หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Live report from Computex 2010 Taipei part 1  (อ่าน 6936 ครั้ง)
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2010, 07:42:31 »

เห็นขาวๆแล้วมันท้อใจ เด๋วไปเซี่ยงไฮ้ปลายเดือนนี้ต้องไปให้ถึงให้ได้ แง่มๆๆๆๆ
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #16 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2010, 09:29:00 »

เมื่อไหร่เมืองไทยจะมีงานโชว์เทคโนโลยีแบบนี้กะเขาบ้างซักทีครับ เห็นมีแต่ละงานอย่างกะตลาดนัด น่าเบื่อมากครับ

งานโชว์เทคโนโลยีแบบนี้ ถ้าเมืองไทยจัดคาดว่าคนคงน้อยแน่ๆครับ เพราะเป็นงานที่ไม่มีของขายเลยครับ  jap

คนไทยน่าจะชอบเดินซื้อมากกว่าครับ

แย่จังครับ แบบนี้ก็หมดโอกาสพัฒนายกระดับไปเลยสำหรับเมืองไทย ส่วนตัวผมคิดว่าถ้าจะซื้อของพวกนี้ ไปเดินพันธ์ทิพย์ก็ได้ครับ ถูกแพงกว่ากันไม่เท่าไหร่หรอก แต่คนไทยมันชอบงานประเภทขายของจริง ๆ ครับ วัยรุ่นเซ็ง no

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
zaddman

« ตอบ #17 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2010, 14:49:59 »

วันนั้นผมไปเจอ คูหู...ขำกลิ้งลิงกะหมา ด้วยครับ...เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ เดินไป เดินมาอยู่ในนั้น ฮุ ๆ ๆ ๆๆ เอิ๊ก ๆ ๆ

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #18 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2010, 15:32:40 »

วันนั้นผมไปเจอ คูหู...ขำกลิ้งลิงกะหมา ด้วยครับ...เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ เดินไป เดินมาอยู่ในนั้น ฮุ ๆ ๆ ๆๆ เอิ๊ก ๆ ๆ

อิอิครับ แล้วมันเข้าไปได้ไงเนี่ย หน้าhallก็แปะไว้ว่าห้ามเอาสัตว์เข้ามาในงาน

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
zaddman

« ตอบ #19 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2010, 15:55:54 »

อิอิครับ แล้วมันเข้าไปได้ไงเนี่ย หน้าhallก็แปะไว้ว่าห้ามเอาสัตว์เข้ามาในงาน

เอิ๊ก ๆ ๆ ....มันแปลงร่างได้ครับ....ดีไม่เอากะบะมาเพาะถั่งงอกให้ฝรั่งดูด้วย คงเฮฮา ภาษาหมากะลิงแหง ๆ

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #20 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2010, 16:22:12 »

เอิ๊ก ๆ ๆ ....มันแปลงร่างได้ครับ....ดีไม่เอากะบะมาเพาะถั่งงอกให้ฝรั่งดูด้วย คงเฮฮา ภาษาหมากะลิงแหง ๆ

มีกระทะแบน กับเตาแก๊สนี่ ได้ทำหอยทอดจากถั่วงอกโชว์ฝรั่งแน่ๆๆ อิอิ กำ  out

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2010, 17:39:29 »

กระทะร้อน  ผัดถั่วงอกไม่ใช่ว่าไม่มีควันนะ 

มี

แต่พัดลมแขกน่าจะดูดควันได้ครับ ตัวเดียวก็จัญไรจะแย่อยู่แล้วครับ อิอิกำ  out
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #22 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2010, 09:19:10 »

อยากให้ท่านดาราแวะซุ้มที่มีเคสบาโบนหรือมินิ pc บ้างน่ะครับ jap

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์