หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปลุกชีพ Dell Streak จากที่ทับกระดาษ อัพเป็น Android 2.1+Root+อ่านไทย สำเร็จแล้ว!  (อ่าน 17482 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #15 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 22:44:13 »

ว่าแต่พอมีทางทำให้ลงวินโดว์ xp ลง auto cad ,microsoft office ได้มั๊ยครับเนี่ย
เอากันขนาด autocad เลยเหรอครับ oh oh

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #16 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 23:10:35 »

ว่าแต่พอมีทางทำให้ลงวินโดว์ xp ลง auto cad ,microsoft office ได้มั๊ยครับเนี่ย
เอากันขนาด autocad เลยเหรอครับ oh oh
อิอิกำจริงๆครับ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #17 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 23:58:31 »

อิอิกำจริงๆครับ  drunk

รอตาบอยต่อไป  go

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
daggersun
Registered User
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 07 กันยายน 2010, 12:28:51 »

อยากได้บ้างคับ น่าจะเข้าไทยเร็วๆหน่อยนะ  yes

boy_stick
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 18 มกราคม 2011, 15:49:04 »

ตอนนี้ผมเจอปัญหาเดียวกันเลยครับ บู๊ตไม่ขึ้นลองหลายวิธีแล้วครับจากเว๊ปเมืองนอก

รบกวน ท่าน จขกท. ช่วยแนะนำวิธีหน่อยครับ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #20 เมื่อ: 18 มกราคม 2011, 15:56:01 »

เอาเลยครับ สนับสนุนดรอยครับ  love

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #21 เมื่อ: 18 มกราคม 2011, 19:20:01 »

ตอนนี้ผมเจอปัญหาเดียวกันเลยครับ บู๊ตไม่ขึ้นลองหลายวิธีแล้วครับจากเว๊ปเมืองนอก

รบกวน ท่าน จขกท. ช่วยแนะนำวิธีหน่อยครับ

เด๋วไปตามมาให้นะครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tonadores
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 25 มกราคม 2011, 23:16:46 »

เครื่องDell Streak ผมเป็นเครื่องฮ่องกง 2.1 อ่านไทยไม่ได้เลย ไม่ทราบว่าพอมีวิธีไหมครับ
tpp
True Love Always

« ตอบ #23 เมื่อ: 26 มกราคม 2011, 07:29:26 »

เอ ท่านบอยว่างมาช่วยตอบกระทู้บ้างป่าวครับ น่าจะมีปัญหาหลายคนเลยนะเนี่ย
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #24 เมื่อ: 26 มกราคม 2011, 07:58:54 »

เอ ท่านบอยว่างมาช่วยตอบกระทู้บ้างป่าวครับ น่าจะมีปัญหาหลายคนเลยนะเนี่ย

น่าจะต้องไปจุดธูปตามครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yoshiki

« ตอบ #25 เมื่อ: 26 มกราคม 2011, 08:53:45 »

มาสนับสนุนน้อยดรอยด์ครับ ตอนนี้น้องเอสผมจัดรอมนอกเป็น 2.3.1 ไปเรียบร้อย ลื่นหัวแตกเลยครับ อิอิ jap
tpp
True Love Always

« ตอบ #26 เมื่อ: 26 มกราคม 2011, 10:53:07 »

มาสนับสนุนน้อยดรอยด์ครับ ตอนนี้น้องเอสผมจัดรอมนอกเป็น 2.3.1 ไปเรียบร้อย ลื่นหัวแตกเลยครับ อิอิ jap

น้องเอสนี่ น้องที่บอกผมว่าเรียนเกษตรปีสี่น่ะเหรอครับ ระวังเมียจับได้นะครับ เง้อออออ drunk out
yoshiki

« ตอบ #27 เมื่อ: 26 มกราคม 2011, 12:23:14 »

น้องเอสนี่ น้องที่บอกผมว่าเรียนเกษตรปีสี่น่ะเหรอครับ ระวังเมียจับได้นะครับ เง้อออออ drunk out

อิอิ มะช่ายครับน้า ตอนนี้ผมเป็นคนดีครับ มองแต่น้องเมีย อิอิ กำ out
tonadores
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 28 มกราคม 2011, 20:35:03 »

รอเจ้าของกระทู้มาตอบ

ช่วยผมที
peters
*

« ตอบ #29 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2011, 09:14:08 »

Flash Recovery Mode จะทำให้เครื่องพังเปิดไม่ได้อีกเลยครับ
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์