หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : GIGABYTE GA-X58A-UD9 XL-ATX Motherboard Review  (อ่าน 9268 ครั้ง)
idirex2000
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 12:02:08 »

บอร์ดเบ้อเริ่มเลย   great  แถว ลากซะกระจายอีกต่างหาก  ลุงเชนเอางัยครับ อิอิ

ก็ยอมอ่ะดิครับดารา เง้อ แรงซ๊ะขนาดนั้น
AMD ไม่ยอม
yoshiki
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #16 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 12:28:38 »

แรงงง great
moopa
Registered User
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 20:04:34 »

น่าจะไปเน้น stability test จาก firefox หรือ MSN แทนมังครับ เห็นว่าฟ้าบ่อยๆ อิอิ กำ

น่านซิคับ เมื่อคนเราหมดความพยายาม เทสให้ผ่านเหมือนชาวบ้านไม่ได้ ก็มักจะอ้างโน้นนี่ขึ้นมาเพื่อไว้เป็นเกราะป้องกันตัวเอง

เง้อ มีจอมยุทธแวะมาเยี่ยมชมด้วย เขินจังครับ ยินดีต้อนรับครับท่าน

เรื่อง 500ลูปอย่าไปถือสาเลยครับ เพราะไอ้คนเริ่มทำมันเป็นออทิสติก ส่วนไอ้ 5ลูปนั่นมันเป็นเกี๋ยนครับ อิอิกำ  drunk

ขอบคุณคับพี่พงษ์..ที่โน้นมันมีแต่หลอกลวง ที่นี่ซิของจริง อิอิคับ
เสียหมูเซียนน้ำมาเอง อิอิกำ

โอ้ว..มิกล้าคับ ที่นี่ซิคับมีเซียนอยู่เยอะเลย
tsawana

« ตอบ #18 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 20:13:06 »

สวัสดีครับเจี๊ยบ ช่วงนี้ไม่ค่อยเจอกันเลย ยินดีต้อนรับครับผม
teerasaklek

teerasak_potongcomepan@msn.com
« ตอบ #19 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 22:07:36 »

ช่วงนี้เสื้อเขียวดูเงียบเน้อเสื้อฟ้าดูซู่ซ่าจริงแฮะ

ไข่มุกอันดามัน สวรรค์เมือง หาดทรายสีทอง สองวีรสตรี บารมีหลวงพ่อแช่ม
moopa
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 11:41:35 »

สวัสดีครับเจี๊ยบ ช่วงนี้ไม่ค่อยเจอกันเลย ยินดีต้อนรับครับผม
สวัสดีคับพี่โก้..ขอบคุณมากคับ พอดีตอนนี้ผมติดหุ้นน่ะคับ เลยไม่ค่อยมีกำลังใจเล่นคอมเลยน่ะคับพี่  arf
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #21 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 12:24:35 »

สวัสดีคับพี่โก้..ขอบคุณมากคับ พอดีตอนนี้ผมติดหุ้นน่ะคับ เลยไม่ค่อยมีกำลังใจเล่นคอมเลยน่ะคับพี่  arf

ติดอยู่แบบนี้ ต้องซื้อเพิ่มมาตู๊ครับ เง้ออออ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
moopa
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 14:25:38 »

ติดอยู่แบบนี้ ต้องซื้อเพิ่มมาตู๊ครับ เง้ออออ drunk
เง้อ..คับพี่พงษ์ ผมติดดอยอยู่ อุส่าห์ซื้อเฉลี่ยลงมาแล้ว เมื่อวานรถขนเลือดกำลังจะขึ้นมารับผมบนดอย ดันผลิกคว่ำเลือดหกเทกระจาดแดงทั้งกระดานเลยคับพี่  Cry
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #23 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 20:14:49 »

เง้อ..คับพี่พงษ์ ผมติดดอยอยู่ อุส่าห์ซื้อเฉลี่ยลงมาแล้ว เมื่อวานรถขนเลือดกำลังจะขึ้นมารับผมบนดอย ดันผลิกคว่ำเลือดหกเทกระจาดแดงทั้งกระดานเลยคับพี่  Cry

ซู่ๆครับ drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tsawana

« ตอบ #24 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2010, 07:48:08 »

ช่วงนี้ผมก็ติดหนังครับ ดูวันละเรื่องเลย  lol
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์