ grrrrrr grrrrrr

ค่าซ่อมหลักร้อย บางทีเจอหนูฉี่นี่ เซ็งเป็ดกลิ่นเหมือนกันครับ กลัวเป็นโรคฉี่หนูเหลือเกิน
เพราะบางทีช่วงที่เราไล่อาการ ต้องชะโงกหน้าไปดูในเคส เหอๆๆๆ ไม่ได้แรดหรือกระแดะนะครับ
แต่คิดว่าเป็นขึ้นมานี่ ไม่คุ้มกับตัวเองแน่ๆ เหอๆๆ   drunk drunk drunk

เจอแบบอบแห้งนี่ยังทำใจได้ เจอแบบสดๆเปียกๆ เน่าๆนี่ สะเทือนใจเวลาหยิบซากครับ  drunk

อยากให้ดูที่นี่ครับ

วิธีแกครับ
อิงจาก
http://forums.overclockzone.com/forums/showthread.php?t=806558

<br />service it<br />จริงใจให้บริการ
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #80 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2010, 08:15:41 »

ถาม นิด ไอ " อิอิกำ " นี่ แปลว่าไร งง

มันอาจจะมาจากคำว่า กำ อิอิ ก็ได้ครับ  out

ใช่แล้วครับ อิอิกำ tuxout

หรือไม่แน่ก็มาจากคำว่า อำ คิคิ อีกก็ได้นะครับ   out
ที่แน่ๆ เราพบเจอประโยคนี้ตั้งแต่ปี 2007 แล้วครับ
จากบทความนี้ครับ http://www.vmodtech.com/modules.php?name=Content&pa=showpage&pid=254  great great great
อิอิกำจริงๆครับ  drunk

รัศมีเทพเปล่งประกายมากจริงๆขอรับ สาธุกรรมแลเทอญ  drunk
อิอิกำครับ สนใจจุดเดียวกันกับผมเลย ได้ไงครับท่านดีเจ อิอิกำ  drunk
อ้อ ท่านดีเจดูด้านขวา ผมดูด้่านซ้าย ที่แท้ผมเข้าใจผิดอีกแล้วครับ  rofl

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
omiron

« ตอบ #81 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 20:56:37 »

อ๋อ แพนเค๊ก ^^ sarcastic แฟนเก่า ผมเอง น่ะ ไม่อยากบอกน้า แต่เห็นเค้าเป็นนักแสดงเลย ปล่อยไปตามทางเค้า

อิอิ กำ (กรรม..คือ..การกระทำ) จะได้ดีขนาดไหนขึ้นอยู่ กับ กรรมของเรา กรรม ดี จะได้ดี กรรมไม่ดี ก็จะไม่ดี
หิริโอตัปปะ ความระอายในบาป

ที่ว่าแพนเค๊ก แฟนผม น่ะล้อเล่น แต่ความหมายของ กำ น่ะพูดจริง

<br />service it<br />จริงใจให้บริการ
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #82 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 23:48:14 »

แต่คิดว่าเป็นขึ้นมานี่ ไม่คุ้มกับตัวเองแน่ๆ เหอๆๆ   drunk drunk drunk

อยากให้ดูที่นี่ครับ

วิธีแกครับ
อิงจาก
http://forums.overclockzone.com/forums/showthread.php?t=806558

สำคัญหลักพันไม่มีใครค่อยกล้าทำกันนะซิครับ

รับfitting3/8จ้า
omiron

« ตอบ #83 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 17:22:47 »

อีนังแมก ตัวดีเลย 555+ ้ข่าไปไข่ไว้นี่ งานงอก

omiron

« ตอบ #84 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 11:18:02 »

555+

omiron

« ตอบ #85 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 22:14:35 »

เงียบกันไปแล้ว

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010, 10:06:16 »

ไอ้เจ้าเคสหินเงินนี่    เคยเห็นแล้วเกือบได้แดร๊กเงินในกระเป๋าผมหลายรอบแล้วครับ พลาดกันมาสองที

ตอนแรกไปเจอที่ HWH พิดโลก  แบบมีเดียมทาวเวอร์นะครับ  เอ่อ  เข้าท่าดี  ไม่แพงด้วย 

กำเงินที่เม้มๆมาจากบ้านเสร็จ....   แถมขับรถยนต์มา (ตอนไปดูบิดมอไซด์ไปครับ  จริงๆอ้างออกมาได้ครับว่าไปซื้อโอเลี้ยงกินครับ อิอิกำ drunk)  หายจ้อย......    พลาดไปหนึ่งดอก

อีกดอกนี่   เคลิ้มกับเคสแบบนอนนะครับ   ผมก็จำชื่อไม่ได้ สามพันเกือบสี่พันบาทครับ  อารมณ์อยากได้มันพลุ่งพล่านมาก  ก็แบบเดิม  กลับมา  หาย....   อันนี้แค่สองวันเองครับ    ซวยไป

ดวงคนมันจะได้เคสสังกะสีอันละ 350 ก็แบบนี้แหล่ะครับ   เง้อ drunk
kayazuda
Registered User
*

« ตอบ #87 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2010, 19:50:42 »

love love  ผมก็ใช้ครับ ตัว PS03 ที่ฝาข้างใสๆหน้าตาคล้ายๆ CM Haf อ่ะครับ บอกเลยว่าข้างในโคตรกว้าง รายงานตัวด้วยครับผม
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #88 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2010, 08:42:36 »

ยังไม่มีเคสเลยครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #89 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2010, 08:53:05 »

กำลังหาเคสเล่นเหมือนกันเลย
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7   ขึ้นบน
  พิมพ์