หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พบแล้ว!! เพลงเพราะๆที่เข้ากันกับชีวิตของสารคามหล่อ  (อ่าน 5072 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 03:09:54 »

เพราะจริงๆนะ  drunk drunk drunk

Facebook วีดีโอโพสต์โดย Frank Pumipuntu MV คนที่คุณไม่รู้ว่าใครDQ | by Aeva
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กรกฎาคม 2010, 03:14:49 โดย Venom-Crusher » บันทึกการเข้า

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #1 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 04:42:28 »

เง้ออ  ไม่น่าคลิกเข้ามาเลย  คนแรกเลยครับ อิอิกำครับ   out out rofl drunk

ยังไงก็ขอบคุณนะครับ อาจารย์  อิอิ    lol mdr rofl

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
tpp
True Love Always

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 07:26:44 »

เง้อ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 07:43:30 »

เง้อ...

ถ้าส่องด้วยกล้องระยะไกลเห็นก็แสดงว่า  เป้าหมายอ่อยแถวๆหน้าต่างระเบียงแหละครับ       แบบนี้เค้าเรียกเจตตาดีครับ อิอิกำ drunk

แต่ว่าถ้าจะส่องจริงๆนี่   กล้องอีแค่ 8x - 16x  ส่องทางไกลสองตาธรรมดาๆคงไม่พอครับ

ล่อสโคปไปเลยดีกว่าครับ   ระยะ ระหว่างตึกคอนโด  เป้าหมายที่แท้จริงอยู่ไม่ไกลครับ  อิอิกำอีก drunk

我愛泰國。

« ตอบ #4 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 07:53:29 »

เง้อ...

ถ้าส่องด้วยกล้องระยะไกลเห็นก็แสดงว่า  เป้าหมายอ่อยแถวๆหน้าต่างระเบียงแหละครับ       แบบนี้เค้าเรียกเจตตาดีครับ อิอิกำ drunk

แต่ว่าถ้าจะส่องจริงๆนี่   กล้องอีแค่ 8x - 16x  ส่องทางไกลสองตาธรรมดาๆคงไม่พอครับ

ล่อสโคปไปเลยดีกว่าครับ   ระยะ ระหว่างตึกคอนโด  เป้าหมายที่แท้จริงอยู่ไม่ไกลครับ  อิอิกำอีก drunk

ตื่นเช้า  จังครับ ป๋า   เฮด งาน บ่  มื่อนี่   ไปอาบน้ำ  บ่ป๋า  วันนี้   drunk drunk drunk

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #5 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 09:04:57 »

eyes
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 09:39:13 »

เง้อ...

ตื่นเช้า  จังครับ ป๋า   เฮด งาน บ่  มื่อนี่   ไปอาบน้ำ  บ่ป๋า  วันนี้   drunk drunk drunk

สิเอารถไปเปลี่ยนยางอยู่อาวเอ้ย   ยางลื่นบักคักครับ   

เข้าโค้งแถวๆเขาค้อรอบที่แล้วเจอฝนตก  ปัดปานฮ้ายท้าย   แต่ก็ไม่หลุดนะ 

ยาง GR80 ครับ   ก็ดีนะผมใช้ลากยาวมาเข้าเจ็ดหมื่นโล (เวอร์เนอะ แต่ขนาดนี้เลย)   มันก็ไม่ได้หอนอะไรมากนะ  ยังดีแต่ว่าดอกมันเริ่มๆจะไม่ค่อยนิ่มละ  จริงๆว่าจะเปลี่ยนตั้งแต่ 5 หมื่นกว่าๆแล้วแต่ก็ วิ่งแต่ในเมืองครับ เง้อ

เลือกๆอยู่ว่าจะเอาอะไรดี  ขับแค่ 90 - 110  แค่เนี๊ยะ  ไม่ได้รีบอะไรครับ ไปเรื่อยๆมากกว่า
สงสัยคงต้องเอาพวก  0%  3 เดือน 6 เดือนดีกว่าเนอะ   เหอๆ    จ่ายตอนนี้กับจ่ายในอนาคตก็พอๆกัน ถ้าไม่เอาพวก NPV มาคิดนะ  เดี๋ยวปวดกะบาล   

ยังเลือกไม่ได้ครับ  เลยเสิร์จตามเว็บดู   ตอนนี้ว่าจะหายางแมกซ์ซิส คุมโฮอะไรนั่นมาลองอยู่ แต่ไม่เคยเห็นตัวจริงครับ ไม่รู้จะกะหลั่วหรือเปล่าไม่แน่ใจ   เดี๋ยวสักหน่อยได้ข้อมูลแล้วจะได้ขับไปถามร้านเค้าดูครับ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 09:40:28 »

จริงๆอยากรู้ว่า 350z นี่มันใช้ยางอะไรครับ  จะได้เปลี่ยนตามครับ อิอิกำ out

我愛泰國。

« ตอบ #8 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 09:44:43 »

เง้อ...

สิเอารถไปเปลี่ยนยางอยู่อาวเอ้ย   ยางลื่นบักคักครับ   

เข้าโค้งแถวๆเขาค้อรอบที่แล้วเจอฝนตก  ปัดปานฮ้ายท้าย   แต่ก็ไม่หลุดนะ 

ยาง GR80 ครับ   ก็ดีนะผมใช้ลากยาวมาเข้าเจ็ดหมื่นโล (เวอร์เนอะ แต่ขนาดนี้เลย)   มันก็ไม่ได้หอนอะไรมากนะ  ยังดีแต่ว่าดอกมันเริ่มๆจะไม่ค่อยนิ่มละ  จริงๆว่าจะเปลี่ยนตั้งแต่ 5 หมื่นกว่าๆแล้วแต่ก็ วิ่งแต่ในเมืองครับ เง้อ

เลือกๆอยู่ว่าจะเอาอะไรดี  ขับแค่ 90 - 110  แค่เนี๊ยะ  ไม่ได้รีบอะไรครับ ไปเรื่อยๆมากกว่า
สงสัยคงต้องเอาพวก  0%  3 เดือน 6 เดือนดีกว่าเนอะ   เหอๆ    จ่ายตอนนี้กับจ่ายในอนาคตก็พอๆกัน ถ้าไม่เอาพวก NPV มาคิดนะ  เดี๋ยวปวดกะบาล   

ยังเลือกไม่ได้ครับ  เลยเสิร์จตามเว็บดู   ตอนนี้ว่าจะหายางแมกซ์ซิส คุมโฮอะไรนั่นมาลองอยู่ แต่ไม่เคยเห็นตัวจริงครับ ไม่รู้จะกะหลั่วหรือเปล่าไม่แน่ใจ   เดี๋ยวสักหน่อยได้ข้อมูลแล้วจะได้ขับไปถามร้านเค้าดูครับ

70000  โล   ป้าด   gasp gasp great lol     ผม  ขอซื้อต่อ   เส้นละ  150   นะครับป๋า  จะเอาไปใส่รถไถนา  ไว้แก่เข้าแก่ถ่าน นำนาครับ อิอิ  rofl rofl drunk out mdr

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 09:49:06 »

ขับในเมือง  ไปๆมาๆ   วิ่งระยะสั้นๆร้อยกว่าโล ประมาณนี้แหล่ะครับ
ยางบางตัว 4 หมื่นโลก็ไม่ไหวแล้ว  ไปหมด   (ถ้าไม่นับเข็มไมล์พลาดนะ)

ไม่รู้ว่าร้านยางมันจะรับป่าวนะ  ถ้าเป็นพวกบริดกระโจนนี่อาจจะรับเส้นละ 100  นะ แต่ก็เห็นเยอะเหมือนกันครับ ถอดเสร็จกองไว้ที่ร้านเปลี่ยนยาง สักหน่อยพวกรับซื้อยางใส่รถกระบะก็มา คิดตังค์ ได้สองต่ออีก  เนอะ   เป็นงั้นไป เดี๋ยวนี้ผมเอากลับหมดครับ  ขายไม่ได้ก็ผ่ากลางเอาไปปลูกถั่วงอกดีกว่าครับ อิอิกำ out
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #10 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 17:48:54 »

ขับในเมือง  ไปๆมาๆ   วิ่งระยะสั้นๆร้อยกว่าโล ประมาณนี้แหล่ะครับ
ยางบางตัว 4 หมื่นโลก็ไม่ไหวแล้ว  ไปหมด   (ถ้าไม่นับเข็มไมล์พลาดนะ)

ไม่รู้ว่าร้านยางมันจะรับป่าวนะ  ถ้าเป็นพวกบริดกระโจนนี่อาจจะรับเส้นละ 100  นะ แต่ก็เห็นเยอะเหมือนกันครับ ถอดเสร็จกองไว้ที่ร้านเปลี่ยนยาง สักหน่อยพวกรับซื้อยางใส่รถกระบะก็มา คิดตังค์ ได้สองต่ออีก  เนอะ   เป็นงั้นไป เดี๋ยวนี้ผมเอากลับหมดครับ  ขายไม่ได้ก็ผ่ากลางเอาไปปลูกถั่วงอกดีกว่าครับ อิอิกำ out

ยางรถยนต์ถึงจะใช้งานไม่ได้แล้วแต่ก็ยังปลูกถั่วงอกได้ เง้อ

รับfitting3/8จ้า
kim

« ตอบ #11 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010, 15:22:57 »

ชีวิตสารคามหนุ่มออกจะน่ารักไม่เหมือนใน MV สักหน่อยเนอะ Wink
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์