หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "จุ๋ย วรัทยา" คลอดลูกชายแล้ว "น้องพีร์เจ" จ้ำม่ำน่ารักมาก  (อ่าน 146 ครั้ง)
kkthai20009
Vmodtech Member

« เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2023, 20:33:31 »

เฝ้ารอคอยมานานกว่า 9 เดือน ในที่สุด จุ๋ย วรัทยา ก็ได้คลอดลูกชายคนแรกแล้ว ซึ่ง จุ๋ย คลอดน้องพีร์เจ (PJ) ตั้งแต่วันที่ 24 พ.ย. และล่าสุดก็เพิ่งพาลูกชายมาอวดแฟนๆ กับภาพแรกสามคนพ่อแม่ลูกในห้องคลอด
พร้อมหน้าสามี ดีเจพุฒ พุฒิชัย ที่อยู่เฝ้าภรรยาไม่ห่าง และ น้องพีร์เจ (PJ) ลูกชายที่จ้ำม่ำน่ารักมาก น้ำหนักถึง 3.145 กิโลกรัม กับแคปชั่นพ่อพุฒแม่จุ๋ยที่เขียนไว้ว่า
"สวัสดีครับ ผมชื่อน้องพีร์เจ (PJ) ด.ช. พิชญ์ศราพงศ์ เกษตรสิน ลูกพ่อพุฒกับแม่จุ๋ยนะครับ เกิดเมื่อ วันพฤหัสบดีที่ 24/11/22 ที่ผ่านมาครับ มาด้วยเสียงร้องที่ดังกังวาน น้ำหนัก 3.145 กิโลกรัม แข็งแรงสมบูรณ์ดี ผมคิ้วดกดำมาเลยครับ พี่ๆพยาบาลในห้องคลอดกล่าว ฝากพี่ๆที่ผ่านมาเจอรูปผม รัก เอ็นดู เมตตาผมด้วยนะครับ #PJน้อยมาแล้ว #HappilyeverPJ #PJพีร์เจ #ลูกพ่อพุฒแม่จุ๋ย"
งานนี้ทำเอาแฟนๆ เข้ามาแสดงความยินดีกับ พุฒ-จุ๋ย กันเยอะมาก
คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : ข่าวกีฬา

ที่มา : hntxzs.com

Tags :  ข่าวสด, ข่าวน้ำท่วม
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์