หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : NVIDIA Press Conference @ Swissotel Le Concorde Bangkok  (อ่าน 5765 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #15 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 13:40:57 »

โอ้โห งานนี้จัดว่าค่อนข้างใหญ่ทีเดียวเลยครับเนี่ย มีของแจกในงานป่าวครับท่าน เดี๋ยวแวะไปเอาครับ drunk

forceware ตัวล่าสุดแรงจริงครับ ใครยังไม่อัพก็ลองโหลดมาลงกันดูนะครับ มาคราวนี้ใหม่กว่าเดิมมากพอสมควร เมื่อก่อนเราต้อง remove ไดรเวอร์เก่าออกก่อนแล้วค่อยลงตัวใหม่ แต่ตัวล่าสุดไม่ต้องเสียเวลาอย่างนั้นแล้วครับ พอรันขึ้นมาแล้วเลือกแบบ custom มันจะมีให้เราเลือกแบบ clean install คือมันจะลบไดรเวอร์เก่าออกให้เราอัตโนมัติเลยครับ แล้วค่อยลงตัวใหม่แทน ตรงนี้สะดวกมากทีเดียวครับ ไม่รู้ทำไม nvidia เพิ่งคิดได้ out

::190208:: ::190208::

รุ่นเก่าๆมีหวังแรงขึ้นไหมครับ  lol

ต้องลองครับ แต่ตอนนี้ปัญหาที่ผมเจอคือ Dirt2 ลง 260.63 แล้วไปค้างตอนป้ายห้อยคอโผล่มาครับ กลับไปใช้ 258.96 แล้วหายครับ อิอิกำไม่รู้ว่าเป็นอิหยัง
อืมครับผมว่าลองดูดีกว่า เพราะตั้งแต่ผมลงไปนี่ ผมเทสกับ Vantage, Heaven แล้วก็เกมกังฟูแพนด้าครับ drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Friday~13rd

« ตอบ #16 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 13:46:44 »

ป๋าฯ  ผมพยายามส่องดูตาราง PhysX ที่สนับสนุนเกมส์ฯ
ไม่เห็นมีพวก  Sexy Beach หรือพวก Single เลย  เอิ้กๆๆ

ปล. ถ้ามีนี่คงเนียน+พริ้วมาก   drunk

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กันยายน 2010, 13:50:42 โดย Friday~13rd » บันทึกการเข้า

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
yuki_kaze

« ตอบ #17 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 13:47:31 »

ขอบคุณทั้งสองท่านครับ yes

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 13:50:41 »

ป๋าฯ  ผมพยายามส่องดูตาราง PhysX ที่สนับสนุนเกมส์ฯ
ไม่เห็นมีพวก  Sexy Beach หรือพวก Single เลย  เอิ้กๆๆ

ปล. ถ้ามีนี่คงเนียน+พริ้วมาก   drunk

ถ้ามีพวกเกมส์ เป่า ยิ้ง ฉุบ  นี่ จัดมาให้หน่อยนะครับ เง้อ

ขอแบบนี้เลยนะครับ อิอิกำ

YouTube - Broadcast Yourself.powered by Aeva

ดูจากคลิปแล้ว    เสร็จจ๊อบนี้ ฟาดกันแน่นอนครับ  อิอิกำอีก drunk drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #19 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 14:00:40 »

น้ำคงพุ่งม้วนเหนียวหนืดสมจริงแน่ๆเลยครับ อิอิกำ

ถ้ามีพวกเกมส์ เป่า ยิ้ง ฉุบ  นี่ จัดมาให้หน่อยนะครับ เง้อ

ขอแบบนี้เลยนะครับ อิอิกำ

YouTube - Broadcast Yourself.

ดูจากคลิปแล้ว    เสร็จจ๊อบนี้ ฟาดกันแน่นอนครับ  อิอิกำอีก drunk drunk

ขอตัวไปโช๊คก่อนนะครับ  love

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์