หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนดูอินตาม "ตรัย จักรภัทร" น้องใหม่ผีมือเฉียบ เล่นดีจนมงลง ใน "หลงกลิ่นจันทน์" E  (อ่าน 205 ครั้ง)
kkthai20009
Vmodtech Member

« เมื่อ: 29 สิงหาคม 2021, 05:21:00 »

คนดูอินตาม "ตรัย จักรภัทร" น้องใหม่ผีมือเฉียบ เล่นดีจนมงลง ใน "หลงกลิ่นจันทน์" EP.15
เรียกว่าสมมง ครบรส จัดหนักทุกความบันเทิงจริง ๆ สำหรับละคร หลงกลิ่นจันทน์ ที่เรตติ้งยังแรงต่อเนื่อง แถมอีพีล่าสุดกระแสในโซเชียลก็สุดปัง แรงขั้นสุดจนทำให้แฮชแท็ก #หลงกลิ่นจันทน์ep15 ขึ้นเทรนด์ทวิตเตอร์ไทยแลนด์อันดับ 1 เป็นที่เรียบร้อย และที่สำคัญเรื่องนี้ได้แจ้งเกิดนักแสดงหน้าใหม่มากฝีมือ

คนล่าสุด ตรัย-จักรภัทร อังศุธนมาลี หรือ ทางไท ซึ่ง หนุ่ม ตรัย ขวัญใจแฟนละครคนล่าสุดเผยถึงความรู้สึกสุดประทับใจครั้งนี้ว่า "ก่อนอื่นต้องขอบคุณทุกคำชมที่มีให้กับละคร หลงกลิ่นจันทน์ ทั้งทาง ทวิตเตอร์, พันทิป, อินสตาแกรม ขอบคุณมาก ๆ ครับ ดีใจมากครับทำให้ผมมีกำลังใจในการทำงาน เพราะละครเรื่องนี้ทุกคนตั้งใจ และเต็มที่กันมากฟีดแบ็กออกมาดีก็หายเหนื่อยครับ ขอบคุณแฟนละครทุกคนที่ติดตามผลงานมาตลอด และที่การแสดงของผมพัฒนาดีขึ้น ส่วนหนึ่งก็มาจากคำติชมจากแฟนละครด้วย แต่ก็ยังมีอีกหลายอย่างที่ผมยังต้องพัฒนา ปรับปรุงและแก้ไขซึ่งผมจะพัฒนาให้ดีขึ้นเรื่อย ๆ ครับ เชื่อมั้ยผมยังจำความรู้สึกวันแรกที่ได้รู้ว่าจะได้มาแสดงละครเรื่องนี้ได้เลยครับว่า วันนั้นตื่นเต้นมากเพราะกลัวจะแสดงออกมาได้ไม่ดี ผมแอบกลัวและกังวลมาก บท ทางไท เป็นบทที่หนักสำหรับนักแสดงหน้าใหม่อย่างผม แต่พอละครออกอากาศไปแล้ว ผมได้เห็นฟีดแบ็กดี ๆ คำชม มันทำให้ผมมีแรงใจและกล้าที่จะเล่นบทใหม่ ๆ ที่ท้าทายมากขึ้นครับ
คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : https://www.sanook.com/movie]หนัง[/url]

Tags : ละคร,หนัง,เรื่องย่อ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์