หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CRYSIS 2 4,800 บาทครับ !  (อ่าน 20729 ครั้ง)
สบาย-สบาย
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 01:09:57 »

น่าจะขาย กระเป๋าเป้ ใส่หุ่น ส่วนตัวเกมส์น่าจะกลายเป็นของแถมไปแล้ว

figure สวยดีครับ ไม่แพงเล้ย ... อิอิ

ปล...ออนบอร์ดอย่างเรา ตังอยู่ครบแน่ๆ ...
8400GS กระเป๋ายิ้มด้วยคนครับ  mdr

เพราะการ์ดจอช่วยไว้แท้ๆ ... อิอิ ยินดีกับกระเป๋ายิ้มด้วยครับ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 08:26:33 »

4800 นี่ได้ 3 รอบเลยนะครับ เง้อ drunk
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #17 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 08:34:02 »

คอนเซ็ปต์ผมคือเล่น offline เท่านั้น online ไม่เคยสนครับ  whistle

แต่เป้มันสวยดีเหมือนกันนะครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
yoshiki

« ตอบ #18 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 09:00:38 »

นั่งรอตามแผงปลา อิอิ กำ lol
Jill

« ตอบ #19 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 14:39:19 »

ออกมีนา ปีหน้าปู้นนนนน   grrrrrr
yuki_kaze

« ตอบ #20 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 14:58:21 »

lol เกม ปัจจุบันราคาแพง ผูกผันออนไลน์ ต่อให้มีแผ่นตอนลงก็ต้องออนไลน์ตอนจะลงหลายเกม ซึ่งเน็ตบ้านเราก็งั้นๆ Server เกมอยู่ต่างประเทศ ในขณะที่ผู้นำเข้าก็ไม่คิดจะทำserverในประเทศ กลายเป็นลูกเศรษฐีเท่านั้นมีสิทธิ์เล่นเกมลิขสิทธิ์ไป เน็ตแรง(หมายถึงเน็ตออกต่างประเทศ อัพสปีดสูงๆ เครื่องแรง มีตังจ่าย ส่วนคนเบี้ยน้อยหอยน้อยปัจจัยต่างๆไม่พร้อม ก็ต้องเล่นแผ่นผี กลายเป็นแพะให้บริษัทอ้างโก่งราคาเกม และให้คนมีตังดูหมิ่นว่าพวกนอกกฏหมาย สังเกตุเกมหลังมาๆนี้เปิดตัวหลักพันตลอด เกมดังทะยานไปพันปลายถึงสองพันกว่า สวนทางกับค่าจ้างแรงงานขั้นต่ำมากๆ

lol ตัวผมเองผิดหวังกับแผ่นแท้ Company of Heros Gold มาก ที่หวังจะเล่นออนไลน์แต่เน็ต3BBอัพสปีดช้าโดนฝรั่งถีบออกมาตลอด เลยไม่กล้าซื้อแผ่นเกมแท้แผ่นอื่นเลย server thai ก็มีให้เล่นแค่ปีแรก สตาร์คราฟ 2 นิผมไม่คิดจะซื้อเลยครับ ยังกะภาคเดิมเปลี่ยนกราฟิกนิดหน่อย เท่านั้นเองเฮอะๆ

อิอิ ฟังดูแล้ว จนๆก็คงจะโดนเขี่ยออกจากวงจรเกมน่ะแหละครับ(ผมด้วย)

มันคงบอกว่า จนอย่าสะเหร่อเล่นละมั๊ง rofl

แต่อย่างว่าosผมก็ intello

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Cybernetic

« ตอบ #21 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 15:39:12 »

ออกมีนา ปีหน้าปู้นนนนน   grrrrrr
รับทราบครับ ขอนแก่น here  whistle

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
hutzero
Registered User
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 12 กันยายน 2010, 15:46:08 »

ถูกดี... ราคาเท่ารถเข็นขายส้มตำ

kim

« ตอบ #23 เมื่อ: 13 กันยายน 2010, 00:51:40 »

lol เกม ปัจจุบันราคาแพง ผูกผันออนไลน์ ต่อให้มีแผ่นตอนลงก็ต้องออนไลน์ตอนจะลงหลายเกม ซึ่งเน็ตบ้านเราก็งั้นๆ Server เกมอยู่ต่างประเทศ ในขณะที่ผู้นำเข้าก็ไม่คิดจะทำserverในประเทศ กลายเป็นลูกเศรษฐีเท่านั้นมีสิทธิ์เล่นเกมลิขสิทธิ์ไป เน็ตแรง(หมายถึงเน็ตออกต่างประเทศ อัพสปีดสูงๆ เครื่องแรง มีตังจ่าย ส่วนคนเบี้ยน้อยหอยน้อยปัจจัยต่างๆไม่พร้อม ก็ต้องเล่นแผ่นผี กลายเป็นแพะให้บริษัทอ้างโก่งราคาเกม และให้คนมีตังดูหมิ่นว่าพวกนอกกฏหมาย สังเกตุเกมหลังมาๆนี้เปิดตัวหลักพันตลอด เกมดังทะยานไปพันปลายถึงสองพันกว่า สวนทางกับค่าจ้างแรงงานขั้นต่ำมากๆ

lol ตัวผมเองผิดหวังกับแผ่นแท้ Company of Heros Gold มาก ที่หวังจะเล่นออนไลน์แต่เน็ต3BBอัพสปีดช้าโดนฝรั่งถีบออกมาตลอด เลยไม่กล้าซื้อแผ่นเกมแท้แผ่นอื่นเลย server thai ก็มีให้เล่นแค่ปีแรก สตาร์คราฟ 2 นิผมไม่คิดจะซื้อเลยครับ ยังกะภาคเดิมเปลี่ยนกราฟิกนิดหน่อย เท่านั้นเองเฮอะๆ

อิอิ ฟังดูแล้ว จนๆก็คงจะโดนเขี่ยออกจากวงจรเกมน่ะแหละครับ(ผมด้วย)

มันคงบอกว่า จนอย่าสะเหร่อเล่นละมั๊ง rofl

แต่อย่างว่าosผมก็ intello

ก็คล้ายๆกับค่านิยมของ Apple เหมือนปัจจุบันแหละครับ ซื้อมาใช้เพื่ออัพหน้าตา แต่ไม่ได้ซื้อมาเพื่อใช้งาน
Capacitor

Driver ชีวิตของคน

« ตอบ #24 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 11:38:35 »

อะไรๆ ดีไปหมดเสียแต่ว่ามันแพงไป หน่อยนึง lol

ใจคนมันลึก  ยากจะหยั่งถึง
stupit gamer

[GuMg]NonToI2_TH

« ตอบ #25 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 09:03:59 »

Cryภาคแรกมีแผ่นแท้ เข็ดเลย ปรับlowหมดยังกระตุก ภาค2 ไม่ต้องพูดเถิง ไม่แลนอยู่ละ เอาสี่พันและเก็บตังอีกนิดหน่อยไปซื้อ cpu ใหม่ดีกะ Cry

MY Desktop
Cybernetic

« ตอบ #26 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 15:24:33 »

Cryภาคแรกมีแผ่นแท้ เข็ดเลย ปรับlowหมดยังกระตุก ภาค2 ไม่ต้องพูดเถิง ไม่แลนอยู่ละ เอาสี่พันและเก็บตังอีกนิดหน่อยไปซื้อ cpu ใหม่ดีกะ Cry
ภาคแรกผมมีแผ่นแท้เหมือนกันครับ ภาคสองคงซื้อแผ่นแท้พันทิบครับ drunk

Friday~13rd

« ตอบ #27 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 16:27:55 »

ภาคแรกผมมีแผ่นแท้เหมือนกันครับ ภาคสองคงซื้อแผ่นแท้พันทิบครับ drunk

แผ่นแท้ภาคแรก ขอซื้อ 250- รวมส่ง   go

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
Cybernetic

« ตอบ #28 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 17:15:07 »

แผ่นแท้ภาคแรก ขอซื้อ 250- รวมส่ง   go
จัดได้ครับ มารับเองลดเหลือ 240 ครับ  jap

stevieg08
Registered User
*

vans-off-the-wall-1966@hotmail.com
« ตอบ #29 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2010, 23:31:22 »

ทำไมราคาแพง จัง
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์