หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : พาเที่ยว Guang Hua Digital Plaza  (อ่าน 7284 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 22:42:30 »

พาเที่ยว Guang Hua Digital Plaza แหล่งขายสินค้าไอทีของประเทศไต้หวัน
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 22:42:56 »

lol lol lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Northbridge

« ตอบ #2 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 23:01:09 »

ผมก็ได้ Clamp on meter กลับไปฝากเพื่อนอีกตัว ราคาราวๆ 2200NTD เองครับ ถูกดีครับของ local brand ที่นี่ คุณภาพพอใช้งานได้  lol

dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #3 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 01:50:08 »

อยากกินนมปั่นอ่ะครับไม่ซื้อมาฝากมั่งเลย อิอิ

รับfitting3/8จ้า
aekunited

« ตอบ #4 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 02:47:28 »

เที่ยวเยอะจังอะ lol lol lol
zaddman

« ตอบ #5 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 02:53:23 »

ผมเดินถ่าย...โดนเดกหน้าร้่านบ่น ฉอด ๆ ๆ เลย ToT วั้นได้หูฟังไพโอเนีย กะ Bamboo Tablet มาตัวนึง อิอิ...กำ เสียดายไม่เจอ ลิงจุงหมาหาพาเกย์แก่ มาเดินช๊อปปิ้งแถวนั้น เอิ๊กกกกกกกกกก

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 05:57:09 »

บ้านเค้ามีเผาห้างแบบเรามั๊ยครับ อิอิกำ drunk
zaddman

« ตอบ #7 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 13:09:12 »

บ้านเค้ามีเผาห้างแบบเรามั๊ยครับ อิอิกำ drunk

ผมว่าไม่มีหรอคกรับ ถ้าจะมีก็พวกลิงเอาไข่มาปิ้งเล่นกันอ่ะครับ อิอิอิ กำ

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
beerking

« ตอบ #8 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 13:17:11 »

งามแท้  อิอิ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #9 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 13:47:44 »

ผมว่าไม่มีหรอคกรับ ถ้าจะมีก็พวกลิงเอาไข่มาปิ้งเล่นกันอ่ะครับ อิอิอิ กำ

เจอตี๋แก่แม่ย้อยด้วยนะครับ เหลือบมาเห็นผมที เดินหนีตัวปลิวเลยครับ เอาแมงสาบที่เตรียมไว้เควี้ยงใส่ไม่ทันเลย อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 13:56:54 »

เจอตี๋แก่แม่ย้อยด้วยนะครับ เหลือบมาเห็นผมที เดินหนีตัวปลิวเลยครับ เอาแมงสาบที่เตรียมไว้เควี้ยงใส่ไม่ทันเลย อิอิกำ

ผมว่าผมเริ่มได้กลิ่นแห่งความจัญไรเริ่มคละคลุ้งแล้วครับ แต่คิดว่าคงไม่ได้เพาะถั่วงอกถึงที่นั่นนะครับ  โทษทีนะครับ บังเอิญเลียใครไม่เป็น อิอิกำ out
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #11 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 15:19:45 »

เอิ๊กๆ

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #12 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 15:29:14 »

ทำไมคนขายมันหน้าเหมือนเราจัง น้องน็อตบิต เดินเข้าไป ไม่โดนถามเป็นภาษาท้องถิ่นเหรอครับ ขนาดผมไปมาเลเซีย ยังโดนถามเป็นภาษาเค้าเลย สงสัยคิดว่าเป็นชาติเดียวกัน ^^

ปล สาวที่นั่นมันสวยสุดแค่นี้เหรอครับ mdr

« ตอบ #13 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 01:04:00 »

ทำไมคนขายมันหน้าเหมือนเราจัง น้องน็อตบิต เดินเข้าไป ไม่โดนถามเป็นภาษาท้องถิ่นเหรอครับ ขนาดผมไปมาเลเซีย ยังโดนถามเป็นภาษาเค้าเลย สงสัยคิดว่าเป็นชาติเดียวกัน ^^

ปล สาวที่นั่นมันสวยสุดแค่นี้เหรอครับ mdr

ได้ขาวครับสาวๆที่นี่ แต่จะติดขาลายๆหน่อย เหมือนยุงเยอะครับ อิอิกำ

tpp
True Love Always

« ตอบ #14 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 07:23:24 »

อิิอ กำครับสามภาพท้ายๆนี่ได้ใจมาก
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์