หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ โปรแกรม UNINSTALL สำหรับ WIN 7 ให้หน่อยครับ  (อ่าน 19765 ครั้ง)
papk
Registered User
*

« เมื่อ: 04 กันยายน 2010, 20:55:37 »

เอาแบบที่ใช้ได้ดีๆอ่ะครับ บางเกมบางโปรแกรมหาตัวลบไม่ได้อ่ะครับ เลยต้องลบมันทั้ง FOLDER กลัวมันค้างอยู่ในเครื่องอ่ะครับ

ขอบคุณครับ great

CPU FX-8320
VGA INNO3D ICHILL GTX760
RAM GSKILL 8GB
MB   GIGABYTE 990FX UD3
HDD 750 GB
PSU  AEROCOOL E85M 700W
OS   WINDOW 8 64 BIT
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 05 กันยายน 2010, 13:07:47 »

http://www.revouninstaller.com/revo_uninstaller_free_download.html

ลองตัวนี้ดูครับ ผมก็ไม่เคยลองเหมือนกันครับ อิอิกำ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Capacitor

Driver ชีวิตของคน

« ตอบ #2 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 15:02:56 »

CCleaner ของ Piriform ฟรี โหลดมาใช้ดูคราบ   go

ใจคนมันลึก  ยากจะหยั่งถึง
kontato
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 22:07:34 »

ผมใช้ Your Uninstaller ครับ  ดีครับตัวนี้  lol

HBang
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 03 มกราคม 2011, 13:50:31 »

CCleaner ก็โอเคนะครับ

Friday~13rd

« ตอบ #5 เมื่อ: 03 มกราคม 2011, 20:11:32 »

CCleaner ก็โอเคนะครับ

Agree with you.  drunk

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
SkyFairy2
*

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #6 เมื่อ: 07 มกราคม 2013, 19:10:04 »

eGo-C ระบบใหม่ล่าสุด ที่ถูกออกแบบเพื่อการสูบอย่างมีอรรถรส สมจริง ควันเยอะ และความทนทาน เหมาะสำหรับคนที่สูบบุหรี่จัด ด้วยกำลังของแบตเตอรี่ขนาดใหญ่ 650mAh ที่มากกว่า บุหรี่ไฟฟ้า รุ่นอื่นๆ eGo-C ยังสามารถถอดเปลี่ยน Atomizer head ได้เรื่อยๆ เหมือนเปลี่ยนบุหรี่ไฟฟ้าตัวใหม่ไปเลย ทำให้ประหยัดเงินกว่ารุ่นก่อนหน้านี้ไปได้หลายเท่าเลยทีเดียว บุหรี่  กล่องเสียง บุหรี่ไฟฟ้า เป็นสินค้าที่ได้รับความนิยมมากเป็นชั้นนำทั้งในไทยและต่างประเทศ จากนวัตกรรมใหม่ๆ และดีไซด์ทันสมัย ที่ตรงต่อความต้องการของผู้ที่อยากเลิกบุหรี่ เพื่อสุขภาพของตนเองและคนที่คุณรัก ด้วยการทดลองใช้ บุหรี่ไฟฟ้า คุณภาพจาก ovale ผมมีรายการเล็กน้อยเกี่ยวกับแบตเตอรี่ชนิด Lithium-ion (อ่านว่า ลิเธียมไอออน) ซึ่งเชื่อว่าน่าจะเป็นชนิดที่บุหรี่ไฟฟ้าส่วนใหญ่จะใช้กัน ดังนี้ joyetech ไนโตรเจนไดออกไซด์ ก๊าซพิษทำลายเยื่อบุหลอดลมส่วนปลาย และถุงลม ทำให้ผนังถุงลมบางโป่งพอง ถุงลมเล็กๆ หลายอันแตก รวมกันเป็นถุงลมใหญ่ ทำให้เกิดโรคถุงลมโป่งพอง บุหรี่ไฟฟ้า ovale ขอยืนยันว่า E-Liquid ของเราผลิตและบรรจุขวดจากโรงงาน Dekang ไม่มีการปลอมแปลงหรือบรรจุขวดเองโดยเด็ดขาด
music125500

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #7 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2013, 08:34:34 »

เข้ามาฟังคำแนะนำด้วยคนจร้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์