หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : OZONE Attack Stereo Gaming Headset Review  (อ่าน 7852 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 00:01:55 »

OZONE Attack ชุดหูฟัง Stereo Gaming Headset คุณภาพ ในราคาเพียง 790บาท!!
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 00:02:16 »

ผ่านมาพอดี เสียงดีจริงๆ lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
cutiemomus
Registered User
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 00:25:12 »

ราคาช่างโดน

โมเอะ : โมเอะ : โมเอะ
beerking

« ตอบ #3 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 00:33:18 »

ของถูกแต่ดีอีกแล้ว อิอิ
2m*

« ตอบ #4 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 01:07:22 »

Cool อู้ว เหลืออะไรที่ TK ยังไม่ขายบ้างเนี่ย
aekunited

« ตอบ #5 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 04:11:50 »

ราคานี้เด่วเจอกันแน่ๆ
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #6 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 09:44:13 »

ราคานี้คุ้มดีจริงครับ  great ว่าแต่เมื่อไหร่จะฟื้นฟูห้องฟังนั่นครับท่าน อิอิกำ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #7 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 11:19:22 »

อิอิ ลุงน่อมมีเทสเรื่องเสียงด้วย สุดยอด ว่าแต่ลำโพงที่ร้านนั่น res 1 sc หรือว่าโคลนครับ อิอิ กำ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #8 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 11:51:17 »

Cool อู้ว เหลืออะไรที่ TK ยังไม่ขายบ้างเนี่ย
แซว...แซว... ^^

ราคา หน้าตา ok ครับ
แต่เสียงต้องไปลองฟังดูครับ หูใครหูมัน
 Cool Cool
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #9 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 11:57:11 »

พวกเฮดเซ็ตนี่เอาไว้เล่นตอนกลางคืนหรือเปล่าครับจะได้ไม่รบกวนคนในห้อง ผมคิดว่าถ้าให้มันออกลำโพงน่าจะมันส์กว่านะความคิดผม

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #10 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 20:47:56 »

พวกเฮดเซ็ตนี่เอาไว้เล่นตอนกลางคืนหรือเปล่าครับจะได้ไม่รบกวนคนในห้อง ผมคิดว่าถ้าให้มันออกลำโพงน่าจะมันส์กว่านะความคิดผม

ไว้ดูหนังชมพูก็ดีนะครับ เสียงสมจริงมาก ลืมเขียนบอกไว้ในบทความเลย  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #11 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 21:27:54 »

ไว้ดูหนังชมพูก็ดีนะครับ เสียงสมจริงมาก ลืมเขียนบอกไว้ในบทความเลย  drunk
เอิ่มม ก็เข้าท่าดีเหมือนกันนะครับ เล่นเกมส์ก็ออกลำโพงไป ดูหนังชมพูมันต้องเก็บรายละเอียดกันหน่อยครับ  mdr

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp
True Love Always

« ตอบ #12 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 21:55:09 »

เอิ่มม ก็เข้าท่าดีเหมือนกันนะครับ เล่นเกมส์ก็ออกลำโพงไป ดูหนังชมพูมันต้องเก็บรายละเอียดกันหน่อยครับ  mdr

เล่นเกมส์เปิดลำโพงลั่นบ้าน ดูหนังชมพูต้องเบา อันนี้ไม่ใช่ที่ อิอิ กำ
kit99

« ตอบ #13 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2010, 16:32:48 »

gasp ว่าวๆ สิ่งนี้ที่กำลังตามหา สวยและราคาที่ใช่ great great
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #14 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2010, 17:20:49 »

ราคาโดนใจมากๆ

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์