หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูรูปลูกชายผมกันครับ อิอิกำ  (อ่าน 16485 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #30 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009, 02:05:43 »

ดูจากขนาดของไอ้นั้น ฟันธงว่ารอดแน่ๆครับ แต่คนจะไม่รอดนะสิ เพราะกินจุ อิอิ beurk

ตกลงได้ชื่อยังท่าน

ได้แล้วครับ ชื่อน้ำเชี่ยวนั่นแหละครับ ตอนนี้มันไม่นอนแล้วครับ ซนอย่างเดียวเลย เด๋วพรุ่งนี้พาไปเที่ยวพันธุ์ทิพย์ดีกว่าครับ อิอิ
เสียดาย ไปไม่ไหวแล้ว ค่ารถบาน ไม่งั้นล่ะก็จะลักพาตัวเรียกค่าไถ่ไอ้น้ำเชี่ยวซะหน่อย mdr

เอิ้กๆ คงไม่มีค่าไถ่เหลือให้แล้วครับ หมดตรูดไปกับค่าตัวมันหมดแล้วครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
kim
Vmodtech Member

« ตอบ #31 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009, 23:14:23 »

ดูจากขนาดของไอ้นั้น ฟันธงว่ารอดแน่ๆครับ แต่คนจะไม่รอดนะสิ เพราะกินจุ อิอิ beurk

ตกลงได้ชื่อยังท่าน

ได้แล้วครับ ชื่อน้ำเชี่ยวนั่นแหละครับ ตอนนี้มันไม่นอนแล้วครับ ซนอย่างเดียวเลย เด๋วพรุ่งนี้พาไปเที่ยวพันธุ์ทิพย์ดีกว่าครับ อิอิ
เสียดาย ไปไม่ไหวแล้ว ค่ารถบาน ไม่งั้นล่ะก็จะลักพาตัวเรียกค่าไถ่ไอ้น้ำเชี่ยวซะหน่อย mdr

เอิ้กๆ คงไม่มีค่าไถ่เหลือให้แล้วครับ หมดตรูดไปกับค่าตัวมันหมดแล้วครับ อิอิ

gasp
ไม่เป็นไรท่าน ท่านคริสเค้าเรียกไม่แพงหรอก แค่การ์ดจอตัวเดียว CPUหนึ่งตัวเอง lol
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์