หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีคนตั้งคำถามมาถึงผมไม่รู้จะตอบอย่างไร  (อ่าน 11682 ครั้ง)
Seiris
Vmodtech Member

« เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2009, 18:27:04 »

ผมเองไม่รู้จะตอบอย่างไรดี คงต้องให้ทุกท่านที่ใช้บริการผมช่วยตอบดีกว่าครับ

จะฝากซื้อทำไมครับ
เมื่อพี่เข้าไปใน webของแต่ละร้าน แล้ว พี่โทรเข้าไปที่ร้านได้เลยครับ
อย่างเช่น Jib เนี่ย โอนเงินเข้าร้านเค้าได้เลย พร้อม fax slip ให้ร้านเขาไป
เขาก็จะส่งสินค้าให้กับทุกท่านอยุ่แล้วครับ แล้วถ้าของไม่ส่งมา เราก็ตามร้านค้าได้ด้วยครับ
pantip เขามีรถส่งของส่งให้ได้ทุกวันครับ ยกเว้น วันอาทิตย์ครับ ส่งถึงหน้าบ้านแหละครับ ถ้าอยุ่ในตัวเมืองครับ
จะซื้อแนะนำเข้า web Jib ก่อนนะครับ เพราะร้านเขา เป็นร้านที่ ทำราคาให้ร้านอื่นทำราคาตามอยู่แล้วครับ
พูดง่ายคือ เป็น Head แล้วครับในช่วงเว่ลานี้
ราคาจากหน้า เวป ลดได้อีกนิดนึงนะ
หากซื้อสินค้าหลายรายการ ให้sell ตัดเอามาให้ก็ได้ พนักงานเค้ามีเยอะแยะครับ เพื่อนผมก็ทำงานอยู่ในนั้นครับ

คนในพันธุ์ทิพย์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พฤษภาคม 2009, 18:55:49 โดย Seiris » บันทึกการเข้า

ผู้ที่อยู่ต่างจังหวัดและต้องการซื้อของที่พันทิพ

http://www.vmodtech.com/webboard/index.php/topic,37.0.html

ติดต่อได้ที่ 0891044342 มีนครับ
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2009, 18:39:20 »

oops นั่งเล่น nb มองไม่เห็น อ่านไม่รู้เรื่องเลยคับ  oh

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #2 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2009, 18:53:48 »

ผมเองก็ไม่เข้าใจครับว่าเพื่ออะไร  mdr
แต่ที่แน่ๆ ไฟล์เล็กเกินครับ อิอิกำ  mdr

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Seiris

« ตอบ #3 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2009, 18:55:37 »

จะฝากซื้อทำไมครับ
เมื่อพี่เข้าไปใน webของแต่ละร้าน แล้ว พี่โทรเข้าไปที่ร้านได้เลยครับ
อย่างเช่น Jib เนี่ย โอนเงินเข้าร้านเค้าได้เลย พร้อม fax slip ให้ร้านเขาไป
เขาก็จะส่งสินค้าให้กับทุกท่านอยุ่แล้วครับ แล้วถ้าของไม่ส่งมา เราก็ตามร้านค้าได้ด้วยครับ
pantip เขามีรถส่งของส่งให้ได้ทุกวันครับ ยกเว้น วันอาทิตย์ครับ ส่งถึงหน้าบ้านแหละครับ ถ้าอยุ่ในตัวเมืองครับ
จะซื้อแนะนำเข้า web Jib ก่อนนะครับ เพราะร้านเขา เป็นร้านที่ ทำราคาให้ร้านอื่นทำราคาตามอยู่แล้วครับ
พูดง่ายคือ เป็น Head แล้วครับในช่วงเว่ลานี้
ราคาจากหน้า เวป ลดได้อีกนิดนึงนะ
หากซื้อสินค้าหลายรายการ ให้sell ตัดเอามาให้ก็ได้ พนักงานเค้ามีเยอะแยะครับ เพื่อนผมก็ทำงานอยู่ในนั้นครับ

คนในพันธุ์ทิพย์

ขอโทษทีครับ - -

ผู้ที่อยู่ต่างจังหวัดและต้องการซื้อของที่พันทิพ

http://www.vmodtech.com/webboard/index.php/topic,37.0.html

ติดต่อได้ที่ 0891044342 มีนครับ
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2009, 19:19:03 »

glasses glasses พวกนี้อะเยอะ ไม่ช่วยไม่ส่งเสริม แต่ ชอบ ตอด อิอิ

สมศรี พวกนี้ไม่ค่อยชอบลงเมม หรือชื่อกันซักเท่าไหร่ glasses แมนมาตอด แต่ไม่กล้า เปิดเผย  666

Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #5 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2009, 19:29:35 »

ก็ตอบไปว่าใครจะสั่งซื้อที่เว็บไหนก็สั่งไป เอาลิงค์ไปลงให้ด้วยให้ครบเท่าที่หาได้เลยครับ

ส่วนใครจะสั่งซื้อที่ท่านก็โพสต์มา หรือPMหรือโทรมาท่านก็จะจัดให้ ร้านที่ไม่มีเว็บก็จัดให้ได้หมด

ของทุกร้านที่มีอยู่ในพันธุ์ทิพย์จัดได้หมด จะฝากเช่าพระก็ยังได้ ใครสะดวกช่องทางไหนก็ตามสะดวกแล้วกันครับ

ของแบบนี้มันนานาจิตตังเน้อ lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Seiris

« ตอบ #6 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2009, 19:33:07 »

ก็ตอบไปว่าใครจะสั่งซื้อที่เว็บไหนก็สั่งไป เอาลิงค์ไปลงให้ด้วยให้ครบเท่าที่หาได้เลยครับ

ส่วนใครจะสั่งซื้อที่ท่านก็โพสต์มา หรือPMหรือโทรมาท่านก็จะจัดให้ ร้านที่ไม่มีเว็บก็จัดให้ได้หมด

ของทุกร้านที่มีอยู่ในพันธุ์ทิพย์จัดได้หมด จะฝากเช่าพระก็ยังได้ ใครสะดวกช่องทางไหนก็ตามสะดวกแล้วกันครับ

ของแบบนี้มันนานาจิตตังเน้อ lol

ปกติผมลงครบทุก web เท่าที่ผมมีอยู่แล้วครับท่านน่อม ++

Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #7 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2009, 19:40:13 »

อย่ามาเก็บไปใส่ใจเลย ช่างหัวมันครับ

ผมสั่งกับคุณมีน ไม่ต้องแฟกซ์สลิปนี่ครับ

โอนแล้วก็จบ นอนตีพุงรอรับได้เลย เอาสบายใจอ่านะ

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #8 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2009, 20:01:15 »

ปกติผมลงครบทุก web เท่าที่ผมมีอยู่แล้วครับท่านน่อม ++

อิอิครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ ทำดีอย่ากลัวไม่มีคนเห็น พวกทำชั่วต่างหากครับที่ต้องหลบๆซ่อนๆ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #9 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2009, 21:04:54 »

อิอิครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ ทำดีอย่ากลัวไม่มีคนเห็น พวกทำชั่วต่างหากครับที่ต้องหลบๆซ่อนๆ
จำไว้ด้วยล่ะเนียนจัง อิอิกำ

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #10 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2009, 22:31:12 »

ตามสะดวกเลยครับ อิอิ

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #11 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2009, 22:35:26 »

อึม... erf
kim

« ตอบ #12 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 12:48:34 »

มันยังมีของบางอย่างที่หน้าเวปไม่มีแล้วทำไงนิ ท่านฝากซื้อในจุดนี้ได้ ต่างกันนะ
osoul

« ตอบ #13 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 20:43:51 »

สินค้าดีปลอดภัยไว้ใจได้

สั่งกับพี่มีน

สู้ๆ
Red devil tr.

« ตอบ #14 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 21:49:00 »

ท่านมีน ทำถูกต้องแล้ว อย่าไปไส่ใจเลยครับ (ทางไครทางมันครับ) ฝากหาพัดลม Coolermaster TX2 ยังไงท่านช่วย PM มาน่ะครับ..
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์