หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เน็ต สามบีบี  (อ่าน 4865 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 15:03:36 »

วันนี้เห็นว่าเค้าโทรมานะครับ ถามว่า บ้านพี่ยังเป็นแบบ สายโทรศัพท์ กับ สายเน็ตเส้นเดียวกันใช่มั๊ย

เราก็ตอบว่าใช่

สรุปคือเค้ามาเปลี่ยนให้ตอนบ่าย

ประมาณว่า แต่ก่อน เค้าสัมปทานจากองค์การใช่ป่าวครับ ในความเข้าใจของผมนะ 

แล้วทีทีแอนด์ที ก็เหมือนว่าจะล้ม ล้มบนฟูกหลบเลี่ยงภาษีหรือเปล่าอันนี้ผมก็ไม่รู้นะครับ เดากันไป

สุดท้าย พี่ท่านบอกว่า   สายนี้มันของ สามบีบีเอง  เอ่อ เราก็ไม่รู้เรื่องอะไรหรอกครับร   ก็ให้เค้ามาเปลี่ยนให้

ขอแค่  นอยซ์อย่าบาน   คอนเนคได้ความเร็วอย่างี่เง่ากว่าเดิม   ต่อออกนอกได้เท่าเดิมก็บุญแล้วสำหรับเจ้านี้

แต่ว่า หลังจากต่อเสร็จ ไม่รู้ผมอุปาทานไปเองหรือเปล่านะครับ   ผมรู้สึกว่า เปิดเว็บโป๊นอกมันรวดเร็วจริงๆครับ อิอิกำ drunk

เดี๋ยวเย็นนี้โหลดหนังหรั่ง Hidef ลองดูครับว่ามันจะแรงขนาดไหนนะครับ  แล้วจะมาบอกทีอีกครับ เง้อ tuxout
beerking
Vmodtech Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 15:08:48 »

อิอิ ดีใจด้วยครับ ลุงเหลิมแรงแล้วววววววววว  อิอิ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #2 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 15:26:48 »

ชอบน้องนิวครับ oops
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #3 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 16:54:31 »

3bb ออกนอกแล้วแรง ถือเป็นโชคลาภเลยครับ  drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
yoshiki

« ตอบ #4 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 08:15:33 »

เมื่อวานตอนเย็น ๆ หลุด 2 - 3 ครั้งแนะ โหลดบิตมีปัญหานิดหน่อย อิอิ lol
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 08:17:49 »

ตอนนี้เน็ตมันเข้าสันดารเดิมของยี่ห้อนี้แล้วครับ อิอิกำ drunk

ดีแค่ชั่วข้ามคืน  นี่มันสับขาหลอกกันนี่หว่า  เง้อ tuxout
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #6 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 08:52:58 »

ถ้าตัวเลือกเราน้อยก็ทน ๆ หน่อยแล้วกันครับ Kiss

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp
True Love Always

« ตอบ #7 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 11:22:12 »

อืม ของผมก็ 3bb นะครับ ไม่เคยหลุดเลยจะมีก็แต่ช่วงสองทุ่มถึงสี่ทุ่มที่หน้าเวปหนืดนิดหน่อย แต่บิตก็กระฉูดเป็นปกติครับ 523 ประมาณนี้

เลยอยากจะถามพี่ๆว่า ถ้าผมเปลี่ยนเป็น amd แล้ว เนตจะเร็วขึ้นหรือเปล่าครับ เง้อ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #8 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 11:27:42 »

อืม ของผมก็ 3bb นะครับ ไม่เคยหลุดเลยจะมีก็แต่ช่วงสองทุ่มถึงสี่ทุ่มที่หน้าเวปหนืดนิดหน่อย แต่บิตก็กระฉูดเป็นปกติครับ 523 ประมาณนี้

เลยอยากจะถามพี่ๆว่า ถ้าผมเปลี่ยนเป็น amd แล้ว เนตจะเร็วขึ้นหรือเปล่าครับ เง้อ

อิอิกำ รอสาวกมายืนยันแต่เห็นว่าใช้แล้วหน้าตาดี ดูดาราเป็นตัวอย่างได้ครับ drunk

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #9 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 15:48:30 »

คำนี้มันคุ้นๆ เหมือนทฤษฎี เว็บปลูกถั่วงอกเลยนะครับเนี่ย   drunk

beerking

« ตอบ #10 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 15:59:08 »

อิอิ ไม่เกี่ยวกับโลกร้อนเลยครับลุงเชน อิอิ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์