หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Review : BenQ V2420 24" Full HD LED-backlid LCD monitor  (อ่าน 7853 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 01:05:02 »

24" Full HD LED-backlid LCD monitor
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
chong

« ตอบ #1 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 01:20:17 »

glasses คนแรก
beerking

« ตอบ #2 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 07:13:08 »

ใหญ่น่าใช้ดีจัง
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #3 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 08:00:01 »

ก็สวยดีครับ หน้าตาก็พอไปไหว ใหญ่สะใจดี ราคาก็ยังถือว่าokนะ ผมซื้อLG 19'' LCD เก้าพันกว่าบาทสมัยโน้น
นี่เจ็ดพันกว่าบาทเองได้ตั้ง24''
 Cool Cool Cool
yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #4 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 08:00:45 »

oh

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #5 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 08:02:46 »

แบบนี้เขาเรียก ขาเล็กอกใหญ่ ใช่เปล่าครับ  lol

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
SinGamers

« ตอบ #6 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 10:44:18 »

ก็สวยดีครับ หน้าตาก็พอไปไหว ใหญ่สะใจดี ราคาก็ยังถือว่าokนะ ผมซื้อLG 19'' LCD เก้าพันกว่าบาทสมัยโน้น
นี่เจ็ดพันกว่าบาทเองได้ตั้ง24''
 Cool Cool Cool

แต่ของสมัยก่อนมันก็ทนกว่าสมัยนี้นะครับ จอ LCD 17นิ้ว ผมซื้อมา 24K 8ปี ได้แล้วมั้ง(ความจำไม่ค่อยดี)
ทุกวันนี้ยังใช้ได้ดี แต่ Power ภายนอกมีงอแงบ้างนิดหน่อย เมื่อก่อนซื้อคอมไม่สนประกันเลย(ไม่เคยต้องใช้)
เดี๋ยวนี้ดูแต่ประกันก่อน เดี๋ยวนี้วิ่งเครมของเป็นว่าเล่นเลย

ตอนนั้นจำได้ว่า LG 21นิ้ว ราคา 110K เห็นแล้วหนาวเลย

คนแก่มารำลึกความหลังกันนะ
http://www.vmodtech.com/webboard/index.php?topic=5401.msg60524

พลังที่ปราศจากคุณธรรมคือบ้าคลั่ง แต่ คุณธรรมที่ปราศจากพลังก็ไร้ค่า
ไม่ชอบแดงแต่เป็นแฟนATi
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #7 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 11:35:39 »

ไม่แพงเลยราคานี้  lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #8 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 20:16:09 »

หน้าตารูปร่างคลาสสิคดีเหลือเกินครับ LED 24 นิ้วกับราคาเจ็ดพันกว่านี่ น่าเล่นมาก ๆ เลย

ถ้าผมกำลังคิดอัพเกรดมอนิเตอร์แล้วล่ะก็ ตัวนี้ก็เป็นอีก 1 ตัวเลือกแน่นอน great

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #9 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2010, 08:11:22 »

สวย บาดตา

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2010, 09:00:11 »

ของเค้าดีจริงๆครับ  จอใหญ่ดี ตั้ง 24 นิ้ว

สมัยนี้ เค้าไม่ใช้กันแล้วครับ  จอLCD 17 - 19 นิ้ว มันธรรมดาไปครับ

เอามาขายให้ผมดีกว่าครับ แล้วไปซื้อตัวนี้มาแทนครับ  ดีกว่ากันเยอะครับ

200 บาทนะครับ   เดี๋ยวค่าส่งจัดมาแบบ NTC จ่ายปลายทางก็ได้ครับ อิอิกำ drunk
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #11 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2010, 09:13:38 »

ของเค้าดีจริงๆครับ  จอใหญ่ดี ตั้ง 24 นิ้ว

สมัยนี้ เค้าไม่ใช้กันแล้วครับ  จอLCD 17 - 19 นิ้ว มันธรรมดาไปครับ

เอามาขายให้ผมดีกว่าครับ แล้วไปซื้อตัวนี้มาแทนครับ  ดีกว่ากันเยอะครับ

200 บาทนะครับ   เดี๋ยวค่าส่งจัดมาแบบ NTC จ่ายปลายทางก็ได้ครับ อิอิกำ drunk

::192:: ถ้าเปิดไม่ติด 200 ป๋าเหลิม เอาเปล่าครับอิอิ   lol drunk go

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์