หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สายไฟหุ้มสายถัก 24,8,6,4pins <3 Sleeved Cables ! ไว้ตกแต่งเคซหรือ&  (อ่าน 11927 ครั้ง)
waka_waka
Registered User
*

« เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 01:47:36 »

สวัสดี และยินดีต้อนรับคร้าบ

ขออณุญาติ มาตั้งกระทู้ใน Vmodtech จะเป็นอะไรไหมเอ่ย

เดิมทีผมขายอยู่ที่เวปอีกแห่งนึงนาม Overclockzone คร้าบ

วันนี้ขอมาเสนอขายสายไฟATX เพิ่มความยาวให้ PSU หรือไว้ตกแต่งเคซและคอมสุดรักของท่านๆนะคร้าบ

สำหรับท่านไหนอยากหาของเล่นใหม่ๆให้คอม หรือ สำหรับท่านที่สายยาวไม่พอก็ใช้ได้เหมือนกันครับ

** สำหรับผมแล้ว ถ้าท่านชอบหรือสนใจชิ้นไหน อะไรยังไง ก็PMมาได้เลยครับ และถ้าท่านประสงค์จะซื้อชิ้นไหน เพียงท่านชำระเงินง่ายๆ แล้วแจ้งให้ผมทราบ ผมก็ดำเนินการทำให้ท่านเดี๋ยวนั้นเลยครับ

ไม่เกิน 1 วัน เสร็จพร้อมส่งครับ แต่ถ้าของทำหมดยังไง ผมจะแจ้งให้ทราบอีกที กรณีนี้ ผมขอเวลาไปเดินช๊อป ไม่เกิน 2วัน เสร็จพร้อมส่งครับ **

มีทั้ง 24, 8 , 6, และ 4 pins ครับ

PCIE มี 8 และ 6 pins ครับ

สีสายถักมีสี ดำ แดง ชมพู เขียว ส้ม เหลือง น้ำเงิน ต้องแจ้งไว้ก่อนนะครับ บางสีมันก็ไม่ค่อยขึ้นแสง UV สักเท่าไหร่ เช่นสีแดง น้ำเงิน ไรเงี้ยครับ แต่เหลือง เขียว ส้มนี่หายห่วง แยงตาแทบบอด

ส่วนตัวหัวคอนเนคเต้อ ท่านก็สามารถเลือกสีได้เหมือนกันนะครับ

แต่ผมแนะนำสีดำอย่างเดิมดีแล้ว Tongue

[/url]

สีสายถักนะครับ

สะท้อนUV ครับ สีดำเด่นสุดๆ จมหายไปเลย กรั๊กๆๆๆ

ราคา
24pins 600 บาท
8pins [CPU] 200 บาท
8pins [PCI-E ต่อการ์ดจอ] 250
6pins [PCI-E ต่อการ์ดจอ] 200 บาท
6pins [CPU] 180 บาท
4pins 150 บาท

หัวสีดำ ฟรี แต่หัวสะท้อนแสง +10 บาท

ยังไม่รวมส่งนะครับ ส่งลงทะเบียน 30บาท EMS 50 บาท Smiley

รับเองได้ที่ละแวกรังสิตนะครับ เช่น โลตัส, ฟิวเจ้อ, เซีย, รังสิตซิตี้(แฟลทปลาทอง), ตลาดพูนทรัพย์, ตลาดรังสิต, หมู่บ้านลดาวัลย์-รังสิต, สมหวังไก่ย่าง ส้มตำเรือนบัวก็ไปได้นะ 55555555555

แต่มีข้อแม้ว่า ต้องโอนก่อน 50% ของราคาทั้งหมดนะครับ ผมจะได้มีทุนเป็นค่าเดินทาง และ ค่าวัสดุครับผม

โปรโมชั่นปิดเทอมใหญ่นี้

ซื้อครบเซท 24, 8, 6 ผมออกค่าส่งให้เอง
(´ε` )

ซื้อเปนคู่่ เช่น 24+8, 24+6, 6+8 รับส่วนลด5%! แต่ไม่รวมส่งคับ

เบอร์บัญชี
ไทยพาณิชย์
333-220-9661
จตุพล มงคลสิริสวัสดิ์

PM สอบถามได้ตลอดครับ ออกไปข้างนอกก็เอามือถือกดตอบได้เช่นกัน หรือไม่ก็มาหาที่บ้านได้เลยคับ รังสิต :>

ย้ำสายแน่นหนา พร้อมท่อหดกระชับวงล้อมกันหลุด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กรกฎาคม 2010, 01:56:51 โดย waka_waka » บันทึกการเข้า
waka_waka
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2010, 14:08:29 »

หึ่ม
num0619
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 09 มีนาคม 2011, 18:10:31 »

สนใจจะซื้อครับ สาย 6 pin pci e สี่ เส้น พอดีผมซื้อมามันไม่ดีอ่ะครับ เขาต่อมาไม่เป็นระเบียบ ผมอยากได้แบบในรูปที่มันเป็นระเบียบอะครับ โค้งต่ีอเป็นวงกลมแล้วสายเรียงกันเป็นระเบียบแบบในรูปอ่ะ อยากซื้อครับ แต่ถ้าทำมาไม่ดี ไม่อยากได้อ่ะครับเพราะมีอยู่แล้ว ซื้อมาสองที่แล้ว ต่อสายมาชุ่ยมาก เอาลงเครื่องแล้วสายเละเทะเลย ถ้ารับประกันว่าเป็นระเบียบแบบในรูปแ อยาก ทราบเบอร์โทรติดต่ออ่ะครับ จะซื้อ สี่เส้น pci e แล้วถ้า เรียบร้อยดีจะซ์้อ สาย 24 pin อีกเส้นครับ สีน้ำเงิน
num0619
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 09 มีนาคม 2011, 18:13:01 »

email ผม [email protected] ครับ
ANUCHA9993
*

anucha.win@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #4 เมื่อ: 10 มีนาคม 2011, 20:22:37 »

มาจาก OCZ แน่เลย ดันให้ครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์