หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : ZyXEL NSA210 Review  (อ่าน 10672 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 00:26:04 »

ZyXEL NSA210 Digital Media Server ที่ใช้งานง่ายและรองรับ DLNA 1.5
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
beerking

« ตอบ #1 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 00:26:49 »

แรง อิอิ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #2 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 00:34:59 »

drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
achach
Registered User
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 01:23:13 »

มาไม่ทัน 

ตัวนี้ใส่ hdd ได้กี่ลูกครับ ลูกเดียวหรือปล่าว
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #4 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 01:29:21 »

มาไม่ทัน 

ตัวนี้ใส่ hdd ได้กี่ลูกครับ ลูกเดียวหรือปล่าว

ใช่ครับลูกเดียวเลย

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
beerking

« ตอบ #5 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 01:46:15 »

มาไม่ทัน 

ลูกเดียวแต่สามารถต่อ USB เป็น HDD External ได้ครับ +1 อิอิ
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #6 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 02:36:25 »

มาแบบนี้ก็ยัดพัดลมแขกไม่ได้ซิครับ

รับfitting3/8จ้า
Friday~13rd

« ตอบ #7 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 06:20:42 »

ดูเป็น UPS   drunk

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 07:43:49 »

แบบนี้ผมคิดว่าดีนะครับ   เหมาะกับธุรกิจขนาดเล็กๆที่ต้องแบ็กอัพข้อมูล สำรองไว้    หรือว่าอาจจะพวกคลินิก - โรงพยาบาล ผมว่าก็ประยุกต์ใช้ได้อย่างดีเลยครับ  เวลาเรียกข้อมูลต่างๆ    หน้าที่คล้ายๆเวลาจะสอบกันนี่ บูชาเครื่องซีรอกซ์ อะไรประมาณนั้นเลยครับ เง้อ   อันนี้ก็เข้าทำนองเดียวกันครับ    อิอิกำ glasses

นะ   แบบนี้ผมว่าก็ดีอีกครับ  ประหยัดต้นทุนโดยรวมของผู้ประกอบการไปได้อีกครับ  เง้อ     น่าเอาไปพิจารณาดูนะครับ tuxout
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #9 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 16:27:25 »

ถามหน่อยครับ มี hdd มาให้เลยหรือเป็น bay เปล่า ๆ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #10 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 17:05:36 »

lol ไว้ทำไรครับ โหลดบิตเหรอ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ไม่รวมฮาร์ดดิสก์ใช่ไหม ทดสอบน่าจะแคปหน้าจอให้ดูด้วยอิอิ

Cybernetic

« ตอบ #11 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 18:38:24 »

ผมพอเข้าใจละ มันเป็น bay จริง ๆ hdd ต้องหาใส่เอง คราวนี้ก็มีอีก 1 ตัวเลือกแล้วครับนอกจาก buffalo  jap

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp
True Love Always

« ตอบ #12 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 20:34:58 »

เท้งกิ้วครับ
beerking

« ตอบ #13 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 21:34:31 »

ถามหน่อยครับ มี hdd มาให้เลยหรือเป็น bay เปล่า ๆ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

เป็นเบครับ  hdd ต้องหามาใส่เพิ่มเองครับ
Cybernetic

« ตอบ #14 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 22:12:07 »

เป็นเบครับ  hdd ต้องหามาใส่เพิ่มเองครับ
ราคาทราบหรือยังครับ ของ buffalo ที่ผมเคยเล็งไว้มันประมาณสี่พันกว่า ๆ ใส่ hdd ได้สองลูกครับ ฟังก์ชั่นพอ ๆ กันครับ

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์