หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เห็น เว็บเรา เงียบ เลยนำรูป ดาราดัง มาฝากป๋าเหลิมและอาจารย์ทุกท่านคะรับ อิอิ  (อ่าน 7605 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #15 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 21:54:06 »

ผมนึกภาพไม่ออกเลยครับ แสดงว่ามันต้องอัปปรีย์มาก ๆ แน่เลยครับ อิอิกำ out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #16 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 22:08:32 »

ท่านเพี้ยนไปแล้วเหรอครับ beurk

แก้ไขใหม่แล้วครับ  love mdr
ดีแล้วครับ ภาพไม่น่าดูก็ไม่ควรเอามาให้ดู ภาพแรงไปเดี๋ยวคนอื่นเข้ามาดูจะไม่ดีเพราะไม่ได้มีแค่สมาชิกที่เปิดดู ^^
ผมนึกภาพไม่ออกเลยครับ แสดงว่ามันต้องอัปปรีย์มาก ๆ แน่เลยครับ อิอิกำ out
ก็ภาพคู่ผู้ชายนั่นแหล่ะครับ แนวเกย์สุดๆ ดูแล้วเซ็ง แรงน้อยกว่าของตาThe ping ที่เป็นรูปเกย์นิดหน่อย no
Cybernetic

« ตอบ #17 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 08:09:31 »

ท่านเพี้ยนไปแล้วเหรอครับ beurk

แก้ไขใหม่แล้วครับ  love mdr
ดีแล้วครับ ภาพไม่น่าดูก็ไม่ควรเอามาให้ดู ภาพแรงไปเดี๋ยวคนอื่นเข้ามาดูจะไม่ดีเพราะไม่ได้มีแค่สมาชิกที่เปิดดู ^^
ก็ภาพคู่ผู้ชายนั่นแหล่ะครับ แนวเกย์สุดๆ ดูแล้วเซ็ง แรงน้อยกว่าของตาThe ping ที่เป็นรูปเกย์นิดหน่อย no
นั่นแหละครับ ผมว่ามันเป็นภาพที่อัปปรีย์แล้วครับ โชคดีของผมมากที่ไม่ทันมาเห็น อิอิกำ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 08:17:34 »

ยังดีนะครับ  เห็นว่า DJ เข้ามาดูทัน

แบบนี้น่าจะเซฟรูปไว้ทันครับ หรือว่า มีในคอลเลคชั่นเก็บไว้เรียบร้อยตั้งนานแล้วก็ไม่รู้นะครับ อิอิกำ drunk
Cybernetic

« ตอบ #19 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 08:58:40 »

ยังดีนะครับ  เห็นว่า DJ เข้ามาดูทัน

แบบนี้น่าจะเซฟรูปไว้ทันครับ หรือว่า มีในคอลเลคชั่นเก็บไว้เรียบร้อยตั้งนานแล้วก็ไม่รู้นะครับ อิอิกำ drunk
อาจมีตา The Ping เข้ามาเซฟเก็บไว้แล้วก็เป็นไปได้ครับ rofl

Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #20 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 09:36:23 »

ตอนแรกมันเป็นรูปอะไรเหรอครับท่านคริสกับท่าน leim ?

อย่าเห็นดีกว่าครับ    นี่ขนาดของคนกันเองผมยังอยากลบทิ้งเลยครับ อิอิกำ drunk

ป๋าคงเซฟไว้เรียบร้อยแล้วแน่ๆครับแบนี้  lol

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #21 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 09:36:55 »

อาจมีตา The Ping เข้ามาเซฟเก็บไว้แล้วก็เป็นไปได้ครับ rofl

lol lol lol

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์