หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จำฉากนี้ได้มั๊ย  (อ่าน 12730 ครั้ง)
Chris
Vmodtech Member

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #15 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 09:31:54 »

ภาพดูสวยดีนะ ^^
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 09:42:29 »

bad company ผมก็เล่นจบแล้วนี่นา แต่จำไม่ได้อ่ะ  drunk

หลัง ๆ ผมก็ค่อนข้างที่จะดื่มด่ำกับฉากรอบ ๆ เหมือนกันนะครับ ชอบดูว่ามันทำสมจริงแค่ไหน สวยงามขนาดไหน ผมเล่นแนว fps เหมือนท่านนี่แหละ หลาย ๆ คนบอกเล่นแล้วอ้วกแตกแต่ผมไม่เป็นนะครับ ส่วนมากจะน๊อคไปเลยมากกว่า drunk

เรื่องเล่นเกมส์พวกนี้แล้วปวดกะบาล ผมก็เป็นครับ

ถ้าไม่เปิด Vsync นะครับ   

แต่ถ้าเปิดแล้ว  โอเคเลยครับ   ขอเฟรมเรทนิ่งๆแค่40 ก็เล่นได้แล้วคัรบ  เง้อ 

แต่ว่าดีที่สุดจริงๆก็  ให้เต็มค่าตามรีเฟรชเรทนิ่งๆ ก็จะดีมากๆครับ เง้อ   ว่าแต่ถ้าเจอพวกจอ 100Hz นี่  สงสัย  มีแสนก็หมดแสนแน่นอนครับ   สามการ์ดจะพอมั๊ยนั่น อิอิกำ drunk
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #17 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 10:50:24 »

เสียดายที่เกมนี้เล่นคนเดียวจบเร็วไปครับ  Cry

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Friday~13rd

« ตอบ #18 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 11:11:42 »

กำลังเดินส่องนกอยู่  กะจะเดินหาวิวสวยๆ เหมือนฉากของ จขกท.  แต่ไม่เจอ
อิอิ กำ มันคนละเรื่องกันนี่หว่า  เอิ้กๆๆ    out

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #19 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 11:18:14 »

ภาพแบบนี้ 4850 พริ้วไหมครับ

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
tpp
True Love Always

« ตอบ #20 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 11:57:50 »

bad company ผมก็เล่นจบแล้วนี่นา แต่จำไม่ได้อ่ะ  drunk

หลัง ๆ ผมก็ค่อนข้างที่จะดื่มด่ำกับฉากรอบ ๆ เหมือนกันนะครับ ชอบดูว่ามันทำสมจริงแค่ไหน สวยงามขนาดไหน ผมเล่นแนว fps เหมือนท่านนี่แหละ หลาย ๆ คนบอกเล่นแล้วอ้วกแตกแต่ผมไม่เป็นนะครับ ส่วนมากจะน๊อคไปเลยมากกว่า drunk

เรื่องเล่นเกมส์พวกนี้แล้วปวดกะบาล ผมก็เป็นครับ

แต่ถ้าเปิดแล้ว  โอเคเลยครับ   ขอเฟรมเรทนิ่งๆแค่40 ก็เล่นได้แล้วคัรบ  เง้อ 

แต่ว่าดีที่สุดจริงๆก็  ให้เต็มค่าตามรีเฟรชเรทนิ่งๆ ก็จะดีมากๆครับ เง้อ   ว่าแต่ถ้าเจอพวกจอ 100Hz นี่  สงสัย  มีแสนก็หมดแสนแน่นอนครับ   สามการ์ดจะพอมั๊ยนั่น อิอิกำ drunk

เล่น fps มากๆนี่ต้องพักผ่อนสายตาบ้างครับ มองสีเขียวๆหรือออกไปส่องตู้น่าจะเป็นทางเลือกที่ดีครับ  drunk

ภาพแบบนี้ 4850 พริ้วไหมครับ

สบายมากครับ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #21 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 11:59:14 »

จริง ๆ ผมไม่เคยเป็นอะไรนะครับเล่น fps คือเล่นแนวไหนผมก็ไม่เป็นครับ ที่เป็นอย่างเดียวคือเมื่อยแขนครับ  drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Capacitor

Driver ชีวิตของคน

« ตอบ #22 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 12:50:09 »

ตัวนี้ก็ใช้มา 2 ปีแล้วครับ จะเข้าปีที่สาม เดือนหน้านี้  คงต้อง Happy Bird Day เครื่องที่ครบรอบ 3 ปี ด้วยการ CrossFire การ์ดมันสะเลย  biggrin  2 เกือบ 3 ปีที่แล้ว ราคาการ์ดตัวนี้ก็แพงใช้เล่นเลย ท่านๆทั้งหลายน่าจะรู้ sarcastic  แต่ตอนนี้ให้ทายว่าราคามันน่าจะอยู่ที่เท่าไหร่  mdr  PowerColor 4850/512  Original Factory

ใจคนมันลึก  ยากจะหยั่งถึง
Capacitor

Driver ชีวิตของคน

« ตอบ #23 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 13:03:22 »

ลืมบอกพี่น้องไปอีกเรื่อง Bad Company 2 UPDATE 100% มาแล้ว เพิ่มด่านมาให้อีก 3-4 ด่าน รับรองมันหยดเพิ่มแน่ๆ5555   เห็นท่าน Yuki_Kaze ถามมาว่า 4850 พริ้วมั๊ย sarcastic  ที่ผมโพสมาก็เอามาจากการ์ดตัวนี้ครับพี่น้อง
ไม่ Clock เพิ่ม ไม่ปรับ Vsync ไม่  X Antialiasing บอกเลยว่าเดิมๆ Original  great

Phenom 9550
GA-MA790X-DS4
Gell 1066 X2 Over Clock
PowerColor 4850/512
PSU Enlighte 500 W
BENQ T112W  22"
เกือบ 3 ปีที่แล้ว จัดชุดนี้ ไม่ถึง 25,000 + UPS 1 ตัว Cool

ใจคนมันลึก  ยากจะหยั่งถึง
kim

« ตอบ #24 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 13:06:22 »

ของผมต้องปิดเอาไว้ครับ มาตราฐานตาผมอยู่ที่ 60+ ขึ้นไปถึงจะว่าลื่นๆ แถว 30 ยังว่าหน่วงๆเลย
yuki_kaze

« ตอบ #25 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 13:37:31 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ mdr

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #26 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 13:46:00 »

great

dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #27 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 21:18:13 »

ฉากเขมรโดนบุกครับ

รับfitting3/8จ้า
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #28 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 09:52:07 »

ฉากเขมรโดนบุกครับ
เง้อครับ  drunk drunk drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
S.T.A.L.K.E.R

« ตอบ #29 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2010, 01:21:01 »

BF ยังไม่เคยเล่นครับ ผมเล่น fps มากกว่าแนวอื่น ชอบดูฉากสวยๆ แต่ถ้าเกมส์ไหนสวยมากมีกระตุกครับ lol ทุกวันผมจะเล่น COD4 online ครับ ติดเลยเกมส์นี้ สนุกดีได้ไล่ยิงชาวบ้าน(ในเกมส์ครับ) drunk

Q9450
EP45T-UD3P
GEIL 4G/1600Mhz
HD 3650 Sapphire+ASUS CF
Enermax EG465P-VE
LIAN LI
LG W2253TQ
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์