หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : ECS A885GM-A2 AM3 Motherboard Review  (อ่าน 5959 ครั้ง)
สบาย-สบาย
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 22:36:49 »

ECS เดี๋ยวนี้ บอร์ดสวย เรียบร้อยดีเหมือนกัน ราคาคงน่าคบด้วย

Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #16 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 23:03:23 »

lol กับ 6 หัวคงเอื้อมไม่ถึงคะรับ น่าจะเอา ตัวเปิดหัวมาลองให้ดูมากกว่า เปิดไม่ได้ก็จะมองตัวอื่นเลยอิอิ ว่าไปบอร์ดเอเอ็มดีถูกสุดตอนนี้ ไบโอสตาร์ บายดีคอม เก็บกินหมดครับ บอร์ดถูกๆสะใจไม่แคร์ประกัน อิอิ

บอร์ดตัวนี้เปิดหัวไม่ได้แน่นอน เพราะไม่มีฟังค์ชัน ACC ครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #17 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 23:15:28 »

ชอบ ECS นะ แต่ขนาด ECS A890GXM-AU ที่ Com7 ปลื้มนักปลื้มหนา(รางวัล Computex Best Choice)
เปิดตัวมาตั้งนานแล้วยังไม่เคยเห็นวางขายเลย ไม่รู้อยากจะทำตลาดไทยไหม(คนตังน้อยมีสิทธิแรงไหมครับ)

ว่าไปเรื่อง COM7 ไม่ยอมประกาศผลรางวัลผู้ร่วมสนุกโครงการ Fermi เลยนะครับ มีเหตุผลกลใด ใยไม่แจ้งให้ทราบกันบ้าง ว่าจะไปโพสต์ในพันทิป ก็จำพาสไม่ได้เสียแล้ว

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์