หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไอ้นี่มันคือ อะไรครับ ???  (อ่าน 7057 ครั้ง)
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

我愛泰國。

« เมื่อ: 24 สิงหาคม 2010, 13:46:31 »

great great glasses

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2010, 13:57:23 »

ช่องใส่แรมบ้าเลือดกันขนาดนี้ แถมช่องเสียบฮาร์ดดีสก์ก็นะ  เอาเป็นว่าเดาเอานะครับ    เอาไว้ดูหนังโป๊แน่นอนครับ อิอิกำ drunk
yuki_kaze

« ตอบ #2 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2010, 14:50:42 »

มันphotoshop socketปะนิ rofl

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #3 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2010, 23:41:16 »

สอยเลยครับท่านสารคาม
http://www.newegg.com/Product/Product.aspx?Item=N82E16813131643
 drunk drunk drunk drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #4 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2010, 00:22:19 »

lol สอย สอย

Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #5 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2010, 11:30:28 »

จะว่าไปแล้วบอร์ดเซิฟเวอร์ตัวนี้มันก็ไม่แพงเลยนะครับถ้าเทียบกับ Maximus III  lol

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #6 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2010, 11:58:35 »

เป็นผมซื้อมาคงไม่รู้จะเอาไปทำอะไรดี ^^
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2010, 12:55:36 »

หมื่นนิดๆ  ถือว่าไม่แพงนะครับ  เนอะ

อุปกรณ์พวกนี้มันทำเงินให้คนเป็นเจ้าของมันอีกมากมายกว่ามูลค่าตัวมันเองครับ

แต่ถ้า เอาไปเปิดหนังคูณ เช่าวัก อย่างเดียวนี่   เกรงว่าจะฟ้าเหลืองก่อนครับ  อิอิกำ drunk
yoshiki

« ตอบ #8 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2010, 12:59:13 »

ช่องใส่แรมให้มาเยอะมาก jap
Cybernetic

« ตอบ #9 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2010, 13:40:11 »

หมื่นนิดๆ  ถือว่าไม่แพงนะครับ  เนอะ

อุปกรณ์พวกนี้มันทำเงินให้คนเป็นเจ้าของมันอีกมากมายกว่ามูลค่าตัวมันเองครับ

แต่ถ้า เอาไปเปิดหนังคูณ เช่าวัก อย่างเดียวนี่   เกรงว่าจะฟ้าเหลืองก่อนครับ  อิอิกำ drunk
ผมว่ามันถูกด้วยซ้ำครับ ประโยชน์ของมันมหาศาลมาก ๆ ดูอย่างพวกบอร์ด ROG สิครับ หมื่นขึ้นเข้าไปละ ประโยชน์ใช้สอยน้อยกว่ากันเยอะ แต่ก็อย่างว่าครับมันคนละจุดประสงค์

ผมนึกไม่ออกเลยว่าถ้ายัดแรมเข้าไปหมดทุกแถว อัด hdd เข้าไปให้เต็มนี่มันจะอลังการขนาดไหน น่าจะโหลดหนังโป๊ได้ราว ๆ 2 ปีครับ drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2010, 14:02:23 »

ใช่ครับ 

อย่างซอกเกต 1156 ที่มีนี่ก็   โหลดหนังคูณหรั่งไปได้หลายเรื่องเหมือนกันครับ   นี่ก็ว่าจะขึ้นโครงการเฟสใหม่ รออนุมัติงบหลวง(แม่) อีกสักลูก สัก 1.5 TB มาเหมือนกันครับ   ดีกว่าไปซื้อไวอากร้ามาแดร๊กเยอะเลยครับ

แต่ว่าถ้าอยากหมดอารมณ์นี่ ผมว่าจะแปะรูปคุณหญิงหมอพรดริ๊ฟไว้ฝาบ้านเหมือนกันครับ  มองปุ๊บ  หดปั๊บ ทันทีครับ อิอิกำ out
Cybernetic

« ตอบ #11 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2010, 15:23:00 »

อิอิกำ พวกลูกใหญ่ ๆ นี่เจ๊งมาทีเศร้าเลยนะครับ ข้อมูลไปหมดเกลี้ยง ทุกวันนี้ผมต้องแบ่งข้อมูลสำคัญเก็บไว้ 2 ลูก และไรท์ลงแผ่นอีกรอบกันเหนียวครับ

ตอนนี้ลูกเก่า ๆ ผมมี 80 2 ลูก 120, 250 อย่างละลูก ไม่รู้จะเอาไปทำอะไรเหมือนกัน Kiss

Capacitor

Driver ชีวิตของคน

« ตอบ #12 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2010, 15:39:12 »

HDD RAID 5 จัดไป..อย่าให้ขาด        XEONอยากเข้ามา..นำพาหนอ
                        CrossFireได้.. ตามใจไม่ต้องรอ                SLI เขาก็..มีให้มา
                             RAMนี้ไทร้..ใส่ได้ไม่ขัดสน                   ช่องบันดล..เพื่อให้เต็มที่มา
                         Asusไทร้..เข้าใจในอุรา                           เงินเดือนข้า..หมดไปในทันที
                             OSไหน..ถูกใจในคนึง                           WinDowsซึ่ง..มีให้สุขใจหนอ
                         Win Server..2008ไม่ควรรอ                   Formatหนอ..Setupไปในทันที
                              พร้อมใช้งาน..ทันใดดั่งใจเรา                 รีบเร็งเข้า..Programใช้ควรต้องมี
                          SQLลงได้..ไม่รอรี                                   ควรจะมีBackupไว้..ได้หมายปอง
                              SolidWorkสร้างสรรค์..งาน3D         เขียนแบบที่..นายสั่งตามครรลอง
                          Autocadตามมา..เป็นที่สอง                     Run Processได้ฉับไว..ใจลำพอง
                               เสร็จงานแล้ว..อยากให้นายท่านเห็น      รีบPresent..เร็วไวไม่กระตุก
                           Multitaskงานไป..เราเลยซึ้ง                   นายท่านซึ่ง..ชมมาว่าดีจริง
                               พอสักพักเริ่มเบื่อ..ยามเบื่อหน่าย            Graphicsได้..เล่นเกมขั้นเทพหนอ
                           รีบเข้าไป..Serv1 Channel2ไม่รีรอ          คุณเกรียนก็..จัดไปHead Shot Goo เอย
จากโคลงโลกกะปิ๊ด
ผู้แต่ง Capacitor
นามปากกา เอาหูหนี(ผวน คำ)  jap

ใจคนมันลึก  ยากจะหยั่งถึง
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #13 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2010, 16:00:14 »

อิอิกำอยากได้ตามระเบียบ
อยากมาเสียบโหลดบิทให้ศึกษา
จะได้มีสารคดีดูเต็มตา
สิบสองรูให้มาเยอะจริงจริง

มาพร้อมช่องใส่แรมอีกหลายหลาก
เยอะมากมากสิบหกช่องทีเดียวหนา
อยากได้จริงคงต้องภาวนา
ของวดหน้าหกตัวเรียงอิอิกำ

drunk drunk drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
2jz_turbo

« ตอบ #14 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2010, 16:18:54 »

ยังกะบอร์ดพวก Cluster HDD แน่ะ SATA เพียบ

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์