หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตัดด่วน! ทรงผมยาวสไลด์แสกกลางแบบนี้ สาวเกาหลีกำลังฮิต  (อ่าน 103 ครั้ง)
kkthai20009
Vmodtech Member

« เมื่อ: 30 เมษายน 2023, 21:12:40 »

ไม่ว่าจะเป็นทรงผมยาวสไลด์แบบปล่อยตรงหรือม้วนลอนก็ได้หมดนะคะ ขอให้เป็นทรงแสกกลาง แล้วสไลด์ให้มีเลเยอร์หน่อย จะได้ไม่ดูหนาทื่อเกินไป จากนั้นก็เซ็ตตามที่ชอบได้เลย ทั้งม้วนลอนใหญ่ ลอนเล็ก
หรือจะไดร์ให้ผมเปิดหน้า ไดร์งุ้มเข้ากรอบหน้า ก็ทำได้หมด เพราะทรงนี้ขอแค่มีการสไลด์เลเยอร์ของผม ก็จะดูนุ่มนวลทำให้หน้าหวานขึ้นแล้ว แต่ถ้าอยากให้ดูเกาหลีเกาใจ แนะนำให้ม้วนลอนใหญ่ค่ะ สวยอันยองสุดๆ!
ดูทรงผมเกาหลี เพิ่มเติมได้ที่นี่คลิ๊ก !!!

Tags : นางงาม,แฟชั่น
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์