หน้า: 1 2 [3] 4 5 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โปรเจ็ค 2009  (อ่าน 47499 ครั้ง)
dazeb
Vmodtech Member

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #30 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2009, 01:08:40 »

เทพจริงๆครับ great

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
tsawana

« ตอบ #31 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2009, 04:06:08 »

แรมชิปElpidaท่านถูกมั่กๆ ยี่ห้ออื่นทะลุไป14000-17000หมดเลยครับ

อยากได้สุดๆเลยครับ ไม่รู้ทำไงดีneweggดันไม่ส่งไทยอีก เซ็งเลยครับ อิอิ

ลองติดต่อคนทาง OCZ สิครับ พวกที่เค้ารับสั่งอุปกรณ์น้ำ เค้าน่าจะรับสั่งให้เราได้ครับ

oh ภาพสวยมากเลยครับ ว่าแล้ววว Nikon สุดยอดดด อิอิ
ผมว่าคนถ่ายฝีมือมากกว่าครับ  mdr

Nikon สุดยอดจริงๆ ครับ แต่ฝีมือผมยังไม่สามารถดึงความสามารถของกล้องออกมาใช้ได้เต็มที่เลยครับ

สวยงามมากมายเลยครับท่าน  great

ขอบคุณครับ

อย่างที่โบราณว่าจริงๆครับ เริ่มต้นด้วยดีมีชัยไปกว่าครึ่ง  great great great แต่นี่เกินครึ่งแน่ๆครับ  lol lol lol

ใช่ครับ ต้องวางแผนโครงการก่อนที่จะทำครับ

เทพจริงๆครับ great

ไม่ถึงขั้นเทพหรอกครับ ชมเกินไปแล้ว  mdr
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #32 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2009, 16:51:49 »

เด๋วจะลองติดต่อดูนะครับ ขอบคุณครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Northbridge

« ตอบ #33 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2009, 18:43:22 »

เป็นการโม เคส C5 ที่น่าสนใจ ได้ประโยชน์ใช้สอยดีจริงๆครับ อิอิ

แต่สีส้มแสบตาดีจริงๆ  glasses

Suhanna

« ตอบ #34 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2009, 20:11:29 »

คุณ tsawana ใช้ Flow meter ของอะไร/ ซื้อที่ไหนเหรอครับ ผมกำลังจะหามาลองเล่นอยู่  jap
ผมเห็นแต่ของ Koolace อุปกรณ์ต่อพ่วงมันเยอะมาก หลายตั้งค์ไม่กล้าลอง
tsawana

« ตอบ #35 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2009, 02:32:28 »

เด๋วจะลองติดต่อดูนะครับ ขอบคุณครับ อิอิ

ยินดีครับ ขอให้ได้ลองเร็วๆ ครับ

เป็นการโม เคส C5 ที่น่าสนใจ ได้ประโยชน์ใช้สอยดีจริงๆครับ อิอิ

แต่สีส้มแสบตาดีจริงๆ  glasses

ลองทำเล่นดูได้ครับ เคสอื่นก็ใช้หลักการเดียวกันเลย ผมนิยมเล่นแบบที่หม้อน้ำอยู่ในเคส เพราะคิดว่าสวยกว่าและเคลื่อนย้ายสะดวก

คุณ tsawana ใช้ Flow meter ของอะไร/ ซื้อที่ไหนเหรอครับ ผมกำลังจะหามาลองเล่นอยู่  jap
ผมเห็นแต่ของ Koolace อุปกรณ์ต่อพ่วงมันเยอะมาก หลายตั้งค์ไม่กล้าลอง

ผมใช้ Koolance INS-FM17 Coolant Flow Meter & Adapter Board อยู่ครับ ซื้อมาแค่ต่อท่อ เสียบไฟ 12V แล้วต่อสายสัญญาณวัดรอบเข้าบอร์ดก็จบ ราคาไม่แพงมากครับ $29.99 ราคานี้ไม่รวม Fitting นะครับ แต่ผมคิดว่าพี่คงมีเหลือเยอะเลย

เว็ป http://www.performance-pcs.com/catalog/index.php?main_page=product_info&cPath=239&products_id=24531

ยังไงลองหาจากที่อื่นดูก่อนก็ได้ครับ อาจจะได้ถูกกว่านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤษภาคม 2009, 02:41:10 โดย tsawana » บันทึกการเข้า
Friday~13rd

« ตอบ #36 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2009, 14:11:01 »

งามหยดย้อยมากครับ...
ดูมากๆ แล้ว มิเตอร์กิเลสในร่างกายเริ่มเข้าเขต Red Line อีกแล้ว...อึ๋ยส์ !!!   he

.

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
Suhanna

« ตอบ #37 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2009, 14:26:13 »

เมื่อวานที่ฟาร์มที่โคราชมา ไปหาของจะทำโปรเจ็คน้ำ เจอ Back up รูปของทีมเก่าผม เอามายั่วท่าน tsawana ให้ตัดสินใจเร็วขึ้น  diablo

รูปตอนทีมเราทำสนามแข่งอยู่ครับ ตอนนี้เลิกเล่นกันหมดแล้ว ได้กลับมาเมืองไทยเมื่อไหร่ อยากเล่นเชิญที่ไร่ผมได้ มีสนามส่วนตัวไว้เล่นกับลูก  sarcastic 
ในรูปเป็นสนามรถ Micro ที่หุ้นส่วนผมทำเล่นกัน ที่สนาม A&J เก่าครับ

ขอโทษทุกท่านที่นอกเรื่องครับ  lol
tsawana

« ตอบ #38 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2009, 10:56:50 »

พี่ Suhanna ครับ ตอนแรกก็ว่าจะเล่นรถบังคับซักหน่อย เจอ i7 ตัดหน้าไปเฉยเลยครับ

เมื่อกี๊ newegg เพิ่งส่งเมล์มาบอกว่า ของที่สั่งไปไม่สามารถตัดจากบัตร atm ที่ผมได้มาใหม่ ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นเหมือนกัน นี่ขนาดโทรไป activate บัตรกับธนาคารเลยนะเนี่ยะ เซ็งเป็ดเลยครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าจะติดต่อธนาคารดูอีกทีนึง
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #39 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2009, 11:21:23 »

no มากระทู้นี้ทีไร ตามันร้อนขึ้นมาทุกทีเลย

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #40 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2009, 21:45:48 »

no มากระทู้นี้ทีไร ตามันร้อนขึ้นมาทุกทีเลย
เอ้า อย่าช้าดิครับเพ่ อิอิ  mdr

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
tsawana

« ตอบ #41 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2009, 22:13:46 »

ถ้าผมได้ยินอะไรเกี่ยวกับ Mallard ก็อิจฉาเหมือนกันครับ อยากลองเล่นแอมป์หลอดบ้าง แต่ยังไม่มีโอกาสเลยครับ เครื่องเสียงบ้านตอนนี้ก็ไม่มี มีแต่ในรถยนต์ครับ แต่ก็เป็นเพียงชุดเล็กๆ เท่านั้น
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #42 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2009, 22:30:57 »

เอ้า อย่าช้าดิครับเพ่ อิอิ  mdr

- -' ที่ละเรื่องครับ จับหลายอย่าง ลูกได้ อดตายพอดี

ถ้าผมได้ยินอะไรเกี่ยวกับ Mallard ก็อิจฉาเหมือนกันครับ อยากลองเล่นแอมป์หลอดบ้าง แต่ยังไม่มีโอกาสเลยครับ เครื่องเสียงบ้านตอนนี้ก็ไม่มี มีแต่ในรถยนต์ครับ แต่ก็เป็นเพียงชุดเล็กๆ เท่านั้น

อ่า โดนหลอดแล้วติดใจคับ เอิ๊กๆ ผมเลิก oc เลิกเล่นน้ำ มาบีบคอบังคับเพื่อนทำแอมปืให้ฟังแทน

tsawana

« ตอบ #43 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2009, 22:59:31 »

ตื่นเช้ามา โทรไปเฉ่งธนาคารเจ้าของ ATM ที่ทำไว้ก่อนเลย เรื่องบัตรมันใช้ไม่ได้ ตอนนี้ใช้ได้ไม่มีปัญหาละ ไม่เกิน 4 วัน Asus Rampage II Extreme คงมานอนคู่กับ Kingston Hyper T1 แล้วครับ ตอนนี้ก็เหลืออย่างเดียวก็คือ i7 920 D0 (ต้องรีบเก็บเงินก่อน)

อ่า โดนหลอดแล้วติดใจคับ เอิ๊กๆ ผมเลิก oc เลิกเล่นน้ำ มาบีบคอบังคับเพื่อนทำแอมปืให้ฟังแทน

เนื่องจากชีวิตตอนนี้อยู่หน้าคอมเป็นส่วนใหญ่ครับ เลยเน้นหนักมาทางคอม เอาไว้ขยับขยายบ้านก่อน ค่อยเล่นเครื่องเสียงบ้านอีกครั้ง

ช่วงนี้ถ้าฟังเอาสาระ ก็ไปฟังในรถก่อนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พฤษภาคม 2009, 22:24:25 โดย tsawana » บันทึกการเข้า
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #44 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2009, 16:18:17 »

Rampage II ฮิตกันจังเลย เด๋วเราต้องถอยP6T Deluxe V2 มาซู่แล้ว อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6   ขึ้นบน
  พิมพ์