หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Live report from Computex 2010 Taipei part 1  (อ่าน 6929 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 04:02:44 »

พาชมสุดยอดงานไอทีแห่งทวีปเอเซียที่จัดขึ้นครบรอบ 30ปีในปีนี้อย่างยิ่งใหญ่
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #1 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 06:46:11 »

น้ำลายไหล ทำไมมีน้อยจัง..อิอิกำ drunk

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #2 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 07:27:13 »

666 666 666

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #3 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 07:44:21 »

น่าจะมีมากกว่านี้น่าสินค้า

ไม่ใช่แค่พัดลม อิอิ

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 08:08:08 »

น้ำลายไหล ทำไมมีน้อยจัง..อิอิกำ drunk

แดงดำ

กับ

ขาว

สงสัยเจอดำแดงนี่  น่าจะมียิง 3 ดอก เปิดประตูห้องออกมามีฟ้าเหลืองเลยครับ อิอิกำ drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 08:13:30 »

บู๊ดนี้แขกขายพัดลมน่าจะจอดหยุดดูนานกว่าปกติ    จะได้เอาไปปรับปรุงพัดลมเสียงดังจัญไรๆไฟกระชากบอร์ดกันได้ซะที อิอิกำ out
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #6 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 08:29:35 »

บู๊ดนี้แขกขายพัดลมน่าจะจอดหยุดดูนานกว่าปกติ    จะได้เอาไปปรับปรุงพัดลมเสียงดังจัญไรๆไฟกระชากบอร์ดกันได้ซะที อิอิกำ out

drunk drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Gigolo

« ตอบ #7 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 09:05:20 »

ภาคต่อไปขอพริตตี้นะครับ อิอิ
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #8 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 10:17:22 »

Cool great
จัดมาครับจัดมา  great great great

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #9 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 16:48:11 »

เมื่อไหร่เมืองไทยจะมีงานโชว์เทคโนโลยีแบบนี้กะเขาบ้างซักทีครับ เห็นมีแต่ละงานอย่างกะตลาดนัด น่าเบื่อมากครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
dragodshark
Registered User
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 17:03:52 »

แดงดำ

กับ

ขาว

สงสัยเจอดำแดงนี่  น่าจะมียิง 3 ดอก เปิดประตูห้องออกมามีฟ้าเหลืองเลยครับ อิอิกำ drunk

ผมชอบแดงดำ แบบเชียร์หมดใจเลย อิอิ

คนโง่เป็นเหยื่อของคนฉลาด คนฉลาดอยู่มอนเตใช้ชีวิตสุขสบาย คนโง่ก็เหมือนสุนัข นอนข้างถนน พลิกไปพลิกมาเขาขวิดถนนเป็นริ้วเป็นรอย โง่ขนาดเผาบ้านตัวเอง เหอ... เดินสนามหลวงสินค้าแบรนด์เนมเพียบของแท้จากเซ็นทรัลเวิลด์ เหอ... โจร ถ้าพูดด้วยเหตุผลกันไม่ฟังก็เหมือนสัตว์ วิ่งเข้ามากัด แล้วไม่ป้องกันตัวได้อย่างไร
beerking

« ตอบ #11 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 20:11:32 »

อลังการมากเลยครับ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #12 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 23:58:52 »

เมื่อไหร่เมืองไทยจะมีงานโชว์เทคโนโลยีแบบนี้กะเขาบ้างซักทีครับ เห็นมีแต่ละงานอย่างกะตลาดนัด น่าเบื่อมากครับ

งานโชว์เทคโนโลยีแบบนี้ ถ้าเมืองไทยจัดคาดว่าคนคงน้อยแน่ๆครับ เพราะเป็นงานที่ไม่มีของขายเลยครับ  jap

คนไทยน่าจะชอบเดินซื้อมากกว่าครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yoshiki

« ตอบ #13 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2010, 00:04:39 »

แหล่ม ๆ ทั้งนั้นเลย great
สบาย-สบาย

« ตอบ #14 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2010, 00:51:29 »

ลำโพงรุ่นนี้เล็กดี น่าใช้ครับ... อิอิ

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์