หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : NVIDIA Press Conference @ Swissotel Le Concorde Bangkok  (อ่าน 5704 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 02:21:35 »

ภาพบรรยากาศงาน NVIDIA Press Conference @ Swissotel Le Concorde Bangkok เมื่อวันที่ 17 กันยายน 2010
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 02:22:22 »

อยากไปบ้างจัง อิอิกำ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
karael
Registered User
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 05:33:01 »

เอา 485 มาเปิดตัวด้วยซิครับ  Cry
tpp
True Love Always

« ตอบ #3 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 07:42:55 »

โห แจ๋วเลยครับงานนี้
yoshiki

« ตอบ #4 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 08:44:12 »

ภาพสุดท้ายเนียนมากครับ อิอิ กำ jap
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #5 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 09:27:08 »

ป๋า ภาพถ่ายวัดกับโบสถ์ สวยมากๆเลย Cool Cool Cool Cool Cool
beerking

« ตอบ #6 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 09:31:10 »

เสียดายมากที่ไปรวมงานด้วยไม่ได้  เสียดายสุดๆเลยฮือ   อดเจอ หลายๆท่านเลยอะ 

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #7 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 10:00:19 »

ป๋า ภาพถ่ายวัดกับโบสถ์ สวยมากๆเลย Cool Cool Cool Cool Cool

ถ่ายมาเป็นร้อยมีพอดูได้เท่าที่เห็นนี่แหละครับ อิอิกำ ถ่ายกลางคืนนี่มั่วยากจริงๆ

เสียดายมากที่ไปรวมงานด้วยไม่ได้  เสียดายสุดๆเลยฮือ   อดเจอ หลายๆท่านเลยอะ 

หมายถึงตี๋แก่แม่เย็บป่ะครับ ถ้าใช่ช่วงกลางคืนมันไม่ได้ไปนะครับ ไม่มีใครเชิญเพราะไม่มีใครอยากฟังเรื่องแทงหลังเน่าๆทำลายบรรยากาศที่มันชอบพล่ามอยู่เป็นประจำครับ  rofl

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
beerking

« ตอบ #8 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 10:10:27 »

ถ่ายมาเป็นร้อยมีพอดูได้เท่าที่เห็นนี่แหละครับ อิอิกำ ถ่ายกลางคืนนี่มั่วยากจริงๆ

เสียดายมากที่ไปรวมงานด้วยไม่ได้  เสียดายสุดๆเลยฮือ   อดเจอ หลายๆท่านเลยอะ 

หมายถึงตี๋แก่แม่เย็บป่ะครับ ถ้าใช่ช่วงกลางคืนมันไม่ได้ไปนะครับ ไม่มีใครเชิญเพราะไม่มีใครอยากฟังเรื่องแทงหลังเน่าๆทำลายบรรยากาศที่มันชอบพล่ามอยู่เป็นประจำครับ  rofl

เง้อ  กลางคืน ตีแก่แม่ย้อยไม่ได้ไป แล้ว มันจะไปเลียใครละครับทีนี้ เอิ๊กๆ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #9 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 10:15:57 »

โอ้โห งานนี้จัดว่าค่อนข้างใหญ่ทีเดียวเลยครับเนี่ย มีของแจกในงานป่าวครับท่าน เดี๋ยวแวะไปเอาครับ drunk

forceware ตัวล่าสุดแรงจริงครับ ใครยังไม่อัพก็ลองโหลดมาลงกันดูนะครับ มาคราวนี้ใหม่กว่าเดิมมากพอสมควร เมื่อก่อนเราต้อง remove ไดรเวอร์เก่าออกก่อนแล้วค่อยลงตัวใหม่ แต่ตัวล่าสุดไม่ต้องเสียเวลาอย่างนั้นแล้วครับ พอรันขึ้นมาแล้วเลือกแบบ custom มันจะมีให้เราเลือกแบบ clean install คือมันจะลบไดรเวอร์เก่าออกให้เราอัตโนมัติเลยครับ แล้วค่อยลงตัวใหม่แทน ตรงนี้สะดวกมากทีเดียวครับ ไม่รู้ทำไม nvidia เพิ่งคิดได้ out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #10 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 10:33:27 »

รอดูต่อ

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
yuki_kaze

« ตอบ #11 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 12:17:47 »

โอ้โห งานนี้จัดว่าค่อนข้างใหญ่ทีเดียวเลยครับเนี่ย มีของแจกในงานป่าวครับท่าน เดี๋ยวแวะไปเอาครับ drunk

forceware ตัวล่าสุดแรงจริงครับ ใครยังไม่อัพก็ลองโหลดมาลงกันดูนะครับ มาคราวนี้ใหม่กว่าเดิมมากพอสมควร เมื่อก่อนเราต้อง remove ไดรเวอร์เก่าออกก่อนแล้วค่อยลงตัวใหม่ แต่ตัวล่าสุดไม่ต้องเสียเวลาอย่างนั้นแล้วครับ พอรันขึ้นมาแล้วเลือกแบบ custom มันจะมีให้เราเลือกแบบ clean install คือมันจะลบไดรเวอร์เก่าออกให้เราอัตโนมัติเลยครับ แล้วค่อยลงตัวใหม่แทน ตรงนี้สะดวกมากทีเดียวครับ ไม่รู้ทำไม nvidia เพิ่งคิดได้ out

::190208:: ::190208::

รุ่นเก่าๆมีหวังแรงขึ้นไหมครับ  lol

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน

« ตอบ #12 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 12:26:07 »

::190208:: ::190208::

รุ่นเก่าๆมีหวังแรงขึ้นไหมครับ  lol

ต้องลองครับ แต่ตอนนี้ปัญหาที่ผมเจอคือ Dirt2 ลง 260.63 แล้วไปค้างตอนป้ายห้อยคอโผล่มาครับ กลับไปใช้ 258.96 แล้วหายครับ อิอิกำไม่รู้ว่าเป็นอิหยัง

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #13 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 12:29:09 »

รอชมภาคสองครับ  jap

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Kanano
Registered User
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 13:04:28 »

โอะ วัดอรุณสวยจัง ปกติจะแอบขึ้นไปดูบนดาดฟ้าที่กรมซะมากกว่า ฮี่ๆ
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์