หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิง5บาป 2  (อ่าน 8553 ครั้ง)
Chris
Vmodtech Member

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #15 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 16:46:08 »

อย่าว่าอย่างงั้นอย่างงี้เลยนะครับ  SL มันคือไรครับ  ป๋า   drunk drunk drunk ^^ mdr

น่าจะประมาณsidelineครับ

SLนึกว่าย่อมาจาก (S)สมอล (L)หลาย  rofl
kim

« ตอบ #16 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 22:52:51 »

อย่าว่าอย่างงั้นอย่างงี้เลยนะครับ  SL มันคือไรครับ  ป๋า   drunk drunk drunk ^^ mdr

SLนึกว่าย่อมาจาก (S)สมอล (L)หลาย  rofl

ไม่ใช่ๆ
SL= Size lek (ไซด์เล็ก)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 กรกฎาคม 2010, 22:56:10 โดย kim » บันทึกการเข้า
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #17 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2010, 07:40:00 »

ไม่ใช่ๆ
SL= Size lek (ไซด์เล็ก)
^^ ^^ ^^
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2010, 07:49:00 »

ถ้าอยากควบ SL นี่

ลองแวะแถวๆเชียงใหม่ดูครับ  หากินง่ายยิ่งกว่าสั่งก๋วยเตี๋ยวลูกชิ้นโกเด้งอีกครับ  อิอิกำ drunk

อาจจะต้องพึ่งอาจารย์หนึ่งเป็นเอเย่นจัดหาให้ก่อนครับ น่าจะอยู่แอบอ่านแถวๆนี้แต่ไม่แสดงตัวเฉยๆครับ เง้อ

แต่ถ้า   แนวเสพดากนี่  รบกวนติดต่อ DJ เลยดีกว่าครับ  อย่าลืมเอา KY ไปฝากด้วยนะครับ อิอิกำอีก drunk drunk
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #19 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2010, 08:55:16 »

เมื่อคืนน้องเมเปิ้ลมาเป็นต่อด้วยครับ นั่งดูไปน้ำลายยืดไป

เงี่ยง...
สโตรกใส่จอแม่มเลยน้า เอ้าลุย !

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #20 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2010, 10:03:14 »

^^ ^^

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #21 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2010, 10:04:49 »

ถ้าอยากควบ SL นี่

ลองแวะแถวๆเชียงใหม่ดูครับ  หากินง่ายยิ่งกว่าสั่งก๋วยเตี๋ยวลูกชิ้นโกเด้งอีกครับ  อิอิกำ drunk

อาจจะต้องพึ่งอาจารย์หนึ่งเป็นเอเย่นจัดหาให้ก่อนครับ น่าจะอยู่แอบอ่านแถวๆนี้แต่ไม่แสดงตัวเฉยๆครับ เง้อ

แต่ถ้า   แนวเสพดากนี่  รบกวนติดต่อ DJ เลยดีกว่าครับ  อย่าลืมเอา KY ไปฝากด้วยนะครับ อิอิกำอีก drunk drunk

ผมชอบสาวเหนือครับป๋า   drunk drunk drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์