หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Canon EOS7D กดเล่น ๆ แล้ว Resize ลองดูครับครับ  (อ่าน 10133 ครั้ง)
zaddman
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010, 23:04:57 »

ตอนนี้ก็กำลังอยากเปลี่ยนเหมือนกันครับ สำหรับ Fuji s5600 อยากไปลองเล่น s200exr ครับ ไม่ได้หวังอะไรมากแต่ รูสึกชอบถ่ายรูปมากขึ้นนะครับ
ท่านเบียร์ทำให้ผมนึกถึงลูกรักผมเลย S5600 ตัวเก่า แค่เก๋าจนหลายคนยังใช้งานตัวนี้อยู่ ตระกูล S ของฟูนี่แหล่มจริงครับ คอนเฟริมเลย 

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010, 23:25:24 »

ตระกูล SL ก็เยี่ยมครับ แต่ว่า  บางทีก็ไม่เป็นงานครับ แข็งทื่อยังกับหินเลยครับ อิอิกำ drunk
beerking

« ตอบ #17 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010, 23:28:54 »

ตอนนี้ก็กำลังอยากเปลี่ยนเหมือนกันครับ สำหรับ Fuji s5600 อยากไปลองเล่น s200exr ครับ ไม่ได้หวังอะไรมากแต่ รูสึกชอบถ่ายรูปมากขึ้นนะครับ
ท่านเบียร์ทำให้ผมนึกถึงลูกรักผมเลย S5600 ตัวเก่า แค่เก๋าจนหลายคนยังใช้งานตัวนี้อยู่ ตระกูล S ของฟูนี่แหล่มจริงครับ คอนเฟริมเลย 

ครับจริงๆมันก็โอเคอยู่นะครับแต่ว่าพักหลังมันเริ่มรวนๆนะครับเลยอยากได้ใหม่ แบบว่าบางทีโพกัสไม่ได้ประมาณนั้น งันขอแจมสักรูปนะครับสำหรับ s5600 รีไซอย่างเดียวเพราะแต่งรูปไม่เป็น อิอิ

zaddman
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #18 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2010, 00:41:01 »

ครับจริงๆมันก็โอเคอยู่นะครับแต่ว่าพักหลังมันเริ่มรวนๆนะครับเลยอยากได้ใหม่ แบบว่าบางทีโพกัสไม่ได้ประมาณนั้น งันขอแจมสักรูปนะครับสำหรับ s5600 รีไซอย่างเดียวเพราะแต่งรูปไม่เป็น อิอิ

ตัวเก่าผมมีปัญหาเรื่องเมมครับ กับเวลาโฟกัสที่มืด ๆ จะหนืดเป็นชาติเลยกว่าจะชัด

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์