หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขัดจรวด  (อ่าน 3792 ครั้ง)
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

我愛泰國。

« เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 10:15:52 »

เครื่องขัดจรวด ของเล่นใหม่ ของคนญี่ปุ่น

อินโนเวชั่น งานนวัตกรรม ของ "ไอ้นั่น" ก็ไอ้นั่นนั่นแหล่ะ จะอะไร มีจัดเป็นงานโชว์ กันเลยทีเดียว ทั้งของท่านชาย และ ของคุณผู้หญิง จริงๆ ผมเคยเห็นคลิป ของฝรั่ง มันมีเป็นเครื่องอันใหญ่เลยครับ สำหรับผู้หญิง แค่ขึ้นไปนั่งค่อม ที่เหลือ ก็ให้เป็นหน้าที่ ของเจ้าเครื่องจรวดไป

และมีเป็นเก้าอี้ คล้ายๆ เบาะนวด ของญี่ปุ่น สำหรับ การจัดท่าทาง ของคู่รักด้วย แต่เอาลงไม่ได้ จริงๆ

นำมาฝากกันครับ  อิอิกำ   ผมอยากได้  lol drunk drunk drunk drunk rofl rofl

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 10:34:17 »

แนะนำว่า ซื้อกินเอาดีกว่าครับแบบนี้ บาร์เบอร์สั่งสโม๊กกี้ไบค์หนึ่งดอก วิชาตัวเบาขั้นพื้นฐานครับ    อิอิกำ tuxout
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #2 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 11:06:13 »

ญี่ปุ่นของเล่นเยอะดีครับ

รับfitting3/8จ้า
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #3 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 11:13:24 »

lol สำหรับคนพิการรึป่าวครับนั้น

idirex2000

« ตอบ #4 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 12:41:25 »

เครื่องทุ่นแรง อิอิกำ great
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #5 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 13:06:09 »

เที่ยวเอาดีกว่า ได้ออกกำลังกายด้วย แถมได้เปลี่ยนหน้าสาวๆเรื่อยอีกตะหาก idea

ปล มือก็มี จะซื้อมาทำไรหว่า arf
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #6 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 13:17:44 »

lol สำหรับคนพิการรึป่าวครับนั้น

+0.75

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 13:40:48 »

ผมว่าน่าจะเป็นอุปกรณ์ของเกย์ใช้แล้วครับ

เห็นมีดุ้นขาวๆมาให้อีกอัน   น่าจะเอาไว้เสียบตูดอีกแท่งครับ   มิน่าทำไมถึงออกแบบมือขัดมาให้แบบนี้

แบบนี้ในกล่องคงมี ky แถมมาแน่นอนครับ  เง้อ...

แต่คิดว่า แบบนี้เสียของครับ      ไปสมัครงานกับ DJ ดีกว่าครับ  ได้เสียวด้วย ได้เงินด้วยครับ   อิอิกำ tuxout
kaiza6636
Registered User
*

keikub_4469@hotmail.com
« ตอบ #8 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 14:31:33 »

โห ทำกันถึงขนาดนี้เลยอ๋อเนี่ย  Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #9 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 15:54:31 »

อิอิ  รอ  ป๋าเหลิม ซื้อให้ครับ อิอิ   drunk drunk drunk drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์