หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆๆคะช่วยหนู๋ เลือก คีย์บอร์ด ด้วยค่ะ  (อ่าน 4361 ครั้ง)
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

我愛泰國。

« เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 19:06:09 »

อิอิ  ขอหนุ่มสารคามตั้งกระทู้มั่งนะครับ ไม่ได้ตั้งนาน มันเงี่ยงครับ อิอิกำ  drunk lol go out

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 19:28:33 »

gasp gasp gasp gasp

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chodose

« ตอบ #2 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 20:59:14 »

เจ๊คนแรกหน้าคีบอรด น่ากลัวจะมีเดือยงอกจัง drunk
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #3 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 21:25:12 »

นั่นมันลอจิเทคแบบดาราของเรานี่ครับ อิอิกำ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #4 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2010, 09:30:49 »

คีย์บอร์ดโครตโสโครกเลยครับ  no

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2010, 11:53:18 »

คีย์บอร์ดโครตโสโครกเลยครับ  no

ผมคิดว่าคอนผัวมันมากกว่าครับ อิอิกำ drunk
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #6 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2010, 12:48:22 »

จะว่าไปแล้วนี่ยังถือว่าสะอาดกว่าของออฟฟิสผมนะครับ แม่มมีทั้งฝุ่น เศษแม๊ก คลิปหนีบกระดาษ เศษขนม เศษเล็บ เคาะออกมาทีคงได้เป็นกิโล พอมันกดไม่ได้แม่มบอกผมว่าคีย์บอร์ดพัง

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #7 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2010, 15:03:42 »

ผมคิดว่าคอนผัวมันมากกว่าครับ อิอิกำ drunk
+10 drunk
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์