หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประมูล 9600GT Blackpearl 512mb256bit ddr3  (อ่าน 13630 ครั้ง)
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #15 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2010, 15:12:51 »

lol หน้าตามันคุ้นๆนะครับ ใช่ ตัวที่ เค้าใส่ซองกันกระแทกมาให้รึป่าว ในเว็บโน้นอ่ะ เพิ่งส่องดีๆอิอิ

kickass
Registered User
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2010, 15:28:11 »

ดัน
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #17 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2010, 16:17:46 »

lol หน้าตามันคุ้นๆนะครับ ใช่ ตัวที่ เค้าใส่ซองกันกระแทกมาให้รึป่าว ในเว็บโน้นอ่ะ เพิ่งส่องดีๆอิอิ
ขอลิ้งค์ดิ๊ eek
cicimaru

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #18 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2010, 17:06:51 »

lol อิอิ ท่านเก็บไว้นั้นแหละดีแล้วครับ มาประมูลแถวนี้ คงต้องตุ๊กตาลม มือสองคะรับอิอิ พวกน้าๆแถวนี้เล่นแต่ของแรงๆไม่มีตกรุ่นเลยเง้อ
 lol ลืมท่านไม่ชัดหรือว่าการ์ดมันสนิมเขอะ ผมว่าถ่ายใหม่ดีกว่าถ้าจะขายนะ เดียวเอาไปแล้วดราม่าเคลมไม่ได้

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #19 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2010, 19:30:19 »

lol อิอิ ท่านเก็บไว้นั้นแหละดีแล้วครับ มาประมูลแถวนี้ คงต้องตุ๊กตาลม มือสองคะรับอิอิ พวกน้าๆแถวนี้เล่นแต่ของแรงๆไม่มีตกรุ่นเลยเง้อ
 lol ลืมท่านไม่ชัดหรือว่าการ์ดมันสนิมเขอะ ผมว่าถ่ายใหม่ดีกว่าถ้าจะขายนะ เดียวเอาไปแล้วดราม่าเคลมไม่ได้
eyes
SinGamers

« ตอบ #20 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2010, 20:39:50 »

eyes

ไม่มีใครสนใจจะเล่าเรื่องราว ให้ฟังกันหน่อยเหรอครับ

ท่าน Chris ที่ถามผมว่าได้ PSU ตัวไหน ผมได้ Pulsar RED 750w นะครับ
ผมตอบในกระทู้ของผมอะครับ แล้วก็ในเวปเขียวด้วย(ตอนเข้าไปดันไม่ทันเห็นว่าเป็นท่าน เหอๆ)

คนแก่มารำลึกความหลังกันนะ
http://www.vmodtech.com/webboard/index.php?topic=5401.msg60524

พลังที่ปราศจากคุณธรรมคือบ้าคลั่ง แต่ คุณธรรมที่ปราศจากพลังก็ไร้ค่า
ไม่ชอบแดงแต่เป็นแฟนATi
Chris

« ตอบ #21 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2010, 20:56:26 »

eyes

ไม่มีใครสนใจจะเล่าเรื่องราว ให้ฟังกันหน่อยเหรอครับ

ท่าน Chris ที่ถามผมว่าได้ PSU ตัวไหน ผมได้ Pulsar RED 750w นะครับ
ผมตอบในกระทู้ของผมอะครับ แล้วก็ในเวปเขียวด้วย(ตอนเข้าไปดันไม่ทันเห็นว่าเป็นท่าน เหอๆ)
สงสัยท่านcicimaruกลัวจะเป็นการเอาเปรียบเจ้าของกระทู้จนเกินไปมั้ง เพราะไม่มีใครสู้ท่านcicimaruเลย mdr

เรื่องpsuก็ต้องดีใจด้วยสิครับ เพราะได้อย่างที่หวังไว้เลย ^^
INUGAMI21

« ตอบ #22 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2010, 23:24:52 »

สรุปใครได้การ์ดไปครับ แล้วเจ้าของกระทู้เค้ารับราคาไม่ได้รึไง เอ....... slap

ร๊ากแม่บ๊อง บ๊อง&แครอท
cicimaru

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #23 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2010, 00:19:30 »

lol ไม่มีใครได้ไปครับ เจ้าของผมคิดว่าเค้าน่าจะเก็บไปขายต่อคนอื่นที่เว็บโน้นแทน ไหนๆก็ปิดแล้ว แต่มีคนสงกะสัย
คือ ตอนผมไปแรดๆหาเรื่องเสียกระตัง ก็ไปเจอกระทู้หนึ่ง ขายการ์ดจอครับ เค้าว่า เนื่องจากคนขายคนเก่า ส่งการ์ดใส่ซองกันกระแทกมาให้  rofl ไม่รู้มันเอาตาตุ่มคิดรึป่าว ส่งการ์ดจอใส่ซองกันกระแทก สภาพการ์ดงี้เยินเลยครับ เค้าลองแล้วใช้ได้เล่นเกมจบ เค้าก็เอามาขายต่อเลย  แต่ไม่แน่ใจว่าตัวเดียวกันกะคนนี้รึป่าว เพราะหน่วยความจำผมมันเสือมคะรับ ก็เลยถามๆดูอิอิ จำได้ว่าการ์ดสีดำๆนะ เค้าขาย 1500 หรือไงนิแหละ

การเปิดประมูล ควรให้ข้อมูลครบๆครับเดียวจะมีดราม่ากัน อย่างในภาพขึ้นสนิมนี้(ตามภาพ) ถึงเหลือประกัน HWHก็คงไม่รับเคลมครับ อันนี้ผมเห็นแล้วเสียวๆ ผมเลยไปแก้กระทู้ขายของผมเหมือนกันว่าสภาพการ์ดผมมีตำหนิอะไรบ้าง ก็บอกคนที่สนถามมาว่ามันเป็นอะไรยังไงให้เค้าติดสินใจให้ดีก่อนมาซื้ออิอิ ก็เลยขายไม่ได้เลยอิอิกำ

ต้องดูด้วยว่าคนประมูลเยอะหรือป่าว อย่างเว็บนี้ น้าๆมีแต่ของแรงๆใหม่สดในมือ คงไม่สนการ์ดตัวเล็กๆเก่าๆแน่ การเปิดราคาถูกก็ไม่ช่วยให้มีการแข่งขันครับ ผมเห็นแล้วก็เป็นอ่ะนะบอกแกตั้งขายดีกว่าอิอิ

ท่านคริสขอลิ้งค์ ผมไม่ได้เมมไว้เง้อ เว็บนั้นเคลื่อนที่ตลอดเวลา หายากพอควร แต่การ์ดสีดำ ซิ้งค์ไม่เหมือนกันครับ ใช่ไม่ใช่ไงก็ไม่รู้เลยไม่ต้องดูหรอกครับมันผ่านไปแล้วอิอิ

แต่เห็นเสี่ยปล่อย บอร์ดได้แล้วนิ คงได้ ล้อแล้ว 2 เหลืออีก 2 ใช่ไหมคะรับอิอิกำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 สิงหาคม 2010, 00:30:12 โดย cicimaru » บันทึกการเข้า

Chris

« ตอบ #24 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2010, 07:15:15 »

แต่เห็นเสี่ยปล่อย บอร์ดได้แล้วนิ คงได้ ล้อแล้ว 2 เหลืออีก 2 ใช่ไหมคะรับอิอิกำ
หึหึ ได้2ล้อ เหลือ2ล้อ...ยางอีกล่ะ ::190208:: ::190208:: ::190208::
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์