หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Review : Brother 6890CDW - Multi-function Ink-jet printer  (อ่าน 6558 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 09 กันยายน 2010, 23:00:20 »

เครื่อง All in one อิงค์เจทสี สำหรับสำนักงาน ลูกเล่นหลากหลาย ราคาไม่แพง
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 09 กันยายน 2010, 23:02:25 »

::190208:: ::190208::

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #2 เมื่อ: 09 กันยายน 2010, 23:22:02 »

เย้ย มีเทส printer อีกแล้ว วาไรตี๊สุดๆ
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #3 เมื่อ: 10 กันยายน 2010, 01:24:23 »

a3 ได้ด้วยอ่ะครับ  oh

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 10 กันยายน 2010, 10:34:57 »

ระบบตลับแบบนี้ของ HP นี่เค้าออกแบบมาดีนะครับ

เจอพวกแปลงอิงค์แทงค์ใส่ ก็แค่ขยายความยาวตลับออก    ใส่หมึกได้สามเท่าตัว เง้อ  ปริ๊นท์กันลืมเลยครับ  เง้อ tuxout
yuki_kaze

« ตอบ #5 เมื่อ: 10 กันยายน 2010, 11:11:39 »

ดูๆไปก็ดีครับ เวิคเลย

มาเจอราคาก็ arrow go out

มีแบบบ้านๆ3พัน-4พันกลางๆอะไรแบบนี้มารีวิวมั่งไหมครับ lol

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #6 เมื่อ: 10 กันยายน 2010, 16:40:16 »

ระบบตลับแบบนี้ของ HP นี่เค้าออกแบบมาดีนะครับ

เจอพวกแปลงอิงค์แทงค์ใส่ ก็แค่ขยายความยาวตลับออก    ใส่หมึกได้สามเท่าตัว เง้อ  ปริ๊นท์กันลืมเลยครับ  เง้อ tuxout

ใช่เลยครับ  drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 10 กันยายน 2010, 17:53:26 »

ผมคิดว่า ระดับนี้ก็ต้องระดับองค์กรขนาดเล็กๆ ถึง ขนาดกลางๆนะครับ ได้ใช้งานกัน 

โต๊ะทำงานสมัยใหม่ จะให้แฟกซ์ตัว ปริ๊นเตอร์ตัว เครื่องสแกนตัว เครื่องถ่ายเอกสารตัว   คงไม่ไหวครับ     ผมว่าแบบนี้เป็นทางเลือกที่ดีครับ   

ของผมตอนนี้ใช้ all in one ของ บราเธอร์ตัวล่างสุดเลยมั๊งครับ  ก็ดีนะครับ ปริ๊นท์มันทุกวันเลยครับ   ก็ปริ๊นท์งานมาได้สม่ำเสมอดีนะครับ   เรื่องถ่ายเอกสาร  สแกน อันนี้งานเค้าใช้ได้ดีมากครับ       ราคาสามพัน  ผมว่าคุ้มค่ามากครับ    ยิ่งเป็นระดับออฟฟิตที่พื้นที่จำกัดๆ  ห้องเช่าล๊อกเดียวต้องซอยพาติชั่นให้พนักงานนะครับ   แบบนี้ ผมว่าเหมาะสมมากๆครับถึงแม้ราคาจะแพงเกิน user เราซื้อไปหน่อย  แต่ผมมองว่า  เค้าน่าจะจัดอยู่ในกลุ่มธุรกิจแล้วหละครับขนาดนี้ ซึ่งผมมองว่าไม่แพงครับ   น่าสนใจดีครับั

อย่าเข้าใจผิดนะครับ   บังเอิญเลียใครไม่เป็น 

2000 บาทนะครับ ส่งมาแบบ NTC ก็ได้ครับ เดี๋ยวเรียกเก็บเงินค่าส่งปลายทางได้เลยครับ  อิอิกำ drunk

« ตอบ #8 เมื่อ: 10 กันยายน 2010, 18:02:53 »

Brother คืออีกแบรนด์หนึ่งที่นิยมนำมาใส่แทงค์มากที่สุด เพราะว่าอึด พังยากมากครับ  drunk drunk drunk

Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #9 เมื่อ: 10 กันยายน 2010, 19:53:30 »

บ้านผมก็ใช้ครับ ออลอินวันของยี่ห้อนี้ จัดว่าทนทานทีเดียวครับ ผมว่าดูไปดูมาเครื่องที่ทดสอบนี่เหมาะกับการใช้งานตามบ้านมากที่สุดครับ เพราะฟีเจอร์เยอะพอสมควร เหมือนกับว่าอำนวยความสะดวกยูสเซอร์หลายอย่าง แต่ตามพวกองค์กรอย่างดีมันก็พริ้นท์งานกันตะพึดตะพือครับ ฟังก์ชั่นอื่นมันไม่ค่อยสนใจกันเท่าไหร่ แบบนั้นต้องเน้นทนและเร็วไว้ก่อน

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Northbridge

« ตอบ #10 เมื่อ: 11 กันยายน 2010, 10:24:30 »

จะแวะมาบอกว่าเครือ่งหนักมากครับ ยกกล่องขึ้นห้องทีนี่หลังแทบหัก

ตัวกล่อง ใส่รถเก๋งซีดานขนาดประมาณพวกวีออสนี่ ยัดประตูหลังแทบไม่ได้นะครับ ต้องใส่ผ่านประตูหน้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์