หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ หัดเล่นครับ ท่านเทพ แนะนำทีครับ .....อิอิ  (อ่าน 6288 ครั้ง)
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

我愛泰國。

« เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 15:00:11 »

กราบสวัสดี  ชาว Vmodtech ทุกๆท่านครับผม  ห่างหายไปนานครับ กลับมาพร้อมกับ ของเล่น ชิ้นใหม่ครับ มัน คือ  Asrock  N68PV-GS ครับ  หลังจากที่ผม ทำเมนบอร์ด พังไป หนึ่งตัว กับ ECS A780GM-A Ultra  พังไปเลย เซงเลย อิอิ กำ   ผมมือใหม่ครับ  ยังไงวานท่านเทพๆ ทั้งหลายแนะนำทีนะครับผม อิอิ...........

เริ่มเลยครับ อิอิ

โอ้ว อันดับ 1 อิอิ กำ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤษภาคม 2009, 16:00:14 โดย Mahasarakham » บันทึกการเข้า

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #1 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 15:10:30 »

ทำบอร์ดพังเจ้าของร้านไม่ว่าเอาเหรอ อิอิ mdr
Friday~13rd

« ตอบ #2 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 15:17:19 »

แนะนำให้ใช้เดิมๆ  จะได้ไม่พัง   he

rofl

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร

我愛泰國。

« ตอบ #3 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 15:18:09 »

ทำบอร์ดพังเจ้าของร้านไม่ว่าเอาเหรอ อิอิ mdr

อิอิผมมีวิธีครับ   ก็บอกเจ้าของร้านว่า   ของมันไม่ดี  อิอิ  กำ   lol grrrrrr diablo rofl drunk out

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”

我愛泰國。

« ตอบ #4 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 15:19:23 »

แนะนำให้ใช้เดิมๆ  จะได้ไม่พัง   he

rofl

อิอิ  ..กำครับ   grrrrrr grrrrrr diablo rofl drunk

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #5 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 15:26:50 »

อิอิผมมีวิธีครับ   ก็บอกเจ้าของร้านว่า   ของมันไม่ดี  อิอิ  กำ   lol grrrrrr diablo rofl drunk out

เง้ออออ อิอิแรงจังครับ เอาอีกครับ อิอิ great

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #6 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 15:38:57 »

เดี๋ยวเถอะ เจ้าของร้านมาอ่านแล้วจะโดนไล่ออก ไปขายตูดกะดาราที่พัทยา อิอิ mdr
whiteII
Registered User
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 18:44:16 »

แรงจัง แรงได้อีกๆ
สบาย-สบาย

« ตอบ #8 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009, 22:14:25 »

ทำบอร์ดพัง แสดงว่ามือเข้าขั้นเตพแล้วครับ

พอบอร์ดพังเราก็เอาไปเคลม หลังจากผ่านการตรวจอย่างละเอียด

จาก จนท. จอมจับผิด ที่บริษัทอุตส่าห์จ้างมา แต่เราเนียนกว่า มันจับผิดเราไม่ได้

แม้มันจะส่อง และส่อง จนส่องอย่างละเอียดเท่าไหร่ก็ไม่เจอ ทีนี้มันก็จะถามว่า บอร์ดเป็นอะไร

เราก็ตอบอย่างมั่นใจว่า อยู่ดีๆ ก็เปิดไม่ติดซะงั้น ไม่ได้ไปทำอะไรมันเลย ... อิอิ ให้ตายซิโรบิ้น

(แค่เชื่อม Trimpot ไปตัวสองตัว แบบว่าไฟมันไม่พออะ)

ก็ได้ตัวใหม่มา (ใหม่ของเรา เก่าของคนอื่น)

เราก็เข้าขั้นโปรเตพ แล้ว

วัฎจักร ก็เริ่มดำเนินการไปเรื่อย จนกว่าเราจะเลิกเล่นคอม

ยินดีด้วยครับ ... อิอิ

beerking

« ตอบ #9 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009, 22:28:13 »

ทำบอร์ดพัง แสดงว่ามือเข้าขั้นเตพแล้วครับ

พอบอร์ดพังเราก็เอาไปเคลม หลังจากผ่านการตรวจอย่างละเอียด

จาก จนท. จอมจับผิด ที่บริษัทอุตส่าห์จ้างมา แต่เราเนียนกว่า มันจับผิดเราไม่ได้

แม้มันจะส่อง และส่อง จนส่องอย่างละเอียดเท่าไหร่ก็ไม่เจอ ทีนี้มันก็จะถามว่า บอร์ดเป็นอะไร

เราก็ตอบอย่างมั่นใจว่า อยู่ดีๆ ก็เปิดไม่ติดซะงั้น ไม่ได้ไปทำอะไรมันเลย ... อิอิ ให้ตายซิโรบิ้น

(แค่เชื่อม Trimpot ไปตัวสองตัว แบบว่าไฟมันไม่พออะ)

ก็ได้ตัวใหม่มา (ใหม่ของเรา เก่าของคนอื่น)

เราก็เข้าขั้นโปรเตพ แล้ว

วัฎจักร ก็เริ่มดำเนินการไปเรื่อย จนกว่าเราจะเลิกเล่นคอม

ยินดีด้วยครับ ... อิอิ

เห็นด้วยครับผมก็เริ่มจากจุดนี้ครับ อิอิ
beerking

« ตอบ #10 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009, 22:28:58 »

เดี๋ยวเถอะ เจ้าของร้านมาอ่านแล้วจะโดนไล่ออก ไปขายตูดกะดาราที่พัทยา อิอิ mdr

เง้อ  พัทยา ราคาไม่ดีครับ อิอิ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์