หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *0* มีการ์ดจอรุ่นนี้ด้วย?  (อ่าน 7000 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #15 เมื่อ: 08 กันยายน 2010, 20:27:45 »

ผมว่ามันน่าจะเป็นการ์ดจอ nvidia นะครับ  drunk

ขอบคุณสำหรับความเห็นครับ พ่อแก่ grrrrrr

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
idirex2000

« ตอบ #16 เมื่อ: 08 กันยายน 2010, 20:39:34 »

รอชมตัวแรงอีกครั้งครับลุง great great
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #17 เมื่อ: 08 กันยายน 2010, 21:12:51 »

ผมว่ามันน่าจะเป็นการ์ดจอ nvidia นะครับ  drunk

ขอบคุณสำหรับความเห็นครับ พ่อแก่ grrrrrr
แม่นกว่าหมึกพอลอีกมั้งครับเนี่ย  great great great great great

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
dq-pb
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #18 เมื่อ: 08 กันยายน 2010, 22:00:21 »

รอชมผลงานครับ  great

อิอิกำ  drunk

เด๋วให้เด็กไปยืนรอที่ ntc เลยครับ ได้ข่าวว่าพนักงานที่นั่นน่าหม่ำดี ซ๊ะอย่างนั้น

อ๋อคนที่โยนเรืยงกล่องกล้ามเป็นมัดๆใช่ไหมครับ

รับfitting3/8จ้า
tpp
True Love Always

« ตอบ #19 เมื่อ: 08 กันยายน 2010, 22:30:24 »

เง้อ

รอชมตัวแรงอีกครั้งครับลุง great great

ครับผม

แม่นกว่าหมึกพอลอีกมั้งครับเนี่ย  great great great great great

เด๋วพรุ่งนี้จัดไปซักตัวดีกว่าครับ ถถถ

รอชมผลงานครับ  great

อิอิกำ  drunk

เด๋วให้เด็กไปยืนรอที่ ntc เลยครับ ได้ข่าวว่าพนักงานที่นั่นน่าหม่ำดี ซ๊ะอย่างนั้น

อ๋อคนที่โยนเรืยงกล่องกล้ามเป็นมัดๆใช่ไหมครับ

เง้อ อย่างกับเห็นด้วยตาเลยยย
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์