หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อีนี่มันตัวดำแล้วยังจิตใจชั่วช้าอีกครับ  (อ่าน 26994 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #75 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2010, 20:49:41 »

ข้างบนโครตเหมือนเลยครับ  rofl rofl rofl

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #76 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2010, 20:52:50 »

ตอนนี้อีก้านธูปดำเริ่มให้พวกออกมาแถแก้ตัวให้แล้วครับว่า facebookโดนแฮกเข้าไม่ได้ ไม่รู้ว่าใครโพสต์ข้อความดังกล่าวกันแน่

โถน่าแฮกจังยัยกิมฮวย

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #77 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2010, 22:11:50 »

ตอนนี้อีก้านธูปดำเริ่มให้พวกออกมาแถแก้ตัวให้แล้วครับว่า facebookโดนแฮกเข้าไม่ได้ ไม่รู้ว่าใครโพสต์ข้อความดังกล่าวกันแน่

โถน่าแฮกจังยัยกิมฮวย

พวกที่ปลื้มฟ้าเดียวกัน หาดีๆไม่ได้สักตัว

วีรกรรมหรือวีรเวรของ"ก้านธูป(ดำ)"ณัฐกานต์ สกุลดาราชาติ ผู้หลงผิด

นางสาวณัฐกานต์ สกุลดาราชาติ เป็นลูกของนาย ชรินทร์ สกุลดาราชาติ และนาง พัชรินทร์ สกุลดาราชาติ มีพี่น้อง 2 คน ตัวเองเป็นคนสุดท้อง มีพี่สาวชื่อ นางสาววรรณชนก สกุลดาราชาติ ม.เกษตรศาสตร์ สาขา วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม (E14) วิทยาเขตบางเขน ที่อยู่ปัจจุบัน เลขที่ 75/2 ม.2 ต.เบิกไพร อ.บ้านโป่ง จ.ราชบุรี

-ตอนเรียนชั้นมัธยมต้น"พลอย"มักชอบวิจารณ์และโจมตีสถาบันอย่างรุนแรงเป็นประจำ จนโรงเรียนรัตนราษฎร์บำรุงที่อ.บ้านโป่งถึงกับไล่ออก แล้วจึงหนีไปเรียนต่อที่รร.ธารประสาทเพ็ชรจว.โคราช(พ่อแม่ทั้งสองคนของเธอเป็นสีแดงเต็มตัว ขนาดปลดภาพสำคัญออกจากฝาบ้านทิ้ง)

-ลงทุนเปิดเฟสบุ๊คของตนด่าพ่อหลวง ถ้ามีใครโพสโต้ตอบ จะช่วยกับ"โอปอ"พี่สาว โพสด่ากลับกระเจิง ยิ่งถ้าเป็นผู้หญิงด้วยจะห้าวถึงกับชวนท้าตีท้าตบ

-โพสข้อความ วิจารณ์ ด่า โจมตี สถาบันฯ ในเวปไซด์"ฟ้าเดียวกัน"มาประจำนานหลายปี บางครั้งก็โพสลงในเวปไซด์"ประชาไท"ด้วย จนกลายเป็นคนมีชื่อเสียงฮิตติดท็อปเทนของเวปไซด์ต่อต้านเจ้่าทั้งสองแห่ง

-ชอบขึ้นเวทีเสื้อแดงแทบทุกแห่งเท่าที่มี แล้วปราศรัยอ้างว่าตนเองเป็นแกนนำกลุ่ม"เยาวชนสีแดง"ต่อต้านเจ้า แถมเคยอ้างว่าตนเคยได้รับรางวัลประกวดบทความเรื่องประชาธิปไตยมาทุกบ่อย

-ระยะหลังชักก้าวหน้าก้าวหลัง ขนาดได้เป็นแกนนำริเริ่มจัดตั้ง "สมัชชาแดงก้าวหน้า"ขึ้นมา โดยมี จักรตุ๊ด เพ็ญแข สุรชัย แซ่ด่าน จรัล ดิษฐา โหวงเหวง ไม่รู้จักโต อดิศร เพียงแม้ว ฯลฯ เป็นที่ปรึกษา

ผลที่เกิดและอนาคตที่กำลังจะรุ่ง(ริ่ง) เพราะ

-พี่น้องชาวโซเชียลไซเบอร์ช่วยกันเข้าไปโพสด่าในเฟสบุ๊ค ของเธอ และยังช่วยกันแฉความเลวร้ายชั่วช้าในเวปไซด์ดังๆ ทั้ง เนชั่นบล็อค/ผู้จัดการ ฯลฯ

-มหาวิทยาลัยศิลปากร นครปฐม ประกาศไม่ยอมรับเข้าเป็นนักศึกษา(สมน้ำหน้า)ใหม่ ทั้งที่สอบผ่านข้อเขียนได้แล้ว

-ชาวม.เกษตรเปิดเฟสบุ๊คชื่อ "มั่นใจชุมชนชาวเกษตรฯไม่ยินดีต้อนรับคนหมิ่นพ่อหลวงชื่อณัฐกานต์มาร่วมเรียนด้วย" มีนิสิตสมัครเข้าไปร่วมด้วยนับพันคน และประกาศว่าจะไปชุมนุมต่อต้านวันที่พลอยจะไปสอบสัมภาษณ์

-ศิษย์เก่าและคณาจารย์รร.รัตนราษฎร์ที่บ้านโป่ง ประกาศจะตามล่าตามล้าง จัดการกับคนหมื่นพ่อหลวงคนไทยเราคนนี้อย่างถึงที่สุด

-พอมีคนต่อต้านกันมากๆเข้า ทีแรกมีชาวสีแดงบางคนประกาศลงในเฟสบุ๊คว่า จะมีการส่งการ์ดสีแดงไปคุ้มกันให้พลอย 30-40 คน วันที่จะไปสอบสัมภาษณ์ที่ม.เกษตรศาสตร์(25 พค.53 เวลา 09.30 น.)และยังมีบางคนขู่ว่า "ถ้าม.เกษตรฯงี่เง่าไม่ยอมรับเธอเป็นนิสิตใหม่จะมีการไปเผาม.เกษตรให้ดู"

-แต่ผลที่สุด"พลอย"ก็ไม่กล้าำไปสอบสัมภาษณ์ และจากนั้นมีข่าวออกมาว่า แกนนำชาวแก็งค์สีแดงจะเรี่ยไรเงินส่งให้ไปเรียนต่อที่ประเทศออสเตรเลียแทน(หรืออาจจะที่ประเทศมอนเตรนิโกรก็ได้นะ)

นี่คือความสำเร็จที่น่าภาคภูมิใจยิ่ง จากความร่วมมือร่วมใจกันของพี่น้องชาวไทยผู้รักชาติ ที่ช่วยกันปกป้องพ่อหลวง"พ่อ"ของพวกเรา

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #78 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2010, 22:45:29 »

ทักษิณเป็นบุคคลระดับโลกจริงๆ Hot สุดๆ ได้ขึ้นหน้าหนึ่ง http://terrorwire.com ด้วย 5 5+   

มาเล่นเกมจับผิดภาพกันครับ หาความแตกต่างของรูปด้านล่าง ใครหาเจอบ้างครับ  lol

rofl rofl rofl
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010, 08:27:03 »

ผมว่าไปซื้อเกาะสักที่นึง  ขนพวกนี้ไปอยู่ด้วยกันหมดก็ดีนะครับ    ตั้งประเทศเองเลย อยากปกครองแบบไหนก็จัดไป

ให้มันทำระบบสาธารณูปโภคเอง  น้ำไฟ โรงบาล การสื่อสาร ระบบกองทัพ กำลังอาวุธ อะไรของมันเองไป   

ไม่ต้องมาหวังว่าจะครองประเทศนี้แบบชุบมือเปิบ อยากได้ที่เค้าสร้างไว้ บรรพบุรุษเค้าสร้างไว้เป็นร้อยๆปี   มันมักง่ายไปครับ พวกคอมมิวนิสต์เนี่ย

มันเหมือนพวกคนมักง่ายครับ    เห็นไปด่าในคลิปจาบจ้วงเบื้องสูง  ว่าไปเข่นฆ่าเขามาเพื่อได้ประเทศนี้มา

กูถามพวกมึงหน่อยไอ้พวกส้นทีน  ประวัติศาสตร์ชาติใดในโลกเค้าไปกราบทีนขอประเทศกัน   ขอดินแดนกัน  ไม่มีนะ   มีแต่ห้ำหั่นกัน ยกทัพไปตีกัน  โดนรุกรานกลับไปกลับมา กว่าจะเข้มแข็งแล้วยืนได้ด้วยตัวเอง  เป็นประเทศนี้ได้   ไม่ได้ซื้อเค้ามานะ ไม่เหมือนกับประเทศที่พึ่งเกิดใหม่ซื้อเกาะกันทำประเทศกัน   เค้าเอาเลือดเอาเนื้อแลกมา  กว่าพวกมึงจะได้เกิดเป็นคนมาพล่ามๆ ลงคลิปยูทูปด่าพ่อหลวงอะไรนั่นไปอีก   

หมามันยังรู้บุญคุณข้าวที่มันกินเลย แต่พวกมึงนี่  จัญไรจนเอาดีเท่าหมาไม่ได้เลย ไอ้พวกชั่วไม่รักแผ่นดินตัวเอง 

ถ้าพวกมึงยังรุกรานเผาบ้านเผาเมืองกันแบบนี้   ไม่นับถึงคนดีที่เค้ามีอุดมการณ์ มีคอนเซฟในการเรียกร้องชัดเจนนะ 
เค้าจะให้กราบทีนให้พวกมึงหยุดกันเหรอ ถามหน่อย    บ้านใครใครก็รักนะ  คนจะมาเผาบ้านตัวเองแล้วไม่ปกป้องบ้านตัวเอง มันก็บ้าแล้ว

นอกจากพวกบ้า ไปเผาบ้านเผาเมืองตัวเอง   เห็นมีแต่คนโง่เท่านั้นแหล่ะไอ้พวกนี้ที่ทำ  คอมมิวนิสต์กันจริงๆไอ้พวกสถุลเนี่ย   ขอด่าหน่อยเถอะนะไอ้พวกหวังล้มเจ้าหนักแผ่นดิน
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #80 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010, 08:32:23 »

ด่ามันเลยครับๆ ถึงผมจะเอียงแดง แต่ผมก็ไม่ใช่คนประเภทน้านนนนนน  grrrrrr

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010, 08:38:55 »

ด่ามันเลยครับๆ ถึงผมจะเอียงแดง แต่ผมก็ไม่ใช่คนประเภทน้านนนนนน  grrrrrr

ที่เค้าชุมนุมกันนี่ เนื้อแท้มันมีคอนเซฟกันนะครับ  เนื้อหาสาระที่เค้าพูดกันมันก็โอเคนะ บางอย่างก็น่าฟังน่าพิจารณากัน

แต่ว่าปัญหามันอยู่ที่พวก Hardcore ม่วนหน้าฮ่านนี่แหละครับ 

อุดรเห็นว่านักการเมืองหนุนเผาศาลากลางเบาะ  เป็นตะหน่ายเนาะ
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #82 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010, 08:44:47 »

อิอิ   ผมก็แดง  แต่ รัก  พ่อ อิอิ   lol lol love

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
MrHelix

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #83 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010, 08:45:42 »

bad bad bad bad bad
ยังมีพวกมั่วๆอีกมากครับ เห็นเผานู่นนี่นั่นแล้วว่าดี อีนี่จะไปเผาตาม เพื่ออะไรค้าบบบบบ  grrrrrr

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #84 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010, 08:54:16 »

ท่านขอนแก่นหล่อครับ   วันนี้ขอนแก่น  ฝนตกบ่   อาทิตย์ก่อนเห็นบอก  นอน ปวดมือทั้ง วัน  อิอิ  drunk rofl mdr intello love

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010, 08:57:01 »

ยังดีเนาะ  บ่อไปเผามิตรภาพลาบก้อย เหอๆ 
MrHelix

« ตอบ #86 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010, 09:01:08 »

ท่านขอนแก่นหล่อครับ   วันนี้ขอนแก่น  ฝนตกบ่   อาทิตย์ก่อนเห็นบอก  นอน ปวดมือทั้ง วัน  อิอิ  drunk rofl mdr intello love
ฝนตกไม่ตกไม่รู้ครับ ที่แน่ๆตอนนี้ ด้านหน้าผมมีย่างน้ำตกอยู่เต็มเลยครับ  drunk
ส่วนมือเนี่ยก็ดีขึ้นแล้วครับ แต่ยังจับกีตาร์ไม่ค่อยจะได้ครับ  bad

ยังดีเนาะ  บ่อไปเผามิตรภาพลาบก้อย เหอๆ 
ผมก็ย้ายไปร้านพ่อสนั่นครับ อิอิกำอีก  out

Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #87 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2010, 15:13:26 »

mdr mdr mdr
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มิถุนายน 2010, 23:30:51 โดย Venom-Crusher » บันทึกการเข้า

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
yoshiki

« ตอบ #88 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2010, 20:14:56 »

ทักษิณเป็นบุคคลระดับโลกจริงๆ Hot สุดๆ ได้ขึ้นหน้าหนึ่ง http://terrorwire.com ด้วย 5 5+   

มาเล่นเกมจับผิดภาพกันครับ หาความแตกต่างของรูปด้านล่าง ใครหาเจอบ้างครับ  lol

rofl rofl rofl

คิงคองมันคงเสียใจแย่เลยท่าน อิอิ  great great
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #89 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2010, 12:07:26 »

รูปชั่ว ตัวดำ ใจต่ำทราม นรกถามหา กาฝากแผ่นดิน ต้องอีก้านธูปครับของแท้

คำขวัญนี้ขอมอบให้มรึงเลยครับ อีก้านธูป

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7   ขึ้นบน
  พิมพ์