หน้า: 1 ... 6 7 [8]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานเข้าครับ foxconn มันเล่นทั้ง i5 และ M/B ปรึกษาหน่  (อ่าน 32406 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #105 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2011, 11:02:58 »

ตอนนั้นอยู่พงัน เน็ตห่วย อ่านไม่ครบถ้วน ขอขุดมาอ่านหน่อยนะครับ

ปล. เรื่องของเรื่อง จะหากระทู้ socket burn อันแรก หาคอนฟิคที่ตัวเองเคยคล๊อกไว้  drunk

อีกเรื่องนึงผมไม่แน่ใจ ว่า ไอ้พวกชอบ hack web มันลบ user เพื่อนๆพี่ๆเรากันไปหรือป่าวครับ
เพราะพี่ liem deleted user ไป 1 คนและ ตอนนี้เห็นของพี่ alucard โดนลบไปด้วยครับ

คุณleimนี่เหมือนโดนอุ้มไปเลยนะครับเนี่ย

ผมว่าถ้าแกยังออนเนตได้นี่ถึงจะโดนลบแกก็ต้องสมัครเข้ามาทักทายกันแน่

อิอิกำครับ มึนจริงๆ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #106 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2011, 11:07:33 »

น่าสงสัยนะครับ  ป๋าแก หายไปเลยครับ  Cry Cry Cry Cry

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #107 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2011, 11:08:16 »

เอหรือว่า แกติดสาวเกาหลีครับ   drunk drunk drunk drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
idirex2000

« ตอบ #108 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2011, 11:19:59 »

อีกไม่นานพวกรัสเซียขายยาโป๋มันต้องเข้ามาลบผมแน่ๆเลย bad
อิมพีเรียล

« ตอบ #109 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 14:22:26 »

ขุดมาก็ถามหน่อยครับ

ถ้าเป็น cpu ไม่มีประกันนี่ asus จะซื้อ cpu ใหม่ให้ด้วยรึป่าวครับ ถ้ามันไหม้ drunk drunk drunk

KBE13
Registered User
*

« ตอบ #110 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 15:11:34 »

มีโอกาสเกิดขึ้นกับซีพียูที่ใช้กับ 775 หรือเปล่าครับ  แล้วมีวิธีป้องกันอย่างไรบ้างครับ
tpp
True Love Always

« ตอบ #111 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 18:55:24 »

มีโอกาสเกิดขึ้นกับซีพียูที่ใช้กับ 775 หรือเปล่าครับ  แล้วมีวิธีป้องกันอย่างไรบ้างครับ

ไม่น่าเกิดครับ สบายใจได้เลย
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #112 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 19:02:04 »

ขุดมาก็ถามหน่อยครับ

ถ้าเป็น cpu ไม่มีประกันนี่ asus จะซื้อ cpu ใหม่ให้ด้วยรึป่าวครับ ถ้ามันไหม้ drunk drunk drunk

น่าจะยากนะครับ อิอิกำ  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: 1 ... 6 7 [8]   ขึ้นบน
  พิมพ์