หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แบบนี้ ถือว่า ผิดปกติ หรือเปล่าครับ  (อ่าน 10296 ครั้ง)
Judas Iscariot
Vmodtech Member

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #30 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 08:01:04 »

ของผมตอนแข็งตัวเต็มที่มีขนาด 3นิ้ว อาหมอถือว่าผิดปรกติหรือเปล่าครับ อิอิกำ

โดนเมียตัดทิ้งไป4นิ้ว เลยเหลือแค่นี้ใช่มั้ยครับ  lol

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
yoshiki
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #31 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 08:44:15 »

งืม ๆ แล้วผลเทสหลังจากเปลี่ยนสายเป็นไงมั่งอะครับ เพราะบางทีโปรแกรม HDD Tune บางเวอร์ชันมันก็เทสแล้วก็เจอ บางเวอร์ชันมันก็ไม่เจอ ซึ่งต้องอาศัยเราตัดสินด้วยความรู้สึกด้วยอะครับว่ามันอืดไปมั๊ย ช้าไปมั๊ย ฯ ยังไงลองเปลี่ยนเวอร์ชันแล้วลองเทสดูอีกทีนะครับ ถ้ามันผิดปกติจริง ๆ คงต้องเคลมอะครับ

ปล. WD 640 GB AAKS ผมก็ขึ้นแบบท่านนะแต่มันใช้ได้ปกติ ผลเทสก็ปกติอ่า jap
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 08:48:48 »

โหดจริงๆครับ

แต่ผมก็ไม่เคยใช้จนฮาร์ดีสก์พังนะครับ   สามปีผมก็เปลี่ยนใหม่แล้ว

ที่พังจริงๆนี่  ยี่ห้อสีเกดครับ รุ่นที่เป็นยางดำๆหุ้มตัวไว้หน่ะครับ   ไม่รู้ทำไมมดมันชอบเข้าไปทำรังจังก็ไม่รู้ 

มีอย่างที่ไหน  ต้องเอาช๊อคขีดๆไว้ในเคส  เง้อ.....    เป็นซะอย่างงั้นไปครับ
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #33 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 10:36:29 »

ของผมตอนแข็งตัวเต็มที่มีขนาด 3นิ้ว อาหมอถือว่าผิดปรกติหรือเปล่าครับ อิอิกำ

::190208:: ::190208:: ::190208:: ::190208::

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”

我愛泰國。

« ตอบ #34 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 10:53:54 »

งืม ๆ แล้วผลเทสหลังจากเปลี่ยนสายเป็นไงมั่งอะครับ เพราะบางทีโปรแกรม HDD Tune บางเวอร์ชันมันก็เทสแล้วก็เจอ บางเวอร์ชันมันก็ไม่เจอ ซึ่งต้องอาศัยเราตัดสินด้วยความรู้สึกด้วยอะครับว่ามันอืดไปมั๊ย ช้าไปมั๊ย ฯ ยังไงลองเปลี่ยนเวอร์ชันแล้วลองเทสดูอีกทีนะครับ ถ้ามันผิดปกติจริง ๆ คงต้องเคลมอะครับ

ปล. WD 640 GB AAKS ผมก็ขึ้นแบบท่านนะแต่มันใช้ได้ปกติ ผลเทสก็ปกติอ่า jap

ขอบคุณ  มากครับ ท่าน yoshiki   whip  อิอิ   mdr love lol

ผลเทส ก็ดีขึ้นครับ   จากตอนแรก  ว่า  จะขายให้ ป๋า เหลิม   150   ตอนนี้ผม ขอ  850 แล้วกัน  อิอิ drunk drunk out rofl

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #35 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 13:11:54 »

แล้วของผมงอเป็นรูปตัวS ถือว่าผิดปรกติไหมครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.

我愛泰國。

« ตอบ #36 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 13:20:44 »

แล้วของผมงอเป็นรูปตัวS ถือว่าผิดปรกติไหมครับ

อิอิ  เง้อ   out out go

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 13:28:07 »

อิอิกำ drunk

อันนี้เรื่องเล่าจากครูฝึก รด. ค่าศรีพัชรินทร์ ที่จ.ขอนแก่นนะครับ

พี่แกขาขวาขาดครับ ไปรบมา  ขานี้ซ่อมโหดซ่อมหนักครับ   คิดว่าตอนนี้แกก็น่าจะยังอยู่ครับ ถ้าไม่ติดเอดส์ตายก่อนนะครับ  เง้อ

เจอแกไปเที่ยววิลล่าไปดอกนึง   น้องก็เปิดน้ำอะไรไว้เรียบร้อยนะครับ ลงสบู่ตีฟองหอมเรียบร้อย  แกก็ใส่ขายาวบังขาเทียมแกไว้   ถอดเสร็จก็ลงไปแช่น้ำรอน้องเช็ดตัวก่อนครับ

พอกลับมา  พี่แกกระดิกขาที่ด้วนๆของแกนี่แหล่ะครับ    น้ำกระเพื่อมๆเห็นโผล่ๆเป็นดุ้นๆขึ้นมา ท่ามกลางฟองสบู่นะครับ   น้องถอดใจหนีไปซะงั้น.....คงประเมินด้วยสายตาแล้วว่ารับไม่ไหวแน่นอน  เง้อ   

สุดท้าย  กัปตันมาเคลียร์ บอกน้องยังใหม่ ยังไม่รู้   เง้อ...  แมทช์นั้นเลยจบไป

ผมจำชื่อไม่ได้นะครับว่าพี่แกยศอะไรแล้วตอนนี้ แต่ว่า  รุ่นน้อง พี่เทพวิฑูรย์ แท่งทอง พี่ศักดิ์สิทธิ์ แท่งทอง  นั่นแหล่ะครับ ตัวเตี้ยๆน้อยๆ  ล่ำๆสันๆหน่อย ทำงานในค่ายศรีพัชรินทร์เหมือนกันครับ ทหารเหมือนกัน ตอนนี้คิดว่าก็น่าจะยังอยู่ครับ    ขาตีหม้อกันทั้งนั้นเลยครับ พวกนี้ อิอิกำ drunk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิถุนายน 2010, 13:29:56 โดย leim » บันทึกการเข้า
yoshiki

« ตอบ #38 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 13:33:27 »

อิอิกำ drunk

อันนี้เรื่องเล่าจากครูฝึก รด. ค่าศรีพัชรินทร์ ที่จ.ขอนแก่นนะครับ

พี่แกขาขวาขาดครับ ไปรบมา  ขานี้ซ่อมโหดซ่อมหนักครับ   คิดว่าตอนนี้แกก็น่าจะยังอยู่ครับ ถ้าไม่ติดเอดส์ตายก่อนนะครับ  เง้อ

เจอแกไปเที่ยววิลล่าไปดอกนึง   น้องก็เปิดน้ำอะไรไว้เรียบร้อยนะครับ ลงสบู่ตีฟองหอมเรียบร้อย  แกก็ใส่ขายาวบังขาเทียมแกไว้   ถอดเสร็จก็ลงไปแช่น้ำรอน้องเช็ดตัวก่อนครับ

พอกลับมา  พี่แกกระดิกขาที่ด้วนๆของแกนี่แหล่ะครับ    น้ำกระเพื่อมๆเห็นโผล่ๆเป็นดุ้นๆขึ้นมา ท่ามกลางฟองสบู่นะครับ   น้องถอดใจหนีไปซะงั้น.....คงประเมินด้วยสายตาแล้วว่ารับไม่ไหวแน่นอน  เง้อ   

สุดท้าย  กัปตันมาเคลียร์ บอกน้องยังใหม่ ยังไม่รู้   เง้อ...  แมทช์นั้นเลยจบไป

ผมจำชื่อไม่ได้นะครับว่าพี่แกยศอะไรแล้วตอนนี้ แต่ว่า  รุ่นน้อง พี่เทพวิฑูรย์ แท่งทอง พี่ศักดิ์สิทธิ์ แท่งทอง  นั่นแหล่ะครับ ตัวเตี้ยๆน้อยๆ  ล่ำๆสันๆหน่อย ทำงานในค่ายศรีพัชรินทร์เหมือนกันครับ ทหารเหมือนกัน ตอนนี้คิดว่าก็น่าจะยังอยู่ครับ    ขาตีหม้อกันทั้งนั้นเลยครับ พวกนี้ อิอิกำ drunk

555+ น้องเค้าคงหลอนไปเลยอะครับพี่หมอ เจอดุ้นซะขนาดต้นกล้วยเข้าให้  lol
tpp
True Love Always

« ตอบ #39 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 09:11:55 »

อิอิ กำ ครับ คุยเรื่องหม้อเหรอเนี่ย
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์