หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าว : ARC ร่วมกับ Nvidia จัดงานแถลงข่าวเปิดตัว NVIDIA GeForce GTX 460 นวัตกรรมใหม่ล่าสุด ที่คุณสัมผัสได้ด้วยตั  (อ่าน 3609 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 21:25:24 »

ARC ร่วมกับ Nvidia จัดงานแถลงข่าวเปิดตัว NVIDIA GeForce GTX 460 นวัตกรรมใหม่ล่าสุด ที่คุณสัมผัสได้ด้วยตัวคุณเอง!
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 21:31:15 »

ช่วยไปกันเยอะๆนะครับ ส่วนผมไปไม่ได้ เพราะติดประชุมที่ทำงาน อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chodose

« ตอบ #2 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 21:54:51 »

ผมว่าน่าจัดประชุมปรับปรุงการเครมมากกว่าครับ    เครม 3 รอบละ รอบละ2เดือนกว่า รอบล่าสุดไปเดือนกว่าละ diablo
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 22:00:38 »

ผมว่าน่าจัดประชุมปรับปรุงการเครมมากกว่าครับ    เครม 3 รอบละ รอบละ2เดือนกว่า รอบล่าสุดไปเดือนกว่าละ diablo

เอิ้กๆๆๆ เข้าไปร้องเรียนในงานเลยครับ เด๋วผมช่วยเชียร์ อิอิกำ  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #4 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 22:11:10 »

อิอิ
Chodose

« ตอบ #5 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 01:21:00 »

ผมอยู่โคราชลำบากหน่อยครับ ส่งนานกว่าจะรับจะเครมก็นานโทรก็ไม่ค่อยติดหายไป2เดือนส่งกลับมาก็ตัวเดิม อาการเดิมบอกไม่เสีย เลยส่งไปใหม่เดือนกว่าละครับ ซื้อมาเกือบปีเสียๆเครมๆซะ7เดือน ถ้าเครมได้มาคงขายละครับ คงเป็นARCตัวสุดท้ายในชีวิตละครับ ลาขาด
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 08:49:09 »

ประกันเจ้านี้แค่ชื่อผมก็ไม่กล้าเสี่ยงแล้วครับ

ARC = อ๊าก....     กลัวว่าซื้อมาจะร้องอ๊ากเหมือนกันครับเวลาเคลม  อิอิกำ drunk
kim

« ตอบ #7 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 09:10:00 »

unlove
beerking

« ตอบ #8 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 09:54:27 »

ไปปล่าวครับท่านเดียววันนี้ว่าจะแวะเข้าไปด้วยครับ อิอิ lol
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #9 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 12:52:40 »

เอาอีกแล้วครับ ARC จัดวันพุธอีกแล้ว ท่าทางจะชอบวันพุธ และผมก็ชวดตามฟอร์มครับ  Cry Cry Cry

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #10 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 13:00:54 »

ประกันเจ้านี้แค่ชื่อผมก็ไม่กล้าเสี่ยงแล้วครับ

ARC = อ๊าก....     กลัวว่าซื้อมาจะร้องอ๊ากเหมือนกันครับเวลาเคลม  อิอิกำ drunk

surprised  surprised surprised

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #11 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2010, 09:23:06 »

เดือนก่อนเคลมการ์ด xfx ไปครับ แต่ arc เลิกทำยี่ห้อนี้เแล้วบอกส่งนอกรอเป็นเดือน เลยเสนออีกรุ่นของกาแลกซี่ให้ เพิ่มเงินไป 500 ได้ของใหม่กลับออฟฟิศ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์