หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าว : ประกาศจับโจรขโมยคอมพิวเตอร์ร้านเจได  (อ่าน 10271 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #30 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 12:44:37 »

แปลกดีเหมือนกันครับ ทำไมมันไม่ไปขโมย tk มั่ง  lol

จริงๆแล้ว TK อาจจะมีโดนไปแล้วแต่เฉยๆไม่กระโตกกระตากหรือว่าไม่เคยเช็คสต็อคเลยก็ได้นะครับ อิอิกำ  drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
kim
Vmodtech Member

« ตอบ #31 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 12:53:37 »

แปลกดีเหมือนกันครับ ทำไมมันไม่ไปขโมย tk มั่ง  lol

ร้าน TK ผู้ชายหน้าโหดๆเยอะ มันเลยไม่กล้าลงมือ

Jedi มีแต่ผู้หญิงหน้าร้านและไม่ค่อยสนใจและจับตาดูลูกค้าตลอด ว่างๆก็นั่งเมาท์กินส้มตำหรือไม่ก็นั่งคุยนินทาหรือแต่งตัวเสริมสวย หากเทียบสองร้านนี้ Jedi มี%น่าขโมยสูงกว่าครับ
สามีเจ๊บ๊วยก็ดูหน่อมแนมเกินไป ไม่ดุ ถึงจะตัวอ้วนก็เถอะ เมื่อเทียบกับอีกร้าน

ควรปรับปรุงนะครับ ถึงจะมีกล้องพันตัวก็ช่วยอะไรมากไม่ได้เพราะบรรยากาศร้านน่าขโมยกว่า

เจ๊บ๊วยจะเข้ามาดูไหมนิ คนมาเตือนแล้วนะ rules

เด๋วนี้คุณตั้มปรับปรุงแล้วครับ ล่าสุดทำผมอย่างโหด ผมเห็นแล้วยังหลอนเลยครับ

ผมยังไม่กล้าเข้าไปถามเลยครับ กลัวเค้ารู้ว่ามาจาก VMod จะโดนตืบเอางะ beurk ถามแล้วไม่ซื้อ ไปเพราะต้องการมองแต่หนุ่มๆงามในร้าน  love
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์