หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : พาเที่ยวชมสุดยอดงานแสดงเครื่องใช้ไฟฟ้าแห่งปี POWER BUY EXPO 2010  (อ่าน 3480 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2010, 05:53:43 »

POWER BUY EXPO 2010 วันที่  23 ก.ค. – 3 ส.ค.นี้ ที่ศูนย์การค้าเซ็นทรัล พลาซา ลาดพร้าว งานนี้ห้ามพลาด!!!
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2010, 05:54:29 »

lol lol lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #2 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2010, 06:52:46 »

วาไรตี๊จริงๆครับ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2010, 12:59:06 »

ใครบ้านไกล แวะ POWER BUY ใกล้บ้านท่านแทนก็ได้นะครับ โปรโมชันราคากับผ่อน 0% น่าจะเหมือนกันครับ lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2010, 15:04:41 »

อยากได้ตู้เย็นครับ อิอิกำ drunk
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #5 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2010, 15:22:14 »

อยากได้เก้าอี้นวด เรื่องเก้าอี้นวดนี่เรื่องใหญ่ ตั้งแต่ท่านผู้นำน้ำหนักขึ้น

ไม่กล้าใช้ให้เหยียบหลังอีกเลย ตัวหนักชิหาย สมัยท่านผู้นำเรียนจบมาใหม่ๆ

พาไปออกงานที่ไหนๆ ใครๆเขาก็เรียกว่าไอ้ตัวเล็ก เอวบางร่างน้อย

ใช้เหยียบหลังนี่น้ำหนักกำลังดี พอเลข3นำหน้า แม่งกลายเป็นก้อนไขมันเดินได้  drunk

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว

« ตอบ #6 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2010, 15:37:16 »

อยากได้เก้าอี้นวด เรื่องเก้าอี้นวดนี่เรื่องใหญ่ ตั้งแต่ท่านผู้นำน้ำหนักขึ้น

ไม่กล้าใช้ให้เหยียบหลังอีกเลย ตัวหนักชิหาย สมัยท่านผู้นำเรียนจบมาใหม่ๆ

พาไปออกงานที่ไหนๆ ใครๆเขาก็เรียกว่าไอ้ตัวเล็ก เอวบางร่างน้อย

ใช้เหยียบหลังนี่น้ำหนักกำลังดี พอเลข3นำหน้า แม่งกลายเป็นก้อนไขมันเดินได้  drunk

น่าเห็นใจครับ แต่เก้าอี้มันราคาสูงนะครับ ลองไปนวดเป็นครั้งๆดูก่อนก็ไม่เลวนะครับ หมอก็เลือกได้จะเอาแบบไหน ท่าไหน อิอิกำ  drunk drunk drunk

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2010, 05:56:40 »

น่าจะดีครับ   เก้าอี้ไฟฟ้า เบาะหนังนิ่มๆ  เสียบปลั๊กไฟ หลับไม่รู้เรื่องเลยครับงานนี้ เง้อ สบาย

แต่ว่า ผมเห็นด้วยกับคุณพงษ์นะครับ  ไม่ต้องไปหาเก้าอี้ที่งานก็ได้ครับ เพราะว่าที่นั่นน่าจะมีเก้าอี้นายพรานเหมือนกันครับ  ลองเลือกๆดูก่อนครับ อิอิกำ drunk
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์