หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเขาน่ารักดีครับ  (อ่าน 10108 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 17:58:41 »

อย่าหาว่างั้นงี้เลยครับ

ถ้าให้เลือกมีเมียหุ่นอย่างงี้ หน้าตาประมาณนี้ คิดว่าคงขอผ่านครับ   

สงสัยมาแนวนี้  ไม่เป็นอันทำอะไรครับ  ขลุกอยู่แต่ในห้องอย่างเดียว เง้อ
ต้องหาเงินมาเลี้ยงดูมันอีก   แบบนี้ขอแบบชั่วครั้งชั่วคราวเจอกันทีก็น่าจะดีไม่น้อยครับ เง้อ 

แบบที่มีก็ดีแล้วครับ   รู้สึกว่า  ตัวเองต้องหันหน้าเข้าหาวัด  ฟังเทศน์ฟังธรรม  สงบจิตสงบใจขึ้นครับ    ดีเหมือนกันครับจิตใจไม่ฟุ้งซ่านครับ  แถมมันให้เงินใช้ตั้งวันละ 200 บาทแหน่ะครับ น้อยกว่าจับกังแบกกระสอบข้าวสารอีกครับ ดูสิ   ดีขนาดไหนครับ  อิอิกำ drunk
MrHelix
Vmodtech Member

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #16 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 18:37:21 »

เง้อออออ ชีวิตครับ  drunk drunk drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
kim

« ตอบ #17 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 18:50:31 »

ถ้าให้เลือกมีเมียหุ่นอย่างงี้ หน้าตาประมาณนี้ คิดว่าคงขอผ่านครับ  

สงสัยมาแนวนี้  ไม่เป็นอันทำอะไรครับ  ขลุกอยู่แต่ในห้องอย่างเดียว เง้อ
ต้องหาเงินมาเลี้ยงดูมันอีก   แบบนี้ขอแบบชั่วครั้งชั่วคราวเจอกันทีก็น่าจะดีไม่น้อยครับ เง้อ 

แบบที่มีก็ดีแล้วครับ   รู้สึกว่า  ตัวเองต้องหันหน้าเข้าหาวัด  ฟังเทศน์ฟังธรรม  สงบจิตสงบใจขึ้นครับ    ดีเหมือนกันครับจิตใจไม่ฟุ้งซ่านครับ  แถมมันให้เงินใช้ตั้งวันละ 200 บาทแหน่ะครับ น้อยกว่าจับกังแบกกระสอบข้าวสารอีกครับ ดูสิ   ดีขนาดไหนครับ  อิอิกำ drunk

หน้าตาดีๆ ขยันทำงาน เอาใจใส่เรา ตามใจเราทุกอย่าง แบบนี้ก็ยังมีนะครับพี่หมอ love

ส่วนที่พี่หมอกล่าวมามันก็มีเยอะถมไปดังEดอกจัญไรมาเกิด แบบนี้เจอหน้าตู้ก็พอแล้ว no

อยากเป็นกำลังใจให้พี่หมอก้มหน้าก้มตาสู้กันต่อไป นะเง้อ diablo
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #18 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 18:55:17 »

lol ผมเล็กขอผมก่อนนะครับอิอิ

Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #19 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 19:17:10 »

ต้องหาเงินมาเลี้ยงดูมันอีก   แบบนี้ขอแบบชั่วครั้งชั่วคราวเจอกันทีก็น่าจะดีไม่น้อยครับ เง้อ 

แบบที่มีก็ดีแล้วครับ   รู้สึกว่า  ตัวเองต้องหันหน้าเข้าหาวัด  ฟังเทศน์ฟังธรรม  สงบจิตสงบใจขึ้นครับ    ดีเหมือนกันครับจิตใจไม่ฟุ้งซ่านครับ  แถมมันให้เงินใช้ตั้งวันละ 200 บาทแหน่ะครับ น้อยกว่าจับกังแบกกระสอบข้าวสารอีกครับ ดูสิ   ดีขนาดไหนครับ  อิอิกำ drunk

เป็นผมคงไม่ได้คิดอะไรครับ เพราะมันคงไม่มีเวลาคิด คงหลับหูหลับตาเอาไปก่อนล่ะครับ อิอิกำ love

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 07:29:36 »

ต้องหาเงินมาเลี้ยงดูมันอีก   แบบนี้ขอแบบชั่วครั้งชั่วคราวเจอกันทีก็น่าจะดีไม่น้อยครับ เง้อ 

แบบที่มีก็ดีแล้วครับ   รู้สึกว่า  ตัวเองต้องหันหน้าเข้าหาวัด  ฟังเทศน์ฟังธรรม  สงบจิตสงบใจขึ้นครับ    ดีเหมือนกันครับจิตใจไม่ฟุ้งซ่านครับ  แถมมันให้เงินใช้ตั้งวันละ 200 บาทแหน่ะครับ น้อยกว่าจับกังแบกกระสอบข้าวสารอีกครับ ดูสิ   ดีขนาดไหนครับ  อิอิกำ drunk

หน้าตาดีๆ ขยันทำงาน เอาใจใส่เรา ตามใจเราทุกอย่าง แบบนี้ก็ยังมีนะครับพี่หมอ love

ส่วนที่พี่หมอกล่าวมามันก็มีเยอะถมไปดังEดอกจัญไรมาเกิด แบบนี้เจอหน้าตู้ก็พอแล้ว no

อยากเป็นกำลังใจให้พี่หมอก้มหน้าก้มตาสู้กันต่อไป นะเง้อ diablo

หาเลาะเบิ่งกังสะดารตั๊วอาว      อยู่ ขอนแก่นบ่อแม่นเบาะ   เฮาไปเลาะมาแล้วนะครับ    รู้สึกว่า  ถ้าได้สักดอกสองดอกจะดีมากๆครับ เง้อ drunk    ว่าแต่  ลาบสมัยนี้ปรุงตามใจคนกินมากขึ้นครับ  ไม่รู้ขี้เพี้ยหายไปไหนก็ไม่รู้ครับ   น้ำซุบเอาไว้ซดก็ไม่มีแล้วครับเดี๋ยวนี้  เง้อ    อย่างว่าครับ เพี้ยไม่ได้สเตอร์ไร  แมนแถวๆนั้นคงรับบ่อได้ครับ  เง้อ tuxout

แต่ว่ามันมีนะครับ  เมื่อก่อนเคยเจอดวงคาราโอเกะ เห็นใส่เสื้อกระโปรงบาน  ส่องๆไปส่องๆมา แก่นนคร  ดูๆไปอีก  ....  อ้าว   นี่มันรุ่นเคี้ยวหมากแล้วนี่หว่า  เง้อ   สงสัยมันคงไปแอบสอยของเด็กแถวนั้นมาอัพค่าตัวมันแน่นอนครับ อีกอย่างรุ่นนั้นคงไม่ใช่แหวนครับ แต่เป็น นาฬิกาไปแล้วครับ อิอิกำ drunk

kim

« ตอบ #21 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 07:55:06 »

หาเลาะเบิ่งกังสะดารตั๊วอาว      อยู่ ขอนแก่นบ่อแม่นเบาะ   เฮาไปเลาะมาแล้วนะครับ    รู้สึกว่า  ถ้าได้สักดอกสองดอกจะดีมากๆครับ เง้อ drunk    ว่าแต่  ลาบสมัยนี้ปรุงตามใจคนกินมากขึ้นครับ  ไม่รู้ขี้เพี้ยหายไปไหนก็ไม่รู้ครับ   น้ำซุบเอาไว้ซดก็ไม่มีแล้วครับเดี๋ยวนี้  เง้อ    อย่างว่าครับ เพี้ยไม่ได้สเตอร์ไร  แมนแถวๆนั้นคงรับบ่อได้ครับ  เง้อ tuxout

แต่ว่ามันมีนะครับ  เมื่อก่อนเคยเจอดวงคาราโอเกะ เห็นใส่เสื้อกระโปรงบาน  ส่องๆไปส่องๆมา แก่นนคร  ดูๆไปอีก  ....  อ้าว   นี่มันรุ่นเคี้ยวหมากแล้วนี่หว่า  เง้อ   สงสัยมันคงไปแอบสอยของเด็กแถวนั้นมาอัพค่าตัวมันแน่นอนครับ อีกอย่างรุ่นนั้นคงไม่ใช่แหวนครับ แต่เป็น นาฬิกาไปแล้วครับ อิอิกำ drunk

gasp gasp

บ่แม่นดอก แต่เดี้ยวนี้อะไรๆก็เป็นไป่ได้ ดังสูเจ้าว่ามาทุกดอก drunk
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #22 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 08:33:16 »

เข้ามาเอาอีกทีนึงครับ   drunk drunk glasses

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
FORCE
Registered User
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 20:26:08 »

เป็นตาลงไปเล่นน้ำนำแท้หนอ   mdr mdr mdr
Stefran Dekven
มหาเทวะ เว็บมาสเตอร์

« ตอบ #24 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 19:16:53 »

เปรี้ยย  whip

- ขายบ้านหมู่บ้านบัวหลวง ถนน เทศบาล4 ตำบล ปากเพรียว อ.เมือง สระบุรี
http://www.bkkeasy.com/viewProduct.php?pid=16035

- ขายที่ดิน 10 ไร่ (เขาใหญ่)ต.หนองน้ำแดง อ.ปากช่อง ห่างจากถ.ธนรัตน์ 2-3km(ทางวัดถ้ำไตรรัตน์)
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #25 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 19:31:58 »

เปรี้ยย  whip

สักสิดจิงๆ เทพเสด็จ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #26 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 21:07:18 »

น่าจะเป็นดีเจนะครับคนนี้เคยเห็นผ่านๆ

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์