หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับท่าน Jill "the ขอนแก่น here" ด้วยครับ  (อ่าน 19438 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #15 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 15:26:49 »

เคยไปแล้วครับ เคยพาแม่ไปด้วย พี่สาวแฟนก็ทำงานอยู่ที่นั่นครับ ว่าแต่ท่านเป็น hr หรือเปล่าครับ หางานให้ผมหน่อยได้ไหมครับอิอิ มีตำแหน่งว่างมั้ยครับ

น้องเมียผมก็ขอให้หางานที่โรงบาลให้ ยังไม่มีอะไรคืบหน้าเลยครับ

ที่พัทยา นี่ก็แย่มาตั้งแต่เสื้อแดงบุกพัทยานั่นแหละครับ

ฝรั่งหายหมด คนเข้าโรงบาลก็น้อย ยิ่งมาเผากรุงเทพอีกสุดตรีนเลย

เศรษฐกิจตามเมืองท่องเที่ยวเสียหมด ceoเขาไม่ไล่คนออก แต่ใช้ลดโบนัสแทน

สงสัยผมต้องไปดักตีหัวคนหน้าโรงบาลเผื่อเพิ่มยอดให้ได้ตามเป้ามั่งล่ะครับ 5 5+

พยาบาลสวยมั้ยครับ เผื่อพาดาราไปทำ detox  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #16 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 15:27:24 »

เคยไปแล้วครับ เคยพาแม่ไปด้วย พี่สาวแฟนก็ทำงานอยู่ที่นั่นครับ ว่าแต่ท่านเป็น hr หรือเปล่าครับ หางานให้ผมหน่อยได้ไหมครับอิอิ มีตำแหน่งว่างมั้ยครับ

น้องเมียผมก็ขอให้หางานที่โรงบาลให้ ยังไม่มีอะไรคืบหน้าเลยครับ

ที่พัทยา นี่ก็แย่มาตั้งแต่เสื้อแดงบุกพัทยานั่นแหละครับ

ฝรั่งหายหมด คนเข้าโรงบาลก็น้อย ยิ่งมาเผากรุงเทพอีกสุดตรีนเลย

เศรษฐกิจตามเมืองท่องเที่ยวเสียหมด ceoเขาไม่ไล่คนออก แต่ใช้ลดโบนัสแทน

สงสัยผมต้องไปดักตีหัวคนหน้าโรงบาลเผื่อเพิ่มยอดให้ได้ตามเป้ามั่งล่ะครับ 5 5+

เง้ออ พัทยาเหรอครับ นึกว่า กทม Cry

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #17 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 15:53:29 »

รอดูของเล่นใหม่ท่านหัวหน้า

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
Cybernetic

« ตอบ #18 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 16:04:35 »

ท่านหัวเน่าเงียบไปเลยครับ เมื่อกี้แอบไปตึกคอมมาด้วย แต๊บแน่ ๆ ครับ สงสัยแอมเอาแรมไปเคลม ทักเอ็มไปก็เงียบครับ แต่งหน้าศพเมนบอร์ดอยู่แน่ ๆ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 16:29:43 »

ตึกคอมขอนแก่นเหรอครับ เง้อ....

เมื่อก่อนผมขึ้นประจำเลยครับโอเอซีสเนี่ย

ไม่มีเงินก็ขึ้นไปซื้อเครปกินแล้วก็ขับรถออกมาครับ เง้อ 

เดี๋ยวนี้ผมหลงเลยครับตอนแรก  มันลงกระเบื้องแกรนิโต้เต็มห้างเลย .... ร้านรวงก็เยอะครับ แต่ว่าค่าเช่าไม่ใช่ล๊อคละแสนเลยเหรอครับสมัยนี้   แต่งกันซะขนาดนั้น  ผมว่าก็ดีนะครับ  เห็นทางสารคาม ร้อยเอ็ด อุดรเค้าก็เข้ามาหาของกันในขอนแก่นเยอะเลยครับ  แต่ว่่าเรื่องหมอนวดนี่ไม่สู้ร้อยเอ็ดครับ อิอิกำ drunk
Cybernetic

« ตอบ #20 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 16:37:06 »

ตึกคอมแหละคัรบ เป็นแหล่งหากินของท่านหัวหน้าเค้าครับ ป่านนี้ไม่รู้แต่งหน้าศพรอบ ๆ ซอกเก็ตเสร็จหรือยัง พี่แกกว่าจะเห็นกระทู้นี้ น่าจะอาทิตย์หน้าครับ lol

beerking

« ตอบ #21 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 16:51:55 »

55555   เหฌนบอกจะเอาให้แซงลุงเชนครับ อิอิ
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #22 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 16:54:28 »

พยาบาลสวยมั้ยครับ เผื่อพาดาราไปทำ detox  drunk

พาดาราไปตัดกระเจี้ยวที่ยันฮีดีกว่ามั้ยครับ ว่าแต่เคยดูมนต์รักลูกทุ่งรึปล่าว?  ::190208:: ::190208:: ::190208::

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
Friday~13rd

« ตอบ #23 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 17:06:56 »

^^^  ว่าแต่ข้างบนนั่น  กางเกงน้ำเงิน หรือแดงครับ ท่านJudas  อิอิ กำ   drunk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิถุนายน 2010, 17:10:14 โดย Friday~13rd » บันทึกการเข้า

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #24 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 17:13:43 »

มันมีเหตุให้ต้องแต่งตัวแบบนั้นนะครับ เป็นงานปีใหม่ที่จัดย้อนยุคแบบงานวัด เดี๋ยวจะว่าบ้ากันทั้งโรงบาล

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #25 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 17:30:23 »

แหล่มเลยครับท่านหัวหน้า  lol

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [

« ตอบ #26 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 17:50:45 »

^^^  ว่าแต่ข้างบนนั่น  กางเกงน้ำเงิน หรือแดงครับ ท่านJudas  อิอิ กำ   drunk

ในรูปไม่มีผมหรอกครับ แต่บอกได้ว่ามี ผบ.ทบ. ของผมอยู่ในรูปนั้นด้วย เหอๆ

เป็นวันนี้ที่รอคอยกันมาทั้งปี เพราะเขาจะประกาศโบนัสกันในคืนงานเลี้ยงปีใหม่ทุกปีครับ อิอิ

รูปยังมีอีกเยอะ มีแต่เรื่องสนุกๆ ฮาแตกทั้งนั้น  mdr

Cybernetic

« ตอบ #27 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 19:01:35 »

ตอนนั้นเข้าใจว่าท่านเป็นทหาร หรือผมตีความหมายผิดครับเนี่ย  Kiss

« ตอบ #28 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 19:34:30 »

ตอนนั้นเข้าใจว่าท่านเป็นทหาร หรือผมตีความหมายผิดครับเนี่ย  Kiss

ที่เป็นทหารน่ะพ่อผมครับ รุ่นเดียวกับเสธแดงนั่นแหละครับ

แต่รายนั้นเขาเปลี่ยนคำนำหน้าจาก พล.ต. เป็น ศ.พ. เรียบร้อยแล้วครับ

Cybernetic

« ตอบ #29 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 20:27:57 »

อิอิกำครับ เข้าใจล่ะครับท่าน ไว้มีโอกาสแล้วเจอกันครับอิอิ Kiss

หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์